• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

mua game rùi thì di duoc qua moi cua? Ak mây bác?mình choi mà chi? Qua duoc 1sô' cua? Thôi còn lai thì nó báo bàng tiêng gì ây hông qua duoc.bác nào bík giúp mình vói

anhquang636

xưa Hạnh dùng mobi jo chuyển sang dùng vịttoi ah. ah mà dạo này ông ở đâu mà t ko thấy thế

ducnamgtvt

tớ MIEUNU dêy,mấy ngày online liên tục đã train max,hôm qua thỳ chịu,acc đã bị banked hết trừ 1 số acc chưa premium!chắc hệ thống máy chủ bị khủng bố rồi!thế là gem anrufen đã giải nghệ mất rồi!hêt war nhá có ai cùng chơi thỳ pm tớ biết với chư trang anrufenvn.tk/diendan bi vitrut,không dám vô!

tuan1302

Ui chán wá, mình cũng bỏ 3 tháng rồi hồi trước chơi char BéLinh ák. Ko biết khi nào mới có ver mới đây @@

thaiminh40

Cũng không bao nhiêu đâu bạn. nếu ít chơi thì dùng gói gprs 50k/tháng còn chơi nhiều nên dùng gói d30 135k/tháng. Acc cũ mình hết hạn.mới mua lại acc.traint 2 char max thì 1 char bị hỏng do sơ ý lúc up skills.

ducnamgtvt

huhu,acc của saobang tặng do đổi đồ cho tay Tuan pro,không biết tên đó hack acc thế nào mà chưa dầy 1 tháng đã hết hạn pre rùi..hic chưa kịp train max char __TIEUHO__(909999) ID đẹp nhất sv Anruffen đã hết híc...có ai bị như mieu không? cảnh báo cho ae bít tay Tuan pro nha!!!

thaiminh40

Tên tuan pro này cũng rảnh thật up cả đống char tuấn pro 12345678:-?. Còn vấn đề lường gạt thì hơi bị nhiều. nhất l2 mua acc và staff bằng thẻ đt. nếu không quen thân thì không nên trade. acc tớ dang xài trade với phi tuyết tới 2 staff:((

ducnamgtvt

trước hết thành thật sr Tuấn pro vì đã hiểu sai về bạn!có lẽ do do miêu chưa biết chút info j của ban!bây giờ thỳ okie rùi....hehe,acc mieunu đã lại có thể vô bình thường rồi!có thể train max TIEUHO(909999) ID pro!hehehe...mà không hiểu sao từ tối hôm qua đến bây giờ vô game toàn bi net error vậy nhỉ?hay là chuẩn bị có sv mới chơi...hahaha

acuraland

mình đang có 118 điểm cho wizad.Vậy có Pro nào chỉ giáo tăng skill để wizad thành hàng khủng không :-? thanks