• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

anhquang636

timem_timnoidau ơi chắc ae đồng ý nhiều rùi đó. Tuyển mem chuyên web thành lập web anrufen riêng của VN đê,đăng kí nhanh nhanh để đc 1 chân trong admin,manager,mod...

Posted via Mobile Device
Lập đi pan minh ủng hô 2 tay đó hơn nũa mình dk 1 chân BQT nha :D

timem_emnoidau

Mình đánh game thì gà lắm nhưng mấy vụ web thì mình cũng phụ trách được. Mình cũng học như Hạnh nên cũng k ol thường xuyên bằng máy tính được mà.
Bố cục web sẽ gồm 1 trang tin tức dạng new portal và diễn đàn php, nên ae ol bằng đt vẫn truy cập được bình thường.
Nếu ae đồng ý và T7 CN này mình được xả trại. Mình sẽ up bản thử lên để xin ý kiến anh em.
Mà hnay ae cao thủ vào đông thật, 100% 86 là người Việt. Sướng. Nhân đó mình đã lên lv 82, hehe
Posted via Mobile Device

caongan49

timem để lại sđt đi,ok vậy t7 này xả trại thử nghiệm đj xem ý kiến ae thế nào. Bạn và mình sẽ là admin,pạn cho mình xem trước khj công khai zới ae nhe.ah mà học viện học chuyên tu fải ở trong trường à,đại học trong này thuê nhà ở ngoài trường tại thiếu chỗ ở.

tuan1302

Mình đánh game thì gà lắm nhưng mấy vụ web thì mình cũng phụ trách được. Mình cũng học như Hạnh nên cũng k ol thường xuyên bằng máy tính được mà.
Bố cục web sẽ gồm 1 trang tin tức dạng new portal và diễn đàn php, nên ae ol bằng đt vẫn truy cập được bình thường.
Nếu ae đồng ý và T7 CN này mình được xả trại. Mình sẽ up bản thử lên để xin ý kiến anh em.
Mà hnay ae cao thủ vào đông thật, 100% 86 là người Việt. Sướng. Nhân đó mình đã lên lv 82, hehe
Posted via Mobile Device
Mình cũng vừa war xong đây, tối nay ae vn chiếm hết 86 sv eng rồi, đang kéo wa rus thì 1
phần do nó đông wá, 1 phần do out hết chỉ còn 1 nửa lúc bên eng nên đành thất thế, hixhix. Mà char bạn tên gì vậy, char mình là BéLinhDL nè có gì thì pm nếu rảnh mình kéo tí cho.

Posted via Mobile Device

tuan1302

em hog pít,từ hồi 3g thử nghiệm em đk mấy chục cái sim rùi vứt xó :D . 2 hum trc e lấy xài lại tải 400mb thì ko trừ 1kb vẫn còn 300mb. Em thấy vậy pán hết kiếm xiền mua game arulen,còn dư mấy cái cho ng thân. Hum nay 3g dở chứng dô arulen hog đc,còn sim ko free dô đc
@tuan1320: dạ em làm đc rùi. Thanks anh,hog pít khi lào mới ổn lại
Posted via Mobile Device
Cũng ko biết nữa b ơi, nhà mình gần cột 3g lắm, down file 30m chưa tới 4p nữa. Tự nhiên từ trưa tới h ko vô đc. Xài 2g chơi anrufen lag wá.

Posted via Mobile Device

timem_emnoidau

timem để lại sđt đi,ok vậy t7 này xả trại thử nghiệm đj xem ý kiến ae thế nào. Bạn và mình sẽ là admin,pạn cho mình xem trước khj công khai zới ae nhe.ah mà học viện học chuyên tu fải ở trong trường à,đại học trong này thuê nhà ở ngoài trường tại thiếu chỗ ở.

Ok, mình tên Công, 26 tuổi, sđt: 0912455554.
Về mã nguồn web thì mình có sẵn, mất không quá 1tiếng là setup xong thôi, không khó. Còn giao diện thì mình chưa thể design ngay được vì làm đồ họa thì cần thời gian.
Một điểm nữa là tên miền, vì thử nghiệm nên tạm thời ta dùng tên miền miễn phí, dạng www . tenmien . tk, đại loại thế. Sau này chính thức hoạt động mình sẽ tặng riêng 1 ten miền .com hoặc .net.
Điều cuối cùng là mặc dù lập web riêng nhưng mình vẫn mong muốn ae coi như đấy là 1 diễn đàn nhỏ của pdaviet.
Mình vẫn tiếp tục xin ý kiến của các bạn
Posted via Mobile Device

caongan49

.com , .net thì có tốn tiền hoại động của pạn k ? Nếu có thì thui mình xài free củng đc.

khoa123

Làm 1 cái web 4rum cũng dễ nhưng quan trọng là nó tồn tại đc bao lâu thôi
Posted via Mobile Device

caongan49

top mình nói chung số lượng thành viên truy cập cũng nhiều.chưa kể nhiều ae trên game chưa bít top mình do k vô pda rùi mà nhju box quá chẳng bít mò ở đâu

tuan1302

Làm 1 cái web 4rum cũng dễ nhưng quan trọng là nó tồn tại đc bao lâu thôi
Posted via Mobile Device
Vấn đề là đựơc vài ng thế này thì khó tồn tại lâu dài lắm. Để trưa nay mình vào game tìm xem có ai rành về web thì lh với anh Công.

Posted via Mobile Device

tuan1302

thôi làm luôn đi timem ơi, hôm nay là t7 rồi. Ý kiến thế là đủ rồi, h tìm thêm mob nữa thôi. H em đi học, có gì trưa mà anh làm xong thì up cái đc lên nghe, rồi xin ý kiến ae lun, hoàn thành cho trước t2.

caongan49

đúng rùi,mình a Công lo k nổi đâu lại t7 cn mới đc ra.kiếm thêm 1-2 người nữa giúp Công thì ok

duonglepro

Posted via Mobile Devicet cũng biết dùng pts sơ sơ,có cần design hình ảnh hay chữ thì t có thể giúp đc chút ít(do 1 tuần nữa là thi hk rồi),có cần jì thì post lên đây t sẽ cố gắng giúp

anhquang636

Thấy a e bàn luận hay quá. Xin thông baó từ hôm nay minh tái xuất giang hồ. 0nl thường xuyên ko nghj như xưa nữa.

Nha_Tram

Thấy a e bàn luận hay quá. Xin thông baó từ hôm nay minh tái xuất giang hồ. 0nl thường xuyên ko nghj như xưa nữa.

Tái xuất gjết ngườj ah?
Acc của e đã hết hạn full,nên kô thể lên top ice săn đồ được nữa. Bây giờ e chỉ vào giết người thôj.
Hôm qua, e và Miss sang rus náo loạn king 16. Bị bao vây, e phảj chạy như vịt, zuj thjệt. Rus tức e va Miss lắm. Và sơ sơ e chỉ giết được gần 80 rus lv low. Knight lv max,e chỉ giết được vàj mạng,đa số là chạy thoát.

@all: hiện nay,acc trâm hết full,nên kô thể vác thân xác đj săn đồ để tặng các bạn được nữa. Mọj ngườj thông cảm,kô pm xjn đồ nữa nhé.

Posted via Mobile Device

anhquang636

Tái xuất gjết ngườj ah?
Acc của e đã hết hạn full,nên kô thể lên top ice săn đồ được nữa. Bây giờ e chỉ vào giết người thôj.
Hôm qua, e và Miss sang rus náo loạn king 16. Bị bao vây, e phảj chạy như vịt, zuj thjệt. Rus tức e va Miss lắm. Và sơ sơ e chỉ giết được gần 80 rus lv low. Knight lv max,e chỉ giết được vàj mạng,đa số là chạy thoát.

@all: hiện nay,acc trâm hết full,nên kô thể vác thân xác đj săn đồ để tặng các bạn được nữa. Mọj ngườj thông cảm,kô pm xjn đồ nữa nhé.

Posted via Mobile Device
hết full thi giơ ta đi náo loan.hehe Na còn set obsidian nào không.đang muốn kiếm lai hôm trước a cho hết rồy. Hơn thế nũa là con winzad của theo đường win chiến chuyên đi đanh theo team. Nên def yeu wa. Chi đc mỗi cái dame cao thui.

Winzad của a solo vs winzad khax thj ko ngán chơi ko buff. Con solo vs knigh kung vay dung thêm set obsidian tang dc 1k3 def thêm pet 2 def nũa lên 2k6 => knight đâp mât 1 heath or miss

Lát minh vào minh gửi tặng mỗi chiến hữu của Quang 1 pet +100%hit + attak.Nhu winzad cua minh truoc khi use pet hit 451. Nhưng khi use pet thi hjt len 811 dùng cho pk thì ko phải bàn. Nếu như so sánh khi pk thi đây la pet pro. Giảm đc tối thiểu 96% tỉ lệ đánh miss (dung pet 2 attak dame cao nhung 10 phát thi 8 nhát miss rôy)

Last edited by a moderator:

tuan1302

hết full thi giơ ta đi náo loan.hehe Na còn set obsidian nào không.đang muốn kiếm lai hôm trước a cho hết rồy. Hơn thế nũa là con winzad của theo đường win chiến chuyên đi đanh theo team. Nên def yeu wa. Chi đc mỗi cái dame cao thui.
Winzad của a solo vs winzad khax thj ko ngán chơi ko buff. Con solo vs knigh kung vay dung thêm set obsidian tang dc 1k3 def thêm pet 2 def nũa lên 2k6 => knight đâp mât 1 heath or miss

Lát minh vào minh gửi tặng mỗi chiến hữu của Quang 1 pet +100%hit + attak.Nhu winzad cua minh truoc khi use pet hit 451. Nhưng khi use pet thi hjt len 811 dùng cho pk thì ko phải bàn. Nếu như so sánh khi pk thi đây la pet pro. Giảm đc tối thiểu 96% tỉ lệ đánh miss (dung pet 2 attak dame cao nhung 10 phát thi 8 nhát miss rôy)
Anh cho em 1 con với, em tnx anh nhiều. À mà tối nay war thì anh em tập trung sớm sớm tí, chứ đến lúc wa rus ae out hết mà rus thì đông nữa.
Với em còn mấy món disc ko sword anh nào cần thì tối pm
char BéLinhDL rồi em đưa cho.
Posted via Mobile Device

caongan49

hồi sáng vừa pm wistone xong nó nói đợi nó thử nghiêm bản china ,fix hết lỗi thì nó mới đưa ra 1 bản dịch hoàn chỉnh tức là bản tiếng anh ah,nó nói khoảng 3 tháng có nghĩa là hùi vẻ china ra tháng giửa tháng 11 thì khoảng cuối tháng 2 hoặc sớm hơn là đầu tháng nó ra bản english . hjx nhưng mới là dự kiến thui .đợi lâu vkl

tuan1302

hồi sáng vừa pm wistone xong nó nói đợi nó thử nghiêm bản china ,fix hết lỗi thì nó mới đưa ra 1 bản dịch hoàn chỉnh tức là bản tiếng anh ah,nó nói khoảng 3 tháng có nghĩa là hùi vẻ china ra tháng giửa tháng 11 thì khoảng cuối tháng 2 hoặc sớm hơn là đầu tháng nó ra bản english . hjx nhưng mới là dự kiến thui .đợi lâu vkl
Ax đúng là lâu vkl thật, đợi thế chết mất còn hơn 1 tháng nữa. Mong là ver này ra thêm map, pet mới và nhất là thêm class.

Posted via Mobile Device

caongan49

Ax đúng là lâu vkl thật, đợi thế chết mất còn hơn 1 tháng nữa. Mong là ver này ra thêm map, pet mới và nhất là thêm class.

Posted via Mobile Device

nó y hệt bản china thui đó khác là tiếng anh thui