• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

duonglepro

Posted via Mobile Devicepó tay pó tay,jờ vào game tuj ít kill vn hơn trc(jờ vn khá hơn trc rất nhiều),nhưng vẫn còn 1 vài thằng ko bao jờ gặp mà toàn thấy tụi nó dùng miệng war trên world(như medusa9x,lovingU,...),nói trc luôn,mấy mem new đừng xin item tuj(ko có acc full+làm biếng săn đồ nên tuj rất rất nghèo),rồi kiu tuj pt kéo lv thì pó tay(dạo trc kool kéo tuj thấy mà nản,kéo từ 66 lên 71 mới dám ra mặt đi đánh wái,pt có 2 ng nữa,nên exp rất thấp).tuj cũng ko có đánh king nữa,lên giết ng rồi để king free chơi thuj

Nha_Tram

hết full thi giơ ta đi náo loan.hehe Na còn set obsidian nào không.đang muốn kiếm lai hôm trước a cho hết rồy. Hơn thế nũa là con winzad của theo đường win chiến chuyên đi đanh theo team. Nên def yeu wa. Chi đc mỗi cái dame cao thui.

Winzad của a solo vs winzad khax thj ko ngán chơi ko buff. Con solo vs knigh kung vay dung thêm set obsidian tang dc 1k3 def thêm pet 2 def nũa lên 2k6 => knight đâp mât 1 heath or miss

Lát minh vào minh gửi tặng mỗi chiến hữu của Quang 1 pet +100%hit + attak.Nhu winzad cua minh truoc khi use pet hit 451. Nhưng khi use pet thi hjt len 811 dùng cho pk thì ko phải bàn. Nếu như so sánh khi pk thi đây la pet pro. Giảm đc tối thiểu 96% tỉ lệ đánh miss (dung pet 2 attak dame cao nhung 10 phát thi 8 nhát miss rôy)

Hình như,e còn 1 glove va 1 belt obisidian thì phải
Có ji e gửj cho a.
A gửj e pet 100% hit+attack đi.
Hum qua thấy hit a là 790,khiếp. E mừ có pet này thì náo loạn rus dàj dàj
Posted via Mobile Device

nhocjack

tớ là LovingU đây medusa9x chẳng liên quan gì cả ...đừng có lôi medusa9x vào ...tớ ghét nhất cái loại cậy LV cao đi diết Vn low LV như bạn ...bản lĩnh như bạn sao không đi diết bọn nước ngoài ý ... còn mấy thằng Lv cao như bạn nữa cũng CẮN THEO . tớ chẳng muốn gây mất đoàn kết làm gì ...nhưng cái kiểu cậy lv cao diết low lv ý thì bỏ đi nhé .. còn nếu cảm thấy ghét tớ thi cứ việc tìm săn tớ " chưa bao giờ tớ ngán bạn "=D>=D>=D>

caongan49

chắc kêu wistone bane lun những ai chửi tục bằng tiếng bản điạ lun quá, 1 nước có 1 app đc ủy quyền

timem_emnoidau

Phù, cuối cùng thì mình cũng được online và ngồi trước máy tính!! Mình bắt đầu ngay đây.
Xin lỗi Hạnh nhé, nghe giọng Hạnh qua điện thoại thật đúng là "ngạc nhiên chưa" :)) nên phải mất tới 5p suy nghĩ mình mới đoán ra được là bạn, còn không vẫn nghĩ là gọi nhầm máy. Tại cũng nhiều lần bị gọi nhầm bằng giọng miền Nam lắm.

Nha_Tram

chắc kêu wistone bane lun những ai chửi tục bằng tiếng bản điạ lun quá, 1 nước có 1 app đc ủy quyền

Đúng rồi đó. Banned những aj chửj bậy luôn. Banned id vĩnh viễn,trục xuất khỏi sư môn. Tước quân tịch (nếu char đó có mua game )

Posted via Mobile Device

Piscesvnn

Posted via Mobile Device
Hi diễn đàn hoạt động đông vui ghê ra web riêng chắc còn vui hơn bây giờ nữa.

Nha_Tram

tớ là LovingU đây medusa9x chẳng liên quan gì cả ...đừng có lôi medusa9x vào ...tớ ghét nhất cái loại cậy LV cao đi diết Vn low LV như bạn ...bản lĩnh như bạn sao không đi diết bọn nước ngoài ý ... còn mấy thằng Lv cao như bạn nữa cũng CẮN THEO . tớ chẳng muốn gây mất đoàn kết làm gì ...nhưng cái kiểu cậy lv cao diết low lv ý thì bỏ đi nhé .. còn nếu cảm thấy ghét tớ thi cứ việc tìm săn tớ " chưa bao giờ tớ ngán bạn "=D>=D>=D>
Trâm có vài ý kiến sau :
- Làm gì có chuyện cậy lv cao,bắt nạt lv thấp . Đơn giản,mạnh được yếu thua. ( có ai không bị giết vài lần,thậm chí rất nhjều lần trước đây,khj còn lv thấp. )
-Đây là game onl, mô phỏng tương đối xã hộ thu nhỏ. Đã là xh thì phảj có mâu thuẫn. Đây là lẻ đương nhjên. Nếu game này, kô có chức năng pvp. Thì chẳng lẻ,cày ngày cày đêm,để max lv. Và đem char max lv này đi dạo,ngắm cảnh ah? Điều này,còn gì là thú vị nữa

-Nếu kô muốn những devil tồn tại. Xin hãy kêu gọi GM và yêu cầu fix lại game kô có chức năng pvp...

-Tr kô hiểu ý nghĩa Cắn Theo ở trên bạn nói là gì nữa.

--Đừng nghĩ mình bênh vực 1 cá nhân nào hết. Mình chỉ nói lên ý kiến riêng của mình. Có thể mọi người đồng tình.Ngược lại,có thể không đồng tình. Dù sao,những tranh chấp này cũng chỉ là chuyện nhỏ. Chuyện lớn là phải làm sao lên lv thật nhanh, up skill cho thật đúng,giết người cho thật nhanh,kiếm được nhjều item armmo hiệu, sở hữu đc pet tốt, đi buôn có nhiều gold ảo v..v
Posted via Mobile Device

duonglepro

Posted via Mobile Devicethì ông lovingU cứ hỏi all player trong game thử đi,aj kill nc ngoài nhiều(t tin all vn max lv đều kill ko ít hơn 30 đứa nc ngoài đâu),rồi hỏi những ng đã vào acc of t như Hanh,votinhkiem,ngoinhamouoc xem,trong foes of t bị hơn 100 đứa kill,nhưng jờ lại đi war chung vs chúng nó,vs lại t kill nhầm vn thì cứ pm nc đàng hoàng,t sr đàng hoàng mà die đâu có mất jì có cần phải chửi như thế ko????,nếu ông nói t cậy lv cao thì nói thật,lv cao bây jờ rất nhiều thì có jì mà cậy,nếu bức xúc wá thì sao ông ko dùng hành động là đi cày lv cao lên đi kill lại hết tụi này(và cã nc ngoài)mà chỉ biết chửi ng khác trên world,phí time lắm.A Hanh cứ xin baned thoải mái đê,jờ e bớt chửi bậy rồi,ker ker cứ baned hết,baned vĩnh viễn,xóa char,lock acc

Chỉnh sửa cuối:

tuan1302

anh nào chỉ em cách tăng Skill Point hiệu quả nhất đi! Knight!
Mỗi ng có 1 cách tăng riêng, mình chỉ up cách của mình cho b tham khảo chứ ko thể nói buil theo cách nào là mạnh nhất đc.
Tất cả tăng 1 point
Chiêu 37 tăng kháng +10
55 tăng dam max
100 tăng def max
108 chance to hit tăng 10(b có thể giảm p của 100 để tăng
Thêm chiêu này )
118 max.
Đây là cách tăng của e có gì mấy pro chỉ bảo thêm.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

caongan49

Phù, cuối cùng thì mình cũng được online và ngồi trước máy tính!! Mình bắt đầu ngay đây.
Xin lỗi Hạnh nhé, nghe giọng Hạnh qua điện thoại thật đúng là "ngạc nhiên chưa" :)) nên phải mất tới 5p suy nghĩ mình mới đoán ra được là bạn, còn không vẫn nghĩ là gọi nhầm máy. Tại cũng nhiều lần bị gọi nhầm bằng giọng miền Nam lắm.

tình hình thế nào rùi ???:-?:-?:-?

thienan_181292

Mỗi ng có 1 cách tăng riêng, mình chỉ up cách của mình cho b tham khảo chứ ko thể nói buil theo cách nào là mạnh nhất đc.
Tất cả tăng 1 point
Chiêu 36 tăng kháng +10
55 tăng dam max
100 tăng def max
Thêm chiêu này )
118 max.
Posted via Mobile Device

nói cụ thể tên của các skill đó được hog anh? mới chơi mà! :D

tuan1302

anh "caongan49" + point skill từ khi bắt đầu chơi như thế nào zọa? :D
Mình đã hd rồi đó. Chiêu 55 , 100... Có nghĩa là những skill bạn học đc thông wa skill book trong trader. Cứ mỗi 9 cấp b sẽ học đc 1 skill mới. Vd: cấp 10 sẽ học đc skill lv 10, tiếp theo là 19,28,37,46,55...

Posted via Mobile Device

tuan1302

tình hình thế nào rồi anh Công, nóng ruột wá. Đã gần 2 ngày ko vào đc 3g chán thật.

thienan_181292

Mình đã hd rồi đó. Chiêu 55 , 100... Có nghĩa là những skill bạn học đc thông wa skill book trong trader. Cứ mỗi 9 cấp b sẽ học đc 1 skill mới. Vd: cấp 10 sẽ học đc skill lv 10, tiếp theo là 19,28,37,46,55...

Posted via Mobile Device

ờ mình hiểu rồi! hỏi nhiều ngưòi cho nhiều kinh nhgiệm ấy mà! ::D

anhquang636

Tất cả tăng 1 point
Chiêu 37 tăng kháng +10
55 tăng dam max
100 tăng def max
Thêm chiêu này )
118 max.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Tang như pan thì goi là knight gì? => knight trâu chj dưng làm bao cát là tốt

mercuryvn

Hoàn toàn đồng tình với những ý kiến của Duongle và Nha_Tram =D>, thời gian này vào game thấy nhiều mem chửi bậy quá không thể chấp nhận được :(, đây chỉ là trò chơi thôi mà có mất mát gì đâu:(, vả lại mình thấy một điều rất buồn là hầu hết các mem mới vào game chỉ đi xin đồ và nhờ kéo lv:(, cũng biết là giá cả leo thang rất đắt đỏ khiến các bạn không có acc full rất khó kiếm gold nhưng không phải vì vậy mà cứ đi xin, không xin được thì lại trách móc vn kiệt xỉ:|....Nhớ lại ngày trước tụi mình mới chơi cũng vậy thôi chỉ 300k cũng là một tài sản lớn = 300m bi giờ rồi, cũng tự đi cày lv, kiếm gold mua đồ:(... nếu có ai giúp được thì tốt toàn tự thân vận động mà lên, và mình mong bi giờ cũng vậy, vào game ít chửi bậy đi và nếu có ai giúp đỡ được thì đó là điều rất đáng mừng (vì mọi người cũng đâu có time để đi kéo lv cho mọi người, chỉ rảnh thì onl chut thôi). Đây là những gì mình mong muốn có gì không phải mong ae bỏ qua nha:)
Mình chơi char: -_-LPA-_-, LamPhuong, ThienSu, Lam-Phuong, Lamphuonga (5char max, 5 full set nhưng.... mới tặng cho Nha_Tram một staff chaos:D)
P/s: Ai mới chơi chưa có đồ hoặc gold cứ lên world gọi nếu mình có sẽ giúp.