• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

lamhung2

0n bang mobile may bai truoc bi xoa het sach roi. Hanh oi keu may anh ben BQT nhe tay cho toppic di.
Toppic ta chu yeu on bang mobile nen baj viet hau nhu la khong dau. Cu nhu the nay minh het duong post bai roi. Chi biet dung nhin anh em thoi

Bạn xài điện s60.3rd mà ko bỏ dấu được àh.bạn pm caominh và caongan (hanh)xin nhẹ tay dùm.mình post bằng điện thọai bỏ dáu được nè.

caongan49

Posted via Mobile Device
Hạnh ơi cho hỏi mai bạn ra ngoài được không.

ok rùi 2 ngày nay tại ôn thi tối nay mình dk cho bạn cho lại sdt nhe,cho số chính lun á.cò j anh em trên game biết liên lạc lun.hj

timem_emnoidau

Mình dùng char Congngoc, lv 79 nhưng tăng sai hết skin rùi. Cái nào cũng tăng 8-10 points, hem bít có sao không nữa. Mà mem mới anh em có gặp thì đừng kill nha (đặc biệt là Miss, duongle...). Hiện nay mình cũng rất nghèo nên bạn nào vẫn áp dụng chính sách đền ơn đáp nghĩa, lá lành đùm lá rách và ủng hộ người nghèo thì share mình ít tiền nhé, vì giá cả leo thang mình chẳng mua được gì cả.
Thứ 2 là hiện nay 1 số bạn như Quang dùng Opera Mini mà không viết TV có dấu được thì bạn tải bản 5.0 beta 1 hoặc 2 rồi chọn Full editter nhé. Đảm bảo viết được TV có dấu.
Thứ 3 là hiện anh em tham gia game cũng đông, mình lại đang thừa 1 host 5GB không hoạt động. Nên mình xin ý kiến anh em, nhất là Hạnh. Thành lập 1 trang web riêng cho ae Anrufen VN truy cập. Kể cả đăng ký hoạt động với trang chủ wistone cũng được. Chứ chỉ nc ở theard này đất hẹp lắm, mún tìm cái gì cũng khó.
Cuối cùng pm riêng với Hạnh: Anh em ta cùng ngành, mình cũng đang học chuyên tu ở HN. Mà ngành ta chơi anrufen đông phết
Posted via Mobile Device

tuan1302

Mình dùng char Congngoc, lv 79 nhưng tăng sai hết skin rùi. Cái nào cũng tăng 8-10 points, hem bít có sao không nữa. Mà mem mới anh em có gặp thì đừng kill nha (đặc biệt là Miss, duongle...). Hiện nay mình cũng rất nghèo nên bạn nào vẫn áp dụng chính sách đền ơn đáp nghĩa, lá lành đùm lá rách và ủng hộ người nghèo thì share mình ít tiền nhé, vì giá cả leo thang mình chẳng mua được gì cả.
Thứ 2 là hiện nay 1 số bạn như Quang dùng Opera Mini mà không viết TV có dấu được thì bạn tải bản 5.0 beta 1 hoặc 2 rồi chọn Full editter nhé. Đảm bảo viết được TV có dấu.
Thứ 3 là hiện anh em tham gia game cũng đông, mình lại đang thừa 1 host 5GB không hoạt động. Nên mình xin ý kiến anh em, nhất là Hạnh. Thành lập 1 trang web riêng cho ae Anrufen VN truy cập. Kể cả đăng ký hoạt động với trang chủ wistone cũng được. Chứ chỉ nc ở theard này đất hẹp lắm, mún tìm cái gì cũng khó.
Cuối cùng pm riêng với Hạnh: Anh em ta cùng ngành, mình cũng đang học chuyên tu ở HN. Mà ngành ta chơi anrufen đông phết
Posted via Mobile Device
Mình đồng ý 2 tay lun, được thì mình xin 1 slot mob lun :). Còn về việc gõ tv s60v3 thì các b cứ vào trình duyệt sẵn có của máy rồi nhấn nút hình cây bút chọn nn viết là tv. Mình xài n95 vẫn viết ngon lành nè. À mà hôm nay viettel 3g bị gì mà ko vô đc, xài 2g vào game lag wá.

Posted via Mobile Device

khoa123

Mình đồng ý 2 tay lun, được thì mình xin 1 slot mob lun :). Còn về việc gõ tv s60v3 thì các b cứ vào trình duyệt sẵn có của máy rồi nhấn nút hình cây bút chọn nn viết là tv. Mình xài n95 vẫn viết ngon lành nè. À mà hôm nay viettel 3g bị gì mà ko vô đc, xài 2g vào game lag wá.

Posted via Mobile Device

hèn chi em cứ tưởng sim vitteo free của em hết xài free đc,nge a nói em mừng :D
Posted via Mobile Device

tuan1302

hèn chi em cứ tưởng sim vitteo free của em hết xài free đc,nge a nói em mừng :D
Posted via Mobile Device
Ùh mình cũng xài sim free nè, trưa nay đang vô game thì bị dis ko vào lại được. Bạn vào phần cài đặt >điện thoại >mạng chuyển thành Gsm là được. Khi nào có 3g thì làm như thế nhưng chọn umts là xong. 7h rồi mà chưa có chán
thật.
Posted via Mobile Device

Piscesvnn

Ùh mình cũng xài sim free nè, trưa nay đang vô game thì bị dis ko vào lại được. Bạn vào phần cài đặt >điện thoại >mạng chuyển thành Gsm là được. Khi nào có 3g thì làm như thế nhưng chọn umts là xong. 7h rồi mà chưa có chán
thật.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Piscesvnn

Posted via Mobile Device
Mình thì sài mobi free mà làm sim vitteo free có khó không bạn sim free của mấy bạn có đi đại kia thông tin không

khoa123

Posted via Mobile Device
Mình thì sài mobi free mà làm sim vitteo free có khó không bạn sim free của mấy bạn có đi đại kia thông tin không

em hog pít,từ hồi 3g thử nghiệm em đk mấy chục cái sim rùi vứt xó :D . 2 hum trc e lấy xài lại tải 400mb thì ko trừ 1kb vẫn còn 300mb. Em thấy vậy pán hết kiếm xiền mua game arulen,còn dư mấy cái cho ng thân. Hum nay 3g dở chứng dô arulen hog đc,còn sim ko free dô đc
@tuan1320: dạ em làm đc rùi. Thanks anh,hog pít khi lào mới ổn lại
Posted via Mobile Device

timem_emnoidau

Anh em cho xin ý kiến về vụ lập web Anrufen VN mình đã post ở trang 117 nhé. Cố gắng hoàn thành trước Tết
Posted via Mobile Device

duonglepro

Posted via Mobile Deviceàh,mấy mem vn chú ý nha,game chỉ là game thôi,đừng có quá lậm vào nó(như tuj dạo trc,bị kill trong game mà cứ tưởng bị kill thiệt ko ah,muốn đập đt àh),bị kill thì thui,ko sao hết(ko mất gold,exp jì hết chỉ tốn tí tjme đi bộ thuj),đừng có pm chửi bậy hay buông những câu nói vô văn hóa jì jì đó(vd:LovingU,...),hoặc suốt ngày là đòi trả thù từa lưa.Sr quang gà,mấy ngày nay đường line net bị hư,đt thì còn tjền ko dám mạo hiểm onl.Còn game cứ mãi ko ra ver mới thế này chắc ae vĩnh viễn ko gặp nhau luôn wá(ai cũng đợi ver mới hết)jờ đa số acc of ae đều hết full nên vào game nc thui cũng đc mà

romany269

Posted via Mobile Device

Cái vụ này đc đó ủng hộ hoàn toàn !

caongan49

Hạnh cũng ủng hộ hòan tòan lun,nhưng t1 Hạnh toàn online = điện thoại,chỉ có t7 và cn là đc ra ngoài thui,k có time xây dựng web mấy,nên post trên đây dễ post bài lại vô web dễ dàng,ở đây có ai chuyên web và có time cùng điều hành với hạnh thì ok.Hạnh ủng hộ 2 chân 2 tay

caongan49

timem_timnoidau ơi chắc ae đồng ý nhiều rùi đó. Tuyển mem chuyên web thành lập web anrufen riêng của VN đê,đăng kí nhanh nhanh để đc 1 chân trong admin,manager,mod...