• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

ngochung2009

lam gj co khj han bo game top m0ney co 1,2m va han c0n lay mat cua t 300k ra di va phaj doi 1tuan sau han m0j tro laj. Luc do chay hjt mau mat. Mat 3 ngay di danh bo cap moi dc 900k thj pj han muon mat 300k
Muốn gặp quang gà khó thjệc.nghe nói ông mới kjếm đc cáj staff chaos nữa hả,cho tuj mượn để char knight xàj tạm đj.
Posted via Mobile Device

anhquang636

Muốn gặp quang gà khó thjệc.nghe nói ông mới kjếm đc cáj staff chaos nữa hả,cho tuj mượn để char knight xàj tạm đj.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Gjang ho don dai nhanh thjet. Toi wa moi onl co 20p thui ma da co nguoi biet r0y @_@

khoa123

Hog pít cái này có lập hội chưa,có thì lập cái hội để đi càn mem tinh tế nữa nhỉ :D
Posted via Mobile Device

duonglepro

quang gà dạo này giau rồi,tính toán vs ae làm jì,t bị thằng batman lừa bán con skeletonswordman 8k nè(lúc đó còn có 8036gold mà nó nỡ lòng nào lừa gạt:((),jờ còn chưa tính vs nó nữa>:),dạo này vào game ko gặp nó,nếu tính lãi là nó nợ t 800m rồi àh:)),quang gà,m vào game khoãng mấy h?đi kill vs t ko

Chỉnh sửa cuối:

anhquang636

quang gà dạo này giau rồi,tính toán vs ae làm jì,t bị thằng batman lừa bán con skeletonswordman 8k nè(lúc đó còn có 8036gold mà nó nỡ lòng nào lừa gạt:((),jờ còn chưa tính vs nó nữa>:),dạo này vào game ko gặp nó,nếu tính lãi là nó nợ t 800m rồi àh:)),quang gà,m vào game khoãng mấy h?đi kill vs t ko

Posted via Mobile Device
21h toi nay nha.

ngochung2009

ghê nhỉ 8k từ hồi đó giờ mà còn nhớ ah.ông đưa trả lại cho tuj con skeleton đj tuj đưa 8000M ljền hà.
P/s:quang gà nè cho tuj mượn cái sword disp xàj đj,bj giờ acc hết full oj muốn kiếm cũng ko được nưã mà mua thì lại hem có tìn.
Posted via Mobile Device

Nha_Tram

ghê nhỉ 8k từ hồi đó giờ mà còn nhớ ah.ông đưa trả lại cho tuj con skeleton đj tuj đưa 8000M ljền hà.
P/s:quang gà nè cho tuj mượn cái sword disp xàj đj,bj giờ acc hết full oj muốn kiếm cũng ko được nưã mà mua thì lại hem có tìn.
Posted via Mobile Device

@a Quang: không đc đưa sword e tặng cho ngườj khác mượn.

Posted via Mobile Device

ngochung2009

@a Quang: không đc đưa sword e tặng cho ngườj khác mượn.
chắc j ông quang đã cho mượn mà cản vậy.Ông quang này cũng ghê thjệc chắc giờ sword với staff dùng ko hết rùj.khj nào rảnh vào game mở cửa hàng hem ^^
Posted via Mobile Device

toanxi

thằng batman no bảo là ko độc không phải trượng phu đấy.nên nó mới lừa bán với giá cắt cổ=))bi giờ gặp nó thì cứ pk chết nó đi.còn bộ đồ vừa mua của thằn quang với giá ở trợ trời đắt cắt cổ,mặc lên 6k máu được có 1 lần thì bỏ game mất:(thế mà sang năm mới rồi rồi nó vẫn đòi nợ cũ.thế mới đau.X-(

Nha_Tram

thằng batman no bảo là ko độc không phải trượng phu đấy.nên nó mới lừa bán với giá cắt cổ=))bi giờ gặp nó thì cứ pk chết nó đi.còn bộ đồ vừa mua của thằn quang với giá ở trợ trời đắt cắt cổ,mặc lên 6k máu được có 1 lần thì bỏ game mất:(thế mà sang năm mới rồi rồi nó vẫn đòi nợ cũ.thế mới đau.X-(

đồ gì mừ mặc vào, hp lên 6k?

Posted via Mobile Device

quangninhcp

Set dragon max hp khi do a dung 1 char max hp la 9k5 mac them set nay len 15k hp chuyen di dap friend of darkness . A dung tank c0n laj 2 winzad buff mau do la Queenlove vs shaley . Dung tank chju dc 11 phat cua no hehe. Luc do ca sever dau co do 111 dau chj thay do 7x thui ah.
Posted via Mobile Device nhớ lại hồi đầu vui thế cái gì cũng mới.

Piscesvnn

ai có kiếm disc bán cho mình 300m được không híc chừa 2 tháng nay mới được có 300m.

hakudo2408

cho em hỏi làm thế nào để sang Acadia thế ạ, nó bẩu phải lên web wistone để thanh toán cái j đó là sao ạ???

ngochung2009

cho em hỏi làm thế nào để sang Acadia thế ạ, nó bẩu phải lên web wistone để thanh toán cái j đó là sao ạ???

muốn qua được arcadja phải mua acc full đó bạn.dùng tài khoản paypal hoặc webmoney để mua.

Posted via Mobile Device

anhquang636

0n bang mobile may bai truoc bi xoa het sach roi. Hanh oi keu may anh ben BQT nhe tay cho toppic di.
Toppic ta chu yeu on bang mobile nen baj viet hau nhu la khong dau. Cu nhu the nay minh het duong post bai roi. Chi biet dung nhin anh em thoi

ngochung2009

0n bang mobile may bai truoc bi xoa het sach roi. Hanh oi keu may anh ben BQT nhe tay cho toppic di.
Toppic ta chu yeu on bang mobile nen baj viet hau nhu la khong dau. Cu nhu the nay minh het duong post bai roi. Chi biet dung nhin anh em thoi

Hôm qua,tuj thấy máy ông đang viết tiếng việt có dấu được mà.sao bj giờ lạj ko được.

Posted via Mobile Device

big_boy6688

Anh em việt nam mình chơi trên game không nên chửi bậy nhiều quá:( . Mà nên giúp đỡ lẫn nhau chơi. Mình rất muốn việt nam hòa thuận để đi chiến nước ngoài :) . Anh em nào muốn mình giúp đỡ mình sẽ giúp nhiệt tình. Việt nam cả, đừng nên tinh tướng làm gì. Nếu ai muốn mình giúp thì cứ pm nha.Nếu giúp được mình sẽ giúp hết mình:D
Char : QuanCong & TranHaoNam là của mình
Rất vui được làm quen với anh emb-)