• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

tuan1302

hom no thay ae phan anh lai co thang mao ten kids.. Di lua moi nguoi lam giam uy tin cua tui wua ae can than no lua nha gio tui choi char:kids-gen3 (215586)or Jvc-boy(215589)gio moi thay noi kho cua hanh khi bi ae vn minh hack huu
Có em tin anh tuyệt đối nè hihi. À mà ai trả lời giùm em câu hỏi ở trên với.

Posted via Mobile Device

toanxi

có bạn nào dùng gprs miễn phí thì chỉ cho anh em cách làm với.không thì cày game này tốn xiền lắm;)

romany269

Posted via Mobile Device
H0ang Anh la thang LEA(cave) hay Maphap(romany) gi do. Hjhj 2 dua no ten Anh. 1 la H0ang Anh . 1 la Tuan Anh . Lan l0n ko pjt aj la h0ang anh voi tuan anh luan
hixhix , lâu ko vào 4rum mà ae nhầm lẫn hết zậy ? đến quang gà mà cũng ko phân biệt đc àk ? ae chú ý hoanganh ko phải là t đâu nha , tên t là Tuấn Anh ở HN1 sđt 01228404326 hum nào off pm nha ! giờ t chỉ có 4 char _-KiemMa-_ , _-MaPháp-_ , _Lan-Anh_ , _-LanAnh-_ nên chú ý đừng nhầm lẫn nha .

phamhuudung

ẹc. mấy này trước vô 4rum, ae giới thiệu game thấy cũng hay hí ha hí hửng tải về cài. lv 1- 15 ko thấy gì nãn, lên lv 16 wa máp xương người, toàn bị pk, hở chạy ra map đánh được vài con là die. hỏi ra mới biết đa số bị ae người Việt kill (ko rỏ phải người Việt ko, nhung pm kênh thế giới bằng tiếng Việt) lv 100 trở lên ma di kill lv10 mấy tới lv30 máy, nãn thật.

có bạn nào dùng gprs miễn phí thì chỉ cho anh em cách làm với.không thì cày game này tốn xiền lắm;)

nếu ai post cách làm này rùi thì bỏ wa cho em nha, cách này sd cho các máy hổ trợ 3g.
sử dụng sim rat vina đăng ký 3g gói m25 tốn có 25k, đăng ký thêm gói mobile tv mà xem phim, tổng cộng tốn có 75k ( 1 cái sim rat vina từ 35-50k thôi, tài khoản được 150k trở lên). tui toàn làm theo cách này, rùi kết nối với máy tính xem phim online, download, game online, lướt nét, chát chít tẹt ga mà mỏi tháng tốn 50k tiền mua sim her her.
p/s nói thêm, trong khi gói m25 chưa hết tháng mà hết tiền trong sim thì đừng có dại mà nạp tiền vô nhe. tuy trong tai khoản hết tiền, ko gọi, nt gì được nhưng lướt nét, down load thì vi vu her her. Trung bình mỏi ngày e sd 500mb vì xem phim với game online nhiều
ai thấy hay hay thank e vài cái cho e vui

Nha_Tram

đúng rồi đó.hồi đầu anh em việt nam đoàn kết giúp đỡ nhau cày cả ngày lẫn đêm.nhiều người thành hảo hữu của nhau.nhớ lại ngày xưa huy hoàng vui vẻ cùng mọi người mà thấy tiếc quá:(còn những người bi giờ mới bắt đầu chơi thì..........:-??

Hồi xưa,giúp đỡ lẫn nhau. Trên tinh thần tự lực là chính.
Ngày nay,thấy kêu gào trên world những chuyện gì đâu không thôj. Riết rồj tr cũng kô quan tâm luôn.

@ all: Tr ko tiếp tục tặng những đồ Chaos và Discipline mừ Tr cực khổ săn được. Thực tế thật buồn,1 số ít ngườj khi đc Tr tặng đồ thì đem sang Rus bán,để kiếm những gold ảo. Điều này,làm Tr kô còn nhiệt huyết để giúp đỡ,tạo đjều kiện cho những mem mớj có khá đầy đủ "đồ chơj" để cùng nhau đj tàn sát.
@ lamphuong,zungz: Trâm để dành vàj ring,pendant Chaos và Discip cho 2 ngườj. Khj nào cần thì pm,Tr gửj mail.
Posted via Mobile Device

tuan1302

hixhix , lâu ko vào 4rum mà ae nhầm lẫn hết zậy ? đến quang gà mà cũng ko phân biệt đc àk ? ae chú ý hoanganh ko phải là t đâu nha , tên t là Tuấn Anh ở HN1 sđt 01228404326 hum nào off pm nha ! giờ t chỉ có 4 char _-KiemMa-_ , _-MaPháp-_ , _Lan-Anh_ , _-LanAnh-_ nên chú ý đừng nhầm lẫn nha .
Àk thì ra là anh, hôm bữa vừa đem khoe em char kn def 4k đây mà hihi

Posted via Mobile Device

toanxi

ẹc. mấy này trước vô 4rum, ae giới thiệu game thấy cũng hay hí ha hí hửng tải về cài. lv 1- 15 ko thấy gì nãn, lên lv 16 wa máp xương người, toàn bị pk, hở chạy ra map đánh được vài con là die. hỏi ra mới biết đa số bị ae người Việt kill (ko rỏ phải người Việt ko, nhung pm kênh thế giới bằng tiếng Việt) lv 100 trở lên ma di kill lv10 mấy tới lv30 máy, nãn thật.

nếu ai post cách làm này rùi thì bỏ wa cho em nha, cách này sd cho các máy hổ trợ 3g.
sử dụng sim rat vina đăng ký 3g gói m25 tốn có 25k, đăng ký thêm gói mobile tv mà xem phim, tổng cộng tốn có 75k ( 1 cái sim rat vina từ 35-50k thôi, tài khoản được 150k trở lên). tui toàn làm theo cách này, rùi kết nối với máy tính xem phim online, download, game online, lướt nét, chát chít tẹt ga mà mỏi tháng tốn 50k tiền mua sim her her.
p/s nói thêm, trong khi gói m25 chưa hết tháng mà hết tiền trong sim thì đừng có dại mà nạp tiền vô nhe. tuy trong tai khoản hết tiền, ko gọi, nt gì được nhưng lướt nét, down load thì vi vu her her. Trung bình mỏi ngày e sd 500mb vì xem phim với game online nhiều
ai thấy hay hay thank e vài cái cho e vui
để hôm nay về test thử xem thế nào.vừa bán mất con nokia5800 co 3 g .bi giờ dùng con ko có 3g không biết có được ko=D>

Piscesvnn

Hi hi hôm qua ông kiếm vui không gặp hôm nay đến lượt tử kiếm ông không gặp lại ngộ quá.

duonglepro

toanxi là thằng hellboy(tam diep)dạo trc đó,tội nghiệp nó,bỏ game khi chưa sở hữu đc 10m=)),chưa nhìn thấy đc vũ khí 111 set,ko có char nào maxlv,jờ nó định tái xuất đó,pà con giúp đỡ ha;).Ah tòan,còn tao thì giúp mày về thành cho=D>,cực kì nhanh,;;),ah đề nghị mày vào game dùng lại char hay tên jì wen wen tí nha mày,tên lạ wá tao cho bay về town ah

ngoinhauocmo

anh em việt nam ơi giết dương đen đi,nói với người việt nam hả.=)).trò này lâu có bản mới ghê.anh em nào chơi game inota ko nhỉ

Piscesvnn

ong hanh oi dang ki dum duoc chua hom qua ong kiem tui hom nay tui kiem ong met qua chung nao dk duoc thi dk acc:(Piscesvnn) nha,xin loi vi ol bang dt.