• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

minhduc512

Chào mọi người, hôm nay đã có bản cập nhật mới chưa? Dao này mắc học và không có máy để chơi với anh em. Cảm ơn tất cả anh em VN mình nha, đả giúp đỡ trong thời gian vừa qua. Hẹn một ngày nào đó sẽ gặp lại.

minhduc512

Posted via Mobile Devicebắt đầu tuần sau,mỗi ngày Duongle sẽ tàn sát 1k point,kn hơi khó pk,hix,lâu lâu t busy thì PhongBa vào tàn sát giúp ha,a Hanh ơi,ngoinhamouoc nó cần bản cho iphone,bản của a sisx,iphone đâu cài đc,ngoinhamouoc là NgTienMcFC-trùm buôn lậu pet đó,

Hô hô, bác định vượt thằng China đó hả? Cố gắng lên nha, cho anh em VN mình mở mày mở mặt.=D> Đứng thứ 2 không là gì cả có gắng up nha:-?

tại sao bi giờ đồ lv 111 lại mắc dột biến thế nhi? hạnh cho hỏi khi nào thì mới up phiên bản mới nhỉ?

caongan49

tại sao bi giờ đồ lv 111 lại mắc dột biến thế nhi? hạnh cho hỏi khi nào thì mới up phiên bản mới nhỉ?

tại vì tiền càng ngày càng nhiều,càng mất giá, + mấy cái vụ sử dụng bug để x2 item cha0s hết rùi.mà k bít bọn nga use bug như thế nào mà tiền nó nhìu thế thằng đầu top tính ra đc 3ty5 hjx. Còn verson mới đến jờ wistone còn chưa định hình đc verson english thì làm sao mình bít đc,nhưng nó sẽ cố găng up thêm guil,item mới,map mới ....k up lv bạn nhe.hi vọng mình vừa học võ xog update là đẹp.hjx còn 27 ngày nưã.chuỗi ngày học võ ngành bất hanh,

since

cách tăng skill kn nè !!!!!!!!!

(romany269 ko ai giúp em cách tăng skill kn àk ?)
Đây :-?! kn thì tăng skill 55,100,118 max nha pạn kòn các skill kon lai. nâng 1 điểm nha ! chúc pạn chơi vui !!!!!!!!!:D

duonglepro

Posted via Mobile Devicedạo này,nhiều ae bỏ game quá,cũng hơn nản,jờ vô list friend thì nhiều mà onl ko có bao nhiêu,buồn thật,vào game ko có ai để nc ngoài kool,quang,.....cũng ko có nhiều time nữa,chắc 1 ngày nào đó duongle cũng "bốc hơi",và game có khá nhiều lỗi khó chịu cũng góp phần làm nãn lòng player

caongan49

giờ mình chỉ chơi char wjnza :_LinhNhi_ và char knight: _Linh-Nhi_. Mấy bạn add njck mjnh nha.
Dạo này Hạnh bận học võ thuật k có time online đc,trưa và tối thì mệt quá + mạng lag vô là dis nên k thễ thường xuyên gặp ae,nên từ nay bất cứ có chuyện gì,ae thắc mắc gì ,những bạn mới chơi có thễ hỏi quang nhe ,quang vip trên game lắm ah,,bọn nước ngoài hầu như đều nễ quang.có j tất cả ae thông qua quang nhe

Chỉnh sửa cuối:

mercuryvn

giờ mình chỉ chơi char wjnza :_LinhNhi_ và char knight: _Linh-Nhi_. Mấy bạn add njck mjnh nha.
Quang oi co online ko Lamphuong day,co biet cach up point ko ch tui voi up sai 1 char ru yeu wa nen phai bo char wiz rui.Hix mat cong cay lv qua

Posted via Mobile Device

FriendLy

mạng ơi là mạng. . Vào mãi hem đc. . . Hyhy. F kiếm đc Staff ùi . . . Mà dạo này mọi người đi đâu hết ui. . . Hôk thấy onl. . . . Ai tham gia o Pdaviet thi vao game pm nha. . .
Thank All.

FinalLove
Posted via Mobile Device

Killer_ha

game này hay wa mấy anh ơi.em mới tải về chơi thấy rất hay, có thể bỏ được volam rùi,nhưng mà hình như phải mua game thi phải, em ở Bình Dương. Ai mua game jup em với,em ở thuận an

duonglepro

Posted via Mobile Deviceđến h cũng ko vào game đc,ước mơ vượt top pk đã xa vời,giờ chắc thằng đó lên 60k rùi,t mới 52k,tức thật,kiểu này chắc phải giết luôn VN wá,héhé,ae chịu khó hy sinh nha