• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

duonglepro

Posted via Mobile Devicenãn thiệt,giờ vào game đi đâu cũng thấy toàn vũ khí 111,duongle thì vẫn trung thành vs sword 71,đánh ko lại ai,vào học cũng ko có time chơi,kiểu này hoài chắc t ko theo kịp thời đại rùi

ngoinhauocmo

Lau ngay ko vao nho anh em wa.dao nay ban hoc suot ,ma Lai moi doi sang may khac nen ko noi chuyen voi anh em duoc.trong thoi gian wa rat cam on su jup do nhiet tinh cua anh em nhu duonglepro,phongba,ja to va ca anh chang khieu dam kutataxoa Nua chu.hj hj.cam on cac ban nhiu lam

Ma he dieu hanh iPhone co ho tro game nay ko nhi.to Tim hoai ma ko that.ai jup to voi.thank bro nhiu.Mod thong cam cho anh em nhe to post bang mobile,moi doi may ko thay phan mem ho tro tieng Vietnam.

Last edited by a moderator:

minhduc512

Hu hu, chào tất cả anh em. Hiện tại mình đang cần bán acc đã mua game gấp. Không có máy chơi vả laị dạo này ko rảnh nữa. Mình bán lại nguyên vẹn acc, ko lấy một thứ gì hết. Bỏ game mà. Có ai cần mua phone cho mình 0975637763. Name DucNAVA (15358), DemiLovato (16847), |DucNAVA|. Hỏi anh em trong game chắc là bit mình

Nha_Tram

Chào tất cả mọi người. Hôm nay loay hoay, mày mò cả buổi chiều mới tìm ra được chủ đề này. Hjx đăng ký nick cũng cực khổ nữa.

Em là mem mới, đã đọc qua nội quy ( nhưng chưa hiểu lắm ) mong các anh chị bỏ qua, nếu Trâm có sai sót.

Các anh chị nào, có pet mừ bị em lỡ tay giết thì đừng giận em nhé. Em kô cố ý đâu, vì không biết đó thôi :D

romany269

pác caongan49 hướng dẫn e cách tăng skill knight từ lv1 đến lv 120 vớj , e chơj kon wizard lên lv 92 nhưng tăng skill lung tung , gjờ phảj kày lạj knight . Hjxhjx

nana2007nt

giúp em giúp em với...lúc trước em cài game trên e71 thì chơi được..hôm nay mới đổi con e66 cài vào nó báo lỗi,báo là lỗi của nhà cung cấp....huhuhu..sao kì cục vậy trời...ai biết giúp em nha..

ppochieu

Posted via Mobile Device
Chắc là chưa hack phone hoặc chưa để install all application đấy

caongan49

Lau ngay ko vao nho anh em wa.dao nay ban hoc suot ,ma Lai moi doi sang may khac nen ko noi chuyen voi anh em duoc.trong thoi gian wa rat cam on su jup do nhiet tinh cua anh em nhu duonglepro,phongba,ja to va ca anh chang khieu dam kutataxoa Nua chu.hj hj.cam on cac ban nhiu lam

Ma he dieu hanh iPhone co ho tro game nay ko nhi.to Tim hoai ma ko that.ai jup to voi.thank bro nhiu.Mod thong cam cho anh em nhe to post bang mobile,moi doi may ko thay phan mem ho tro tieng Vietnam.

iphone chơi ok bạn nhé

duonglepro

Posted via Mobile Devicevậy a Hanh up luôn link down bản dành cho iphone lên diễn đàn đi,tội nghiệp thằng pé,

ngoinhauocmo

Hanh up Len dien Dan cho minh voi minh Tim Mai ko thay,mod thong cam cho em nhe may ngay nay may tinh hong nen chua Tim hieu may he dieu hanh nay.

duonglepro

Posted via Mobile Devicehình như sáng đến giờ ko vào game đc,lúc nãy trong lớp chán wá,nhưng ko vào game dc

mysuol213

Chào tất cả mọi người. Hôm nay loay hoay, mày mò cả buổi chiều mới tìm ra được chủ đề này. Hjx đăng ký nick cũng cực khổ nữa.

Em là mem mới, đã đọc qua nội quy ( nhưng chưa hiểu lắm ) mong các anh chị bỏ qua, nếu Trâm có sai sót.

Các anh chị nào, có pet mừ bị em lỡ tay giết thì đừng giận em nhé. Em kô cố ý đâu, vì không biết đó thôi :D

Làm gì đến cả buổi chiều thế hả em? Giết người đâu có lỗi gì đâu>:)huống hồ là pet!chỉ mang tội thui ah:D

Chỉnh sửa cuối:

mysuol213

Posted via Mobile Devicenãn thiệt,giờ vào game đi đâu cũng thấy toàn vũ khí 111,duongle thì vẫn trung thành vs sword 71,đánh ko lại ai,vào học cũng ko có time chơi,kiểu này hoài chắc t ko theo kịp thời đại rùi
Thời đại không quan trọng!quan trọng là làm sao lật đổ thằng china trên top Sát Thủ kìa:-?

ppochieu

chưa pay game sao cày khổ vậy ta
ra khu forest toàn bị kill hoài:((
tự hỏi tại sao bác QuanAm lại cày ghê thế:-?

romany269

mấy pác gjúp e cách tăng skill knight từ lv 1 đến lv 120 vớj ! Từ lv 1 đến lv 60 e chưa tăng tí skill nào !

duonglepro

Posted via Mobile Devicebắt đầu tuần sau,mỗi ngày Duongle sẽ tàn sát 1k point,kn hơi khó pk,hix,lâu lâu t busy thì PhongBa vào tàn sát giúp ha,a Hanh ơi,ngoinhamouoc nó cần bản cho iphone,bản của a sisx,iphone đâu cài đc,ngoinhamouoc là NgTienMcFC-trùm buôn lậu pet đó,