• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

FriendLy

la la la . . Lại update . . Càng up càng lag. . . Hi vọng họ fix lỗi này . . Đồ họa lắm vào . . ĐT Ram yếu chịu sao? . . . Mua N900 là vừa mấy xếp nhỉ . . .
FinalLove
Posted via Mobile Device

hài wá Lão . . . LuF " St-slum " sell kiếm full 120 kià . . . Ta phải kiếm tiền mua cua? Lão mới đc. . . Co 102 . . . Hehe. . .
Mang về Chưng Bày . . . Phi Shop. . .
( mình kiếm đc Staff 111 ùi. Ai mún mượn thì đk na )
FinalLove
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

mysuol213

Anh em trong game lưu ý giùm nha!PhongBa ko thể chơi game trong thời gian tới.Đến khi nào tìm hoặc mua được máy thì tui sẽ quay lại.Đặc biệt là duongle nếu thấy 1 trong 3 char HoangVy,Xích-Long.Arufen tự nhận là tui thì tuyệt đối không pm hay trade gì hết.Máy N81 bị mất mà acc và pass vẫn còn đó nhưng cũng may là ko phải acc PhongBa.gặp giết luôn cũng được vì người đó nhặt máy mà không trả lại cho tui.Rất buồn:(

kissandbye

Ko co pac nao sell do knight bang card dien thoai ah. Do lv 111 nhe. Viet bai bang dien thoai nen ko ghi dau duoc thong cam gium nhe
Posted via Mobile Device

mình có boot với helm discipline nè có nhu cầu không???có item chao trao đổi càng tốt:(

duonglepro

Posted via Mobile Deviceryuz,t bán đồ Discipline đây,sword,pendant,ring,gloves,có gì liên lạc với t wa số dt 01217887879,đang cần tiền giúp mẹ mua pc,

khoa123

Posted via Mobile Device mới gỡ đc cái nick thằng anh cho,con wjzard 8x. Mà sever off lâu wá đi

Toi la ryuz ne duongle kutoe, kiem, glove, ring, pedant ong tinh ban bi nhieu vnd, duoc gja thi toi mua lun
Posted via Mobile Device

Ah nho noi ro gia tung mon lun nha
Posted via Mobile Device

duonglepro

Posted via Mobile Devicechuyện này,ông cho t số dtdd,t fone cho ông rùi nói

Posted via Mobile Devicesố đt t đây 01217887879,ông nt cho t,rồi t fone lại,chuyện mua bán=vnd t ko thích nói trên diễn đàn

anhquang636

Toi la ryuz ne duongle kutoe, kiem, glove, ring, pedant ong tinh ban bi nhieu vnd, duoc gja thi toi mua lun
Posted via Mobile Device

Ah nho noi ro gia tung mon lun nha
Posted via Mobile Device
Mấy món đồ kn do e gái . Mình tặng. Nên ko bán .sorry nha

Posted via Mobile Device

khoa123

Posted via Mobile Device anh hạnh ơi,con wizard của em pị hiện mặt wỷ lên là sao anh. Anh bán nhiu 1 nick thế,em tính mua đây

Hjen nay toj dang thuong thao voi pac ducnava de mua acc cua pac ay. Ngay maj char ducnava se do toi quan ly nha moi nguoi, mong a em chieu co
Posted via Mobile Device

minhduc512

Hjen nay toj dang thuong thao voi pac ducnava de mua acc cua pac ay. Ngay maj char ducnava se do toi quan ly nha moi nguoi, mong a em chieu co
Posted via Mobile Device
Chào mọi người, tôi là DucNAVA. Tôi và bạn minhnguyenlong có vụ giao dịch với nhau. Nay nhờ 1 góc nhỏ của diễn đàn, để chứng nhận giữa chúng tôi đang có phi vụ. Đễ sau có gì cho dễ làm việc. Hẹn gặp lại ae trong một ngày gần nhất ở nv khác để trò chuyện. Mong mod không xóa bài viết. Thank

Chỉnh sửa cuối:

legiato1

Ch��o m�6�9i ng�0�6�6�5i, t�0�0i l�� DucNAVA. T�0�0i v�� b�5�5n minhnguyenlong c�� v�6�3 giao d�6�7ch v�6�3i nhau. Nay nh�6�5 1 g��c nh�6�1 c�6�5a di�6�1n �0�4��n, �0�4�6�9 ch�6�7ng nh�6�7n gi�6�3a ch��ng t�0�0i �0�4ang c�� phi v�6�3. �0�3�6�1 sau c�� g�� cho d�6�1 l��m vi�6�3c. H�6�9n g�6�7p l�5�5i ae trong m�6�1t ng��y g�6�1n nh�5�9t �6�7 nv kh��c �0�4�6�9 tr�� chuy�6�3n. Mong mod kh�0�0ng x��a b��i vi�6�5t. Thank!
Ông Đức này định làm trò gì vậy ta.Máy đt có virut ah=)):))

caongan49

Posted via Mobile Device anh hạnh ơi,con wizard của em pị hiện mặt wỷ lên là sao anh. Anh bán nhiu 1 nick thế,em tính mua đây
tại bạn bật đồ sát giết người ah,khi nào hết điểm slaughter poin thì hết thôi.bạn mún mua game thì pm 2 số đt trên nhe