• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

minhduc512

hi hi .còn 30k k bít có lập guil đc k nữa.mà k bít fải có đk nào để lập guil k nữa.vd cần tiền hay reputation k nữa,chứ k lập guil mà k mất j thì sever chắc mỗi thằng 1guil wá,với lại hi vọng guil sẽ đc nhiều người chứ đc vài người thì chắn lắm

he he. Sợ lập guild ra không đủ đế chứa anh em VN mình, chứ sợ gì không có ai vào. Top Rputation thì có bác Quang gà rùi lo gì, Top level thì co Hanh va Chuot. Tiền thì lo gì, anh em nào muốn vào đòng mỗi người 10k coi như là lệ phí thì còn thừa chán, cẩn thận còn đủ bao anh em đi uống cafe gặp mặt cũng nên:)

caongan49

he he. Sợ lập guild ra không đủ đế chứa anh em VN mình, chứ sợ gì không có ai vào. Top Rputation thì có bác Quang gà rùi lo gì, Top level thì co Hanh va Chuot. Tiền thì lo gì, anh em nào muốn vào đòng mỗi người 10k coi như là lệ phí thì còn thừa chán, cẩn thận còn đủ bao anh em đi uống cafe gặp mặt cũng nên:)

reputation mún có thì dễ òm ah.nhưng sợ cần tiền thui

duonglepro

Posted via Mobile Devicesao dạo này mấy ông Vn mới chơi lại khoái đặt tên nước ngoài vậy??đặt như vậy bị giết là phải rồi,nhiều khi t buồn bực thì hay onl giết người xả stress,trước khi kill lần nào t cũng pm area,vn pm mà có thấy ai pm đâu,vào map thì toàn tên nc ngoài,vs lại mấy ông mới chơi giờ "láo" quá,bị pk nhầm thì pm lại nc đàng hoàng,có nhiều người pm chữi=nhiều lời khiếm nhã trên world,những thằng như thế cho dù là Vn t cũng truy sát đến cùng,nhất là H4ndoivn,thach72,...rất nhiều,t ko phải bán nước nhưng do thái độ của các bạn mới chơi làm cho người khác ghét,có nhiều người lúc t đang war thì đứng gần xem,bị die thì lại nói là t giết,t khuyên các bạn mới chơi nên xử sự sao cho môi trường trong game trong sạch và có văn hóa

FriendLy

trời. Sao hôm nay Iem hông vào đc game nhỉ. . . Đã lâu lắm rùi hem vào đay. . .
Ở đây vui wá . .
Iem là [ FinalLove ] . . . Có gì mong mọi người chỉ bảo ã.
. . . PhongBa anh zai . . Anh cũng ở đây ạ . . .
Nếu ai vào game pm với Em cho đỡ buồn nhé.
[ em đang dùng nick cua anh em để post bài đó. Em kô đang ký đc njck mới là sao a. ]
Happy 9day na. . .

FinalLove xin chào các anh a.
Posted via Mobile Device

haibusiness

Posted via Mobile Devicesao dạo này mấy ông Vn mới chơi lại khoái đặt tên nước ngoài vậy??đặt như vậy bị giết là phải rồi,nhiều khi t buồn bực thì hay onl giết người xả stress,trước khi kill lần nào t cũng pm area,vn pm mà có thấy ai pm đâu,vào map thì toàn tên nc ngoài,vs lại mấy ông mới chơi giờ "láo" quá,bị pk nhầm thì pm lại nc đàng hoàng,có nhiều người pm chữi=nhiều lời khiếm nhã trên world,những thằng như thế cho dù là Vn t cũng truy sát đến cùng,nhất là H4ndoivn,thach72,...rất nhiều,t ko phải bán nước nhưng do thái độ của các bạn mới chơi làm cho người khác ghét,có nhiều người lúc t đang war thì đứng gần xem,bị die thì lại nói là t giết,t khuyên các bạn mới chơi nên xử sự sao cho môi trường trong game trong sạch và có văn hóa

Posted via Mobile Device

caongan49

mạng vietel bị sao ah.vô game k đc vô web k đc.chán, 1 tuần nữa mua 3g của vina xài xem thế nào

mysuol213

trời. Sao hôm nay Iem hông vào đc game nhỉ. . . Đã lâu lắm rùi hem vào đay. . .
Ở đây vui wá . .
Iem là [ FinalLove ] . . . Có gì mong mọi người chỉ bảo ã.
. . . PhongBa anh zai . . Anh cũng ở đây ạ . . .
Nếu ai vào game pm với Em cho đỡ buồn nhé.
[ em đang dùng nick cua anh em để post bài đó. Em kô đang ký đc njck mới là sao a. ]
Happy 9day na. . .

FinalLove xin chào các anh a.
Posted via Mobile Device
anh PhongBa nè! dạo này bận lắm em ơi! nhiều khi online đi nv 96 mà khi ra không nỡ offline tí nào. Nhưng vì tương lai ngày mai,anh phải đành như vậy đã.Khi thấy anh online pm đi!dù chỉ là một nụ cười! Chúc vui

Hoàn toàn tán thành ý kiến rất Việt của ông đó!=D> Nên giúp nhau giải quyết nước ngoài khẳng định đẳng cấp gamer việt! còn muốn thử sức thì pm trước cho anh em ra xem cho vui:-?

Last edited by a moderator:

kissandbye

Cho minh hoi reputation la gi the.choi lau roi thay trong char co ma ko biet la gi.sr dung di dong viet ko dau
Posted via Mobile Device

caongan49

hiện đang có account đã mua game nhưng chưa đưa tiền.mình bán lại = card đt ai mua thì phone mình nhe