• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

FriendLy

lão duongle định vì top mà sát sinh dân vn à. . . Như thế thật kô tốt . . Kô tốt . . Phải cố gắng vươn lên trong khó khăn chứ . . . Thoi cố gắng lên nha. . . Sang sever rus ma lộg hành. Sẽ kô phả lo lắng rus hay vn. . . Cứ fang tẹt. . Amen . .
Have 9day na.

FinalLove
Posted via Mobile Device

chån thiê.t ta oi, den toi qua toi gio van ko vao duoc game. Ah anh em nao ban amor, gloves, amulet va sword discipline bang card dt ko nhi? Gia ca la bi nhieu?
Posted via Mobile Device

anhquang636

đồ kn giờ đắt hơn đồ cha0s.ko 50k nhu xua nua hjx. Sword la 59m. Am0r 6m . Amulet 4m. Glove 3m (5m).

anhquang636

đồ kn xua . Cho ko aj lấy .pán rẻ ko ai mua. Ah chịu khó rao mua đi. Biết đâu gặp gà nó bán 1 or 2m như chjcken_79 hôm wa y.

caongan49

game này hay wa mấy anh ơi.em mới tải về chơi thấy rất hay, có thể bỏ được volam rùi,nhưng mà hình như phải mua game thi phải, em ở Bình Dương. Ai mua game jup em với,em ở thuận an

mua game thìpm 2 số đt trên,còn trên game có j thắc mắc hay có j bức xúc pm quang sẽ jải quyết

Chỉnh sửa cuối:

romany269

pác Hạnh cho e xjn lạj káj địa chỉ nhà = tjếng vjệt có dấu vớj , hum wa pác gửj tn ko dấu e pó tay ko hjểu gì lun

romany269

Tin nóng !
Wistone đã cho down wap + skill mớj trong game nhưng lạj chưa cho login . Ae kùng chờ xem !

khoa123

Tin nóng !
Wistone đã cho down wap + skill mớj trong game nhưng lạj chưa cho login . Ae kùng chờ xem !
Posted via Mobile Device hèn chi down lâu wá,e là newbie của game nên chưa pít gì. A có đồ nào đc đc vứt cho em nhé. Mong mấy đại ka chỉ giáo

khoa123

Cần mua game nè anh hạnh ơi,giá nhiu thế anh?. Em đk acc rùi. Cho em hỏi kon knight + skill nào thế anh?

romany269

thế max lv pj gjờ là pao nhju ? A Hạnh post cho e káj địa chỉ nhà kủa a = tjếng Vjệt có dấu đj , để chjều e đj chuyển !

Ko co pac nao sell do knight bang card dien thoai ah. Do lv 111 nhe. Viet bai bang dien thoai nen ko ghi dau duoc thong cam gium nhe
Posted via Mobile Device

caongan49

Ko co pac nao sell do knight bang card dien thoai ah. Do lv 111 nhe. Viet bai bang dien thoai nen ko ghi dau duoc thong cam gium nhe
Posted via Mobile Device

hjx.đúng là k ai bít trước đc điều j,hồi đó đồ knight bán 100k mình còn chê mắc nhiều thằng pán 80k k ai thèm mua mà jờ k có để mà mua