• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

duonglepro

Posted via Mobile Devicebực thằng gm này,instant gà vậy mà đc đồ vip,em nghe MERCY nói phải bán premium gì đó mới có đồ 111 hả,

caongan49

Posted via Mobile Devicebực thằng gm này,instant gà vậy mà đc đồ vip,em nghe MERCY nói phải bán premium gì đó mới có đồ 111 hả,

thằng infant là nó lượm đó e,sever theo a bít thằng angle (staff ) và marcalle ( sword ) là 2 đứa có vũ khí đầu tiên của sever 2 đứa này lượm đc vũ khí từ hồi còn pet lag cơ k bít ai còn nhớ k? Hồi đó vn có mình a,chuot,noblewar,van hung là chơi game full lúc đó a mới 11x van hùng và noblewar còn gà lắm,hồi mới ra pet snowman + darmt atk cho chủ nhân nữa nhưng do game mới ra cho nên bị lỗi pet snowman darmge snowman có nhiều con darmge lên tới 20k ,nó + darmge cho chủ nhân 10k 2 đứa nó có 2 con pet lag lên top đứng afk ở chỗ boss snowman darm 20k mà đập 1 fát thì cỡ nào cũng lên diã hết,nên nhờ vậy thằng angel vừa đc staff vừa đc đồ 111 pán nó đứng top money lun,sau này thằng ryku cũng có pet lag nhưng nó k dc staff nhưng đc đồ,nó cũng đứng top money.kễ cũng tức thật thằng infan đó gà bỏ mẹ mà đc sword.sever hình như có thằng rauft là đc gm cho staff ah,tại vì nó là VIP member hay júp đỡ new player trog game lại thêm trog web nó hay đóng góp nửa hình như dc 5 sao và là manager người quản lý web với wistone lun rùi ah,nhưng thằng này k xai staff mà nó cho thằng invoker,vakenly... ae j của nó xài,thêm 1 thằng có staff nữa là thằng rz 7 chả bít thằng này ở đâu ra chắc mèo mù vớ fải cá rán jống thằng infant,và người cuối cùng có staff là ......he he he chắc vn ai củng bít rùi.

duonglepro

Posted via Mobile Devicesao t ko vào game dc nữa,đến chỗ downloading acnoucement thì nó chớp liền chữ đó 2 lần rồi bảo network error please try again(bình thường phải đợi khoảng 1-2p nếu ko kết nối đc nó mới chớp rồi thông báo network...),trong khi t vẫn check mail,web,chat,mms bình thường,vụ này mới từ đêm hôm qua,đã reset dt,cài lại anrufen,nhưng vẫn bó tay,

Chỉnh sửa cuối:

caongan49

Posted via Mobile Devicesao t ko vào game dc nữa,đến chỗ downloading acnoucement thì nó chớp liền chữ đó 2 lần rồi bảo network error please try again(bình thường phải đợi khoảng 1-2p nếu ko kết nối đc nó mới chớp rồi thông báo network...),trong khi t vẫn check mail,web,chat,mms bình thường,vụ này mới từ đêm hôm qua,đã reset dt,cài lại anrufen,nhưng vẫn bó tay,

cái này mạng lag gặp hoài chứ có j đâu mà fải format mày hả e ? Có khj format máy rùi nó k download update đc nữa ah,ae nào gặp tình trạng này lần sau rút kn nhe,khỏi mất công format máy

duonglepro

Posted via Mobile Devicehjx lag jì mà từ 5h chiều hôm qua đến giờ vẫn vậy,e mà ko thấy a nói vậy là xém tí đem đi chạy lại phầm mềm roài,

caongan49

Posted via Mobile Devicehjx lag jì mà từ 5h chiều hôm qua đến giờ vẫn vậy,e mà ko thấy a nói vậy là xém tí đem đi chạy lại phầm mềm roài,

a cũng bị vậy hoài nhưng trung bình 15'-30' sau a vô đc ah,

mysuol213

ông duongle giống thời gian trước kia của tui đó! lúc char lv 9x tui thường xuyên bị như vậy!Rất bực bội nhưng tui ko 4mat,vì đây là game online mở rộng.Đôi lúc truy cập server ko được thôi. Tình trạng cũng tương tự ông thui,khiến suốt mấy h liền ko vô được.Tức muốn điên! nhưng bây giờ ổn rùi, chơi 6h liên tục(ko sạc pin) vẫn ngon lành!Đừng mất bình tĩnh mà hit nó nha;) good luck!

hèn chi dạo tối tui lên ko thấy 2 ông đâu! đang tính phone cho ông Lễ nè:-/

Last edited by a moderator:

caongan49

ông duongle giống thời gian trước kia của tui đó! lúc char lv 9x tui thường xuyên bị như vậy!Rất bực bội nhưng tui ko 4mat,vì đây là game online mở rộng.Đôi lúc truy cập server ko được thôi. Tình trạng cũng tương tự ông thui,khiến suốt mấy h liền ko vô được.Tức muốn điên! nhưng bây giờ ổn rùi, chơi 6h liên tục(ko sạc pin) vẫn ngon lành!Đừng mất bình tĩnh mà hit nó nha;) good luck!

hèn chi dạo tối tui lên ko thấy 2 ông đâu! đang tính phone cho ông Lễ nè:-/

ũa giờ ông đang chơi char nào vậy thông báo cho anh em biết với

minhduc512

Chào mọi người tôi là Đức chơi nhân vật DucNAVA trong game, từ khi sever mở cửa đến giờ tôi mới đụng vào máy tính, ở nhà toàn dùng đt vào không gửi bài được. Mong mọi người giúp đỡ. Duongle ơi ông format máy có cập nhật lại được file patch không? Tôi muốn đổi máy

thuong1

Em đang nuôi con thú Blood Angel mà không biết cho ăn như thế nào cho nó mạnh,mà làm sao biết thú pháp thuật và thú nuôi là loại tấn công vật lý bình thường vậy ? Cảm ơn các anh rất nhiều

FriendLy

hí , chào mọi người , mình tham gia forum lâu rồi . . nhưng bio mới bít tới game này . hôm nọ đang ký acc rồi đó. game đo hay thiệt. vào game mà toàn gặp anh em việt nam thì kô còn gì bằng . . .

nick trong game của tôi là : F-Fantasy << cứ bị pk hoài . . . chắc tên tiếng anh lên mí bạn việt nam hít .. .>"<

mới chơi có gì honk hiểu mong các bạn chỉ giáo

Thank Chủ Topic nhìu nhá . đã giúp cho anh em chúng mình có sân chơi giao lưu

F-Fantasy rất mong đc học hỏi . . vào game thấy tên F đừng PK nhé. hihi

caongan49

Em đang nuôi con thú Blood Angel mà không biết cho ăn như thế nào cho nó mạnh,mà làm sao biết thú pháp thuật và thú nuôi là loại tấn công vật lý bình thường vậy ? Cảm ơn các anh rất nhiều

trang 11 chuot đã hướng dẫn rùi đó bạn ah,tuy chưa hoàn chỉnh lắm nhưng bạn cứ đọc thử xem sao

thuong1

Cho em hỏi pet mạnh nhất hoăc có lợi nhất cho chủ nhân là pét nào thế ?
Cảm ơn nhé

caongan49

Cho em hỏi pet mạnh nhất hoăc có lợi nhất cho chủ nhân là pét nào thế ?
Cảm ơn nhé

tùy bạn chọn pet và skill của pet thui.mình vd nhe bạn lên chỗ top ice săn đồ thì con hệ hỏa như bone eat sẽ đánh thú nhanh chết hơn snowman,nhưng dảm snowmna lại cao hơn có thể hơn 850,pk với knight thả nó ra là ok,hoặc bạn cũng có thể nuôi black bat + 2 atk...nhưng the mình thú j thi2 thú + skill atk vẫn là ngon hơn hết

thuong1

tùy bạn chọn pet và skill của pet thui.mình vd nhe bạn lên chỗ top ice săn đồ thì con hệ hỏa như bone eat sẽ đánh thú nhanh chết hơn snowman,nhưng dảm snowmna lại cao hơn có thể hơn 850,pk với knight thả nó ra là ok,hoặc bạn cũng có thể nuôi black bat + 2 atk...nhưng the mình thú j thi2 thú + skill atk vẫn là ngon hơn hết

Vì mình đang nuôi 1 con blood angel,mà mọi người con này yếu,anh có thể cho ý kiến về con này được không ? tác dụng của nó như thế nào ( tăng máu,kháng băng ...)

caongan49

Vì mình đang nuôi 1 con blood angel,mà mọi người con này yếu,anh có thể cho ý kiến về con này được không ? tác dụng của nó như thế nào ( tăng máu,kháng băng ...)

trong số thú quý mình chưa nuôi con nào hết nên k bít,nhưng tùy theo skill thú bạn nuôi thôi chứ sao mình bít đc.MÀ DẠO NÀY MÌNH ĐANG HỌC QUÂN SỰ MỆT WÁ K CÓ THỜI GIAN ONLINE ĐC VỚI AE,CÓ J AE CỨ POST LÊN ĐÂY NHE,MÌNH SẼ CỐ GẮNG TLỜI

legiato1

Hô hô hô.mấy bố này nhìu thời gian vào đây tán gẫu quá.:-?.tôi chỉ có thời gian trên game thôi:))