• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

duonglepro

Posted via Mobile Devicetự nhiên giờ game ko vào đc,nó bảo account and password eror,t dùng acc của NgTien cũng ko vào được

caongan49

hình như do mạng bên china hay sao ah,fải đợi update bản sau mới có con sand ,hi vọng bản sau sẻ có guil và thêm 1 số tính năng mới như ép đồ ....theo t đc bít thì bọn nó đang xây dựng,hjx t mún đc war guil chứ ko fải war team

duonglepro

Posted via Mobile Deviceko biết sand sẽ đánh skill gì nữa,thấy kinh nghiệm 2 con trc thì t nghĩ sand chắc cũng cùi vậy thui,Blood thì thua snow,bone,golem thua cả con vịt,chẳng làm được gì,vậy mà được làm pet vip,troll còn chưa đc vào vip,ko biết thằng gm nghĩ gì

caongan49

Posted via Mobile Deviceko biết sand sẽ đánh skill gì nữa,thấy kinh nghiệm 2 con trc thì t nghĩ sand chắc cũng cùi vậy thui,Blood thì thua snow,bone,golem thua cả con vịt,chẳng làm được gì,vậy mà được làm pet vip,troll còn chưa đc vào vip,ko biết thằng gm nghĩ gì

theo a thấy blood darm k thua snowman đâu,nhưng tại a làm biếng đi săn với lại darm snow cua a cũng cao lắm rùi ,nge e nói thế a kiếm 1 kon nuôi thử xem thế nào

duonglepro

Posted via Mobile Deviceah lúc nãy em nghe ông Quang khoe pet ông ấy ăn 1 lần tăng 16-17 atk mg,anh biết làm sao không?ông Quang giấu nghề rùi,em cho ăn cao lắm là 10

caongan49

Posted via Mobile Deviceah lúc nãy em nghe ông Quang khoe pet ông ấy ăn 1 lần tăng 16-17 atk mg,anh biết làm sao không?ông Quang giấu nghề rùi,em cho ăn cao lắm là 10

tùy từng loại pet,lv mà mình cho ăn thế nào thì hợp lý e ah.cái này thì chuyên ja pet chuot là rành nhất.mà ae có ai vô đc game chưa cà

duonglepro

Posted via Mobile Devicee dùng snowman,hix ăn theo lv là sao,chuột đại ka,hướng dẫn sơ sơ giúp em,em muốn pet mạnh tí để giúp em cày tiền,giết tí người,

tamnakyda

duonglepro là acc duongle hả?sáng jo alo ông hòai mà ko được bây giờ dis mất tiêu rồi không biết lúc nào nó mới mở lại đây.gần úp 116 rồi. bực m

duonglepro

Posted via Mobile Devicehehe,duongle it's me,sáng h có thấy ông pm đâu nè,đang muốn vào game tìm mua snowman nuôi lại,sẵn bán con 113 luôn,mà sao tụi rus được ưu đãi wá,có hẳn 1 sever riêng,chán,ko vào được,

anhquang636

tớ đâu phải giấu nghề. thực ra t nuôi pet snowman thôi.kn tớ là khi pet vừa up lv mà mình cho ăn magic pet up dame từ 9->12.khi pet lv cao thêm 1 chút mà up lv thi lên 11->17. ko tin các pạn cứ làm thử. nếu đúng thì thank em phát nha.:))

Chỉnh sửa cuối:

anhquang636

hum nay pị duongle rủ rê đua em vào con đường sát thủ.>:) sever english thì lắm vn quá đành phải chạy sang sever russia. tội nghiệp cho mấy đứa pe pị t giết:((

caongan49

hum nay pị duongle rủ rê đua em vào con đường sát thủ.>:) sever english thì lắm vn quá đành phải chạy sang sever russia. tội nghiệp cho mấy đứa pe pị t giết:((

oạch còn t thì vẫn đang ì ạch săn cây staff hoặc sword cho thằng chuột mà sao dạo này khó rớt đồ quá

vanquocky

Help my .cuu tuj voj .tuj lap njck da lau ko hju vj sao nay ko dang nhap dc la sao .toan bao saj acc hoac pass ma ro rang vua out xong.gjup tuj nha .Quocky85

duonglepro

Posted via Mobile Devicea Hanh săn đc sword thì bán e,bảo đảm gom hết gia sản ra mua,tức mấy thằng có kiếm 111 tụi nó láo quá,bữa gặp thằng lv112 mà mang kiếm 111,sao mà bức xúc quá.Ông Quang nói sai rùi,t định rửa tay gác kiếm tại ông rủ t vào tội lỗi thuj,mà công nhận ông Quang ra tay tàn nhẫn thiệt,ko tha ai từ 1x-12x,còn t mặc dù t rất gét ai kill pet t nhưng t lại rất thík kill pet người khác,cho nó ngu chơi,quan điểm giết pet trc mới giết người

caongan49

Help my .cuu tuj voj .tuj lap njck da lau ko hju vj sao nay ko dang nhap dc la sao .toan bao saj acc hoac pass ma ro rang vua out xong.gjup tuj nha .Quocky85
cái này do tụ wistone chứ ko ai đổi pass của bạn đâu,1 số anh em vn cũng bị vậy ah.mình có vô web của wistone thì bọn nước ngoài cũng gặp tình trạng tương tự bạn yên tâm đi ah chắc nó sẽ check lại sớm cho bạn tui
Posted via Mobile Devicea Hanh săn đc sword thì bán e,bảo đảm gom hết gia sản ra mua,tức mấy thằng có kiếm 111 tụi nó láo quá,bữa gặp thằng lv112 mà mang kiếm 111,sao mà bức xúc quá.Ông Quang nói sai rùi,t định rửa tay gác kiếm tại ông rủ t vào tội lỗi thuj,mà công nhận ông Quang ra tay tàn nhẫn thiệt,ko tha ai từ 1x-12x,còn t mặc dù t rất gét ai kill pet t nhưng t lại rất thík kill pet người khác,cho nó ngu chơi,quan điểm giết pet trc mới giết người
thằng 112 tên mass phải ko em nó là thằng marcalle ah,là 1 trong 2 thằng đầu tiên có vũ khí 111,hiện tại chì có nó và thằng infant là có sword thui,mà anh cũng ko rõ lắm ko bít có phải 2 thằng này là 1 ko nữa.tại lúc thằng infant online thì mass ko online và ngược lại.

bennychen

lâu lắm rồi không vào game, không biết dạo này thế nào rùi
Posted via Mobile Device