• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

duonglepro

Posted via Mobile Devicehuhu,dạo này bận đi chơi,mua đồ chuẩn bị nhập học ko có time onl,mới ko vào game có mấy bữa,hôm nay vào lại wrong password,hjx,ai cứu tui zới,khó khăn lắm mới up đc 120,oa oa

caongan49

Posted via Mobile Devicehuhu,dạo này bận đi chơi,mua đồ chuẩn bị nhập học ko có time onl,mới ko vào game có mấy bữa,hôm nay vào lại wrong password,hjx,ai cứu tui zới,khó khăn lắm mới up đc 120,oa oa

vô đc chưa ? Nếu chưa đc e gởi a cái id đăng nhập của e nhe

bennychen

Có ai vào được game không vậy?? Sáng giờ mình không vào được nè, bực mình qúa

bennychen

Server lại bảo trì, chán thật. Ông Hanh có thể post lại bài hướng dẫn tăng skill của các phái được không, tránh cho những người không có kinh nghiệm (như mình) không bị tăng sai dẫn đến chán nản hoặc phải chơi lại tốn time, thanks trước nhé :)

anhquang636

Dạo này pọn tớ đang vao tien độ công việc. Sjr làm căng lắm nên ko có tjme chơi game. Đang tập trung vào cv.do vậy có vjêc gi ae pm vào buổi tôí hay 1/2 đêm nha.

mysuol213

ông Hạnh được ủy quyền thì sướng rùi! Nhưng ông làm thế với Duongle mà không báo trước làm hại sức mẻ tình cảm anh em! Nếu đã là "đàn anh" thì tui nghĩ ông nên bảo vệ anh em mình chứ!bênh vực gm làm gì?
Còn cái vụ hack gold là sao???tui "gác tay" hết mấy ngày,hôm wa mới chơi lại thì Duongle với Kool hỏi tui có hack gold của ông không? Tui muốn biết đầu đuôi chuyện này là sao?????????????????????????????????????????????????

duonglepro

Posted via Mobile Devicesms cho a sao ko thấy trả lời,vậy a đổi lại pass cũ dùm e,chứ tùm lum từa lưa pass,mệt quá,mà sao a ko lấy acc khác thử nghiệm mà nhất thiết là acc của e,a có thể tạo 1 acc rùi tự xử mà.Còn PhongBa thì cho t xin lỗi,t hiểu lầm ông,hjx,ông vào game t hỏi,ông trả lời yeah làm t tưởng ông giỡn,qua đây e nghĩ a Hanh nên chấm dứt thử nghiệm,việc này làm e nghi ngờ oan cho nhiều a e,làm mất tình nghĩa quá,cũng mất lòng tin đối vs ae,a muốn thử nghiệm thì cũng nên nói e 1 tiếng,dù sao đó cũng là quyền riêng tư của mỗi người,

caongan49

Posted via Mobile Devicesms cho a sao ko thấy trả lời,vậy a đổi lại pass cũ dùm e,chứ tùm lum từa lưa pass,mệt quá,mà sao a ko lấy acc khác thử nghiệm mà nhất thiết là acc của e,a có thể tạo 1 acc rùi tự xử mà.Còn PhongBa thì cho t xin lỗi,t hiểu lầm ông,hjx,ông vào game t hỏi,ông trả lời yeah làm t tưởng ông giỡn,qua đây e nghĩ a Hanh nên chấm dứt thử nghiệm,việc này làm e nghi ngờ oan cho nhiều a e,làm mất tình nghĩa quá,cũng mất lòng tin đối vs ae,a muốn thử nghiệm thì cũng nên nói e 1 tiếng,dù sao đó cũng là quyền riêng tư của mỗi người,

trưa giờ anh xỉn quá anh ko cầm dt đó giờ anh nhắn tin cho em nè.cho anh xin lỗi nhe tai thằng lộc nó đọc nhầm id thì phải