• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

ht6868

E hỏj chút sau khj đăng ký xong e vo game chơj. Đến lv15 dang đj làm nv phảj sang Acadia. E chạy tớj đó đâm vao thì nó bảo phảj vo web wistone.com để làm j đó? Aj bít phảj làm j bảo e vớj?

caongan49

E hỏj chút sau khj đăng ký xong e vo game chơj. Đến lv15 dang đj làm nv phảj sang Acadia. E chạy tớj đó đâm vao thì nó bảo phảj vo web wistone.com để làm j đó? Aj bít phảj làm j bảo e vớj?

phải đăng kí game đó e ah.có gì e cứ gọi đt cho a theo 2 số trên

anhquang636

1 char kuta_taxoa dung o baj trol
1 char bíchdao đứng ở baj king of vulture .pác nao đi pk cho tui đi với.
Nếu war team pm _soclose_ nhé. I love war

anhquang636

gjờ đợi đến 11h. Không pít có j thay đổi không? Nếu như lập guild theo t la vietnam.như vậy minh có tieng n0j kung nhu dang cap tr0ng game. Vj vjetnam mjnh gjo kung manh roy. Dau yeu nhu xua

duonglepro

Posted via Mobile Deviceknight chiến hay trâu gì thì ko wan trọng,giờ đang tìm cách khôi phục kinh tế sau time khủng hoảng,mà dạo này knight hình như còn khá yếu,duongle lv117 đánh tha72ng winzard 120 mất có 30-50 máu,nó buf máu phát là full,phải chi wizard ko có skill buf máu thì công= hơn

Chỉnh sửa cuối:

caongan49

gjờ đợi đến 11h. Không pít có j thay đổi không? Nếu như lập guild theo t la vietnam.như vậy minh có tieng n0j kung nhu dang cap tr0ng game. Vj vjetnam mjnh gjo kung manh roy. Dau yeu nhu xua

theo t update fix lỗi thì fải ah.hjx

langtudangam86

Nói thật nha Hạnh !
Nếu được em post bài tăng kill của Knight Trâu, Knight chiến, Wiz Trâu , Wiz Chiến lên luôn đi
Ko phải chỉ mình anh cần xem mà anh nghĩ tất cả các em mới chơi đều cần nó và có thể từ đó chọn cho mình 1 đường đi thích hợp!
Và cũng từ đó Việt Nam sẽ có nhiều dân pro hơn !
Việt Nam đã có chỗ đứng trong game rồi,cộng thêm sự giúp đỡ tận tình của em,anh tin chắc rằng Việt Nam sẽ ko còn sợ nước nào nữa!
Chứ như hôm qua mấy thằng Nga đứng 1 lần hơn 10 thằng toàn là thứ đồ sát ngay chỗ cổng ra vào bãi king xương 16,gặp ai ở bãi bướm ra la giết,ko đi dâu được,bứt xúc ko chịu nổi,Vậy mà pm word ko có bất cứ Việt Nam nào ra giải tán đám đó được!
Anh nghĩ người có khả năng giải tán đám đó ở Việt Nam có chứ ko phải là ko nhưng ma còn quá ít
Em suy nghĩ kĩ lại xem nha!
anh em nào ủng hộ cho 1 phát thank ,heheh
Lytieulong

thuong1

Pro nào chia sẽ kinh nghiệm mua pet với,em muốn mua 1 con mà không biết nên mua con nào và làm sao biết nó xịn

anhquang636

xin thông báo với anh em . t pj mất máy.mat 1 thời gian tớ không chơi dc. hẹn gặp lại a e trong thời gian sớm nhất:((

mysuol213

Thuong1 la ai trong game nhỉ? sao tên giống tên tui thế:-?

ông Quang làm sao bị mất vậy? vậy thì làm sao tui có thể gặp Quang d>:)m???
ráng tranh thủ gặp lại ae nha!good luck

Last edited by a moderator:

Chuotlong

bác caongan giúp em với. hôm qua update server. vào máy.vẩn bt. Đến tối đi săn boss ở máp 51 lại kô thấy woai nửa rùi

caongan49

Thuong1 la ai trong game nhỉ? sao tên giống tên tui thế:-?

ông Quang làm sao bị mất vậy? vậy thì làm sao tui có thể gặp Quang d>:)m???
ráng tranh thủ gặp lại ae nha!good luck

mylove ah ! Dạo này chơi acc nào vậy ? Ông quang mới mua đt rùi ah.mà bạn chuotlong update k đc có j mình sẽ gỡi mail cho bạn

hai_kool

mylove ah ! Dạo này chơi acc nào vậy ? Ông quang mới mua đt rùi ah.mà bạn chuotlong update k đc có j mình sẽ gỡi mail cho bạn

Lộc ơi! Dạo này tui bận việc quá lên kô vô chơi cùng anh em dc tôi cũng buồn lắm:(( mylove nè. Mà dạo này ông, Hạnh và anh Quang thế nào rồi vẫn chơi vui chứ???

hai_kool

Pro nào chia sẽ kinh nghiệm mua pet với,em muốn mua 1 con mà không biết nên mua con nào và làm sao biết nó xịn

mua loại pet có chiu buf máu và +attack bạn à,và lên dùng pet hauthy và know... mình ko nhớ tên nữa:-?.

duonglepro

Posted via Mobile Devicedạo này mới ra Blood Angel và Fire Golem,thấy pà kon kiu vip nên bon chen tìm dùng thử,nói thật thấy thua cả snowman,sự sắp xếp skill của anrufen có lẽ chưa hợp lí cho lắm,theo t thấy blood đánh băng,golem đánh lửa va sand đánh streng hay hơn,theo đánh giá chủ quan của t thì mấy con đó chỉ đẹp,không làm đc gì,

duonglepro

Posted via Mobile Devicedạo này mới ra Blood Angel và Fire Golem,thấy pà kon kiu vip nên bon chen tìm dùng thử,nói thật thấy thua cả snowman,sự sắp xếp skill của anrufen có lẽ chưa hợp lí cho lắm,theo t thấy blood đánh băng,golem đánh lửa va sand đánh streng hay hơn,theo đánh giá chủ quan của t thì mấy con đó chỉ đẹp,không làm đc gì,anh em nào thấy đúng thì lâu lâu ra king giết mấy con đó vs t

caongan49

Posted via Mobile Devicedạo này mới ra Blood Angel và Fire Golem,thấy pà kon kiu vip nên bon chen tìm dùng thử,nói thật thấy thua cả snowman,sự sắp xếp skill của anrufen có lẽ chưa hợp lí cho lắm,theo t thấy blood đánh băng,golem đánh lửa va sand đánh streng hay hơn,theo đánh giá chủ quan của t thì mấy con đó chỉ đẹp,không làm đc gì,anh em nào thấy đúng thì lâu lâu ra king giết mấy con đó vs t

theo a thì a vẫn thích snowman hơn,darm snowman của a jờ là 810 rùi

mysuol213

tên thật của tui là Thương.Thấy tên giống nên hiếu kì thui!ai đồ sát chi:-?
Nếu có thì tui nhường lại cho Duongle kìa!nó đang cần điểm để leo lên No.1 chiếm chỗ thằng 5 ô vuông kìa.Sẵn đây kêu gọi những ai lv ~100 rảnh ra King ở golden plant để chiếm hết chỗ luôn.cho bọn nước ngoài thấy Sức Mạnh Việt Nam>:)