• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

ppochieu

Posted via Mobile Devicesax hôm nay vừa mới tậu gần đủ bộ archmage chả hiểu sao yếu hơn cả mặc bộ bloodrage
Với mấy đồ lai tạp dam thi xuống thấp kinh khủng

caongan49

Posted via Mobile Devicesax hôm nay vừa mới tậu gần đủ bộ archmage chả hiểu sao yếu hơn cả mặc bộ bloodrage
Với mấy đồ lai tạp dam thi xuống thấp kinh khủng

tất nhiên rùi,bộ bloodrage là bộ + darm mà nhưng bộ này chỉ mặc war team thui,war đông người đứng ở ngoài đánh vào nhưng tránh đễ đối thủ fát hiện là mình mặc bộ blood nếu k nó tập trung đánh die chắc,còn mang đồ kết hợp thì thủ,kháng tăng lên

ppochieu

Posted via Mobile Device
Vừa mới thử xong mặc staff, robe,hood và dây chuyền bộ archmage còn lại là đồ bloodrage , dam vừa cao vừa kháng băng
Kháng lửa +50 máu cũng cao gần băng mặc cả bộ archmage

caongan49

Posted via Mobile Device
Vừa mới thử xong mặc staff, robe,hood và dây chuyền bộ archmage còn lại là đồ bloodrage , dam vừa cao vừa kháng băng
Kháng lửa +50 máu cũng cao gần băng mặc cả bộ archmage

+ 50 kháng thì chết chắc,với lại 5x thì chỉ mặc đc bộ luna,valor,blood với amacher thui.

nana2007nt

Chào các anh chị,em là lính mới.Hôm nay em vừa được biết game nay.Cho em hỏi em rigiester game được rồi,em đang chơi bình thường.vậy cứ việc chơi free hoài hay là phãi đăng ký mua bằng tiền để chơi foreve...anh chị biết rành về game này thì chỉ dùm em nha...cám ơn nhiều lém...:(

caongan49

Chào các anh chị,em là lính mới.Hôm nay em vừa được biết game nay.Cho em hỏi em rigiester game được rồi,em đang chơi bình thường.vậy cứ việc chơi free hoài hay là phãi đăng ký mua bằng tiền để chơi foreve...anh chị biết rành về game này thì chỉ dùm em nha...cám ơn nhiều lém...:(

đăng kí game thì chơi full map vĩnh viễn bạn nhe,có gì cứ gọi dt cho mình

kissandbye

Nản với gprs m0bi quá mạng chậm quá nên mấy ngày nay ko vào dc.hjx có sim free gprs cũng như ko.dùng vt d50 1 tuân là hêt.trò naỳ tốn gprs thật.hjx thê này bao h mới 120 đây
Posted via Mobile Device

Duykien

Posted via Mobile Deviceem cài game rồi ma không chọn được acceepp point.Nó hiện ra 3 dong nhưng không có tên.Em dùng Viettel ah!

nana2007nt

em download bản AnrufenOL Full Signed trên trang chủ của game,nhu vậy là xong hết rồi phải không ạ..có cần thêm gì nữa không??bây giờ chơi vô tư luôn hả??em hỏi để biết chắc,yên tâm mà chơi...hehehe.
nick:Nana2007nt_ID:211128_junior knight lv14..monh gặp anh chị trên game chơi chung cho vui..:p

Chỉnh sửa cuối:

bennychen

Ông Quang đâu rồi vào trả tiền tôi nào, từ ngày vay tiền đến giờ chả thấy mặt mũi đâu, trả gấp nhé, tôi đang cần tiền gấp lắm
Chjcken_79

caongan49

Ông Quang đâu rồi vào trả tiền tôi nào, từ ngày vay tiền đến giờ chả thấy mặt mũi đâu, trả gấp nhé, tôi đang cần tiền gấp lắm
Chjcken_79

quang gà mượn tiền người ta tính cuỗm lun ah.mà dạo này học võ mệt thật k có time đễ online với ae nữa

phananhvusv

Hơ! thấy bà con bàn luận xôn xao mà thèm quá, down về chơi thử, hơn 9mb! khiếp! mà sao có vụ đăng ký tốn 7euro là sao mấy anh? không chơi free được à?

Duykien

Posted via Mobile Devicemình chơi con Windark thế cho điểm point thì + vào hết skill nào cũng đươc ah?

alex92

mình đang chơi DK và dùng pet Black Bat (được cho :D) giờ mình muốn nuôi thêm 1 pet snake nữa mà sao hatch ko dc hả các bạn :( nó cứ báo Familiar slots are full :( mà mình có mỗi bat thôi

romany269

huhu mấy anh ơi , em cho kon angle ăn kái magic pilo fruit xong thế là nó giảm mất 299 damage atk , từ 500 xuống còn 200 ! thế là sao ?

Chỉnh sửa cuối: