• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

ht6868

cho mình hỏi tý! thế ko có kết nối gprs hoặc wifi thì có chơi offline được hem ạh?

kissandbye

hix ai lập cho em cái tài khoản cái tên nick kissandbye pass là nhingiha,Nếu được cảm ơn nhiều:(

caongan49

cho mình hỏi tý! thế ko có kết nối gprs hoặc wifi thì có chơi offline được hem ạh?

game này game online chứ k fải game offline bạn ah k kết nối sao chơi đc.mà nếu bạn xài vietel xài gói d50 1 tháng online 24/24 mất cao lắm 100k ah

hix ai lập cho em cái tài khoản cái tên nick kissandbye pass là nhingiha,Nếu được cảm ơn nhiều:(

lập rồi bạn nhé.vô chơi thui nhe bạn

Last edited by a moderator:

kissandbye

thanks ban.minh tuong kho lap hoa ra vao game dk la dc.minh tu lap dc roi.choi wi.nhung muon vao team vn de war gi do thi sao ha ban
Posted via Mobile Device

thuong1

Ai chỉ dùm em cách chuyển tên màu trắng thành màu vàng với ? Em lever 19 mà không có chiêu mới,làm sao để có chiêu mới vậy ? Em cũng muốn nuôi thú nhưng không biết làm sao có ? Ai chỉ dumg e với.
Cảm ơn nhiều nhé

caongan49

thanks ban.minh tuong kho lap hoa ra vao game dk la dc.minh tu lap dc roi.choi wi.nhung muon vao team vn de war gi do thi sao ha ban
Posted via Mobile Device

verson này chưa có lập guil đây chỉ là party lại để war với tụ nước ngoài thui.bạn dk game up lên 120 khi nào war sẽ gọi

caongan49

Ai chỉ dùm em cách chuyển tên màu trắng thành màu vàng với ? Em lever 19 mà không có chiêu mới,làm sao để có chiêu mới vậy ? Em cũng muốn nuôi thú nhưng không biết làm sao có ? Ai chỉ dumg e với.
Cảm ơn nhiều nhé

chữ của bạn bao jờ cũng máu trắng hết chữ của người ta là màu vàng để dễ nhận bít.mún học skill mua ở thành trader ,winzard mua ở ork town, knight mua ở forest town.lv 10 , 19 ,28,37,46,55,64,73,82,91,100, 109 , 118 thì học đc nhe.vì online trên mobile nên nhờ mod gộp bài dùm

thuong1

chữ của bạn bao jờ cũng máu trắng hết chữ của người ta là màu vàng để dễ nhận bít.mún học skill mua ở thành trader ,winzard mua ở ork town, knight mua ở forest town.lv 10 , 19 ,28,37,46,55,64,73,82,91,100, 109 , 118 thì học đc nhe.vì online trên mobile nên nhờ mod gộp bài dùm

Bạn có thể nói rõ hơn được ko (mua ở NPC và mua cái nào) ?
Bạn có thể hướng dẫn mình mua thú hay làm gì để có thú với nhé

Chỉnh sửa cuối:

kissandbye

mình chơi win lên lv20 toàn cộng điểm vào cái skill có sẵn.H mua kill nào,cộng thế nào hợp lí.Mình muốn cộng để chiến là chủ yếu.Ah mà ở game này chỉ cộng skill mỗi lv chứ không cộng máu hay mana,attack gì nhỉ bạn?

duonglepro

Posted via Mobile Deviceanh em chú ý,char duongle của tui bị bane rồi,vừa tạo duonglepro để chơi lại thì bị 1 thằng indo giả tên pm trên world những điều rất khiếm nhã,nên từ bây giờ tui đã delete char duonglepro,và tạo char mới tên DaiCaBoss,anh em vn có gì add nick,tui ko lên world đâu,còn char duongle thì Hanh đang nói gm giúp,nếu chơi lại đc thì tui se chuyển đồ và pet wa char khác rồi delete duongle,thằng đó hại tui phải cày lại từ đầu,tên nó là Darkduke,người indo,lv56,qua việc này cũng thấy wistone còn rất nhiều sơ hở trong việc bảo mật,nó có thể tạo tên giống tên tui,và tạo nhiều char

kissandbye

cho mình hỏi thêm chút đăng kí được nick rồi có cần nạp tiền gì nữa không để chơi full game.thấy mấy bác nói cần visa gì đó lo quá.Game này tốn tiền gprs kinh 1h mất khoảng 1 mb nhưng may mà mình có 2 sim d50 cua vt và 1 sim free gprs của mobi fone:))

langtudangam86

Ec,Hanh oi ,cái bài hướng dân cách nâng kill của em đâu mất rồi,mặc dù ko nhất thiết là chích xác 100% nhưng mà phải có cái để anh em mới chơi có căn cứ mà nâng chứ Hanh,Post lại đi Hanh ơi
Lytieulong

caongan49

Posted via Mobile Deviceanh em chú ý,char duongle của tui bị bane rồi,vừa tạo duonglepro để chơi lại thì bị 1 thằng indo giả tên pm trên world những điều rất khiếm nhã,nên từ bây giờ tui đã delete char duonglepro,và tạo char mới tên DaiCaBoss,anh em vn có gì add nick,tui ko lên world đâu,còn char duongle thì Hanh đang nói gm giúp,nếu chơi lại đc thì tui se chuyển đồ và pet wa char khác rồi delete duongle,thằng đó hại tui phải cày lại từ đầu,tên nó là Darkduke,người indo,lv56,qua việc này cũng thấy wistone còn rất nhiều sơ hở trong việc bảo mật,nó có thể tạo tên giống tên tui,và tạo nhiều char
em bị baned nich rùi nhe nhắc nhở anh em luôn từ nay đừng ai chửi bậy trên game = tiếng anh vd china dog,pig,suck.. nữa nhe baned nick đó.anh đang cố gắng xin cho em hi vọng là nó sẽ mở acc lại cho em.còn vấn đề đặt trùng tên anh đã thông bào GM rùi
cho mình hỏi thêm chút đăng kí được nick rồi có cần nạp tiền gì nữa không để chơi full game.thấy mấy bác nói cần visa gì đó lo quá.Game này tốn tiền gprs kinh 1h mất khoảng 1 mb nhưng may mà mình có 2 sim d50 cua vt và 1 sim free gprs của mobi fone:))
bạn chỉ cần đăng kí game 1 lần là chơi vĩnh viễn nhe
Ec,Hanh oi ,cái bài hướng dân cách nâng kill của em đâu mất rồi,mặc dù ko nhất thiết là chích xác 100% nhưng mà phải có cái để anh em mới chơi có căn cứ mà nâng chứ Hanh,Post lại đi Hanh ơi
Lytieulong
nói chung bậy giờ nhiếu cách nâng skill lắm anh ah,vd hteo đường trâu,chiến.. bữa nào uống cafe e hướng dẫn cho

chuotvip

he he he giờ pk hết lo rùi,trước đây pk 2 vs 2 hay 3 vs 3 gì đó pk cả tiếng trời hum wa mình với hanh pk có 3 phút là die hết,thằng hanh măc 3 món blooger + thả dơi + 2atk vô darm lên 665, chiu 46 đánh mất 2k8 máu,91,64 đánh 1k7,chiu số 1 và 19 đánh mất 1k máu.hjx tao muốn staff ò chaos,quang ,queen " ráng gây thù đi mình đi pk cho vui việt nam giờ chả sợ ai

kissandbye

Choi wizard e muon theo duong chien thi dung skill gi va tang diem the nao cho hop li.e moi lv 20 chua mua skill nao?moi choi nho moi nguoi giup chut.
Posted via Mobile Device

duonglepro

Posted via Mobile Devicetks Hanh đại ca,thằng đó e giết có 5 lần mà nó ác quá,hại e bane nick,e sắp mua lại acc của DucNAVA,e tạo char mới rồi a e mình đi gây chiến,đứa e muốn giết pet đầu tiên là thằng Vanz,vui nhất là lên skeleton king giết pet đám 120 với NgTien,kool,phê jì đâu

caongan49

Posted via Mobile Devicetks Hanh đại ca,thằng đó e giết có 5 lần mà nó ác quá,hại e bane nick,e sắp mua lại acc của DucNAVA,e tạo char mới rồi a e mình đi gây chiến,đứa e muốn giết pet đầu tiên là thằng Vanz,vui nhất là lên skeleton king giết pet đám 120 với NgTien,kool,phê jì đâu

chú mày,kiên hợp với a đó chả sợ thằng nào,k sợ mất lòng ai.ghét là giết thẳng tay,mà mày mua đi có gì a kéo cho.mày chơi knight nhe,theo đương knight chiến ah,tại vn mình có thằng kiên theo knight trâu rùi.hjx nhìn chỉ số của nó mà t mún chóng mặt.với lại jờ kinh nghiệm pk t thấy knight đánh thấm máu dữ lắm ah k như xưa nữa đâu

kienpda

thông báo anh em . tui kiên dây . tui bi mât may' diên thoai nên ko online dc 1 thoj jan . hy vọng gặp

thông báo anh em . tui kiên dây . tui bi mât may' diên thoai nên ko online dc 1 thoj jan . hy vọng gặp lại anh em trong thời gian sớm nhất

Last edited by a moderator: