• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

ptg8011

Đồng hồ bạn tải ở dưới bài nhé:D
Cám ơn bác nhiều lắm ạ. Hôm qua e lên xda kiếm đc đồng hồ của bác màu gold ^^ cái này màu bạc nhìn thích hơn :). 1 lần nữa Thanks bác vì cái đồng hồ & những bản rom rất pro !

Chỉnh sửa cuối:

duongpham

Bác An ơi!, bản này chạy mượt lắm tuy nhiên ko biết có ai gặp như mình ko là trong Comm Manager không thể kích hoạt wifi được, Bác xem lại thử nhé. tks one more

thqt1b

Bác An ơi!, bản này chạy mượt lắm tuy nhiên ko biết có ai gặp như mình ko là trong Comm Manager không thể kích hoạt wifi được, Bác xem lại thử nhé. tks one more

Lần đầu Bác xài thì bị như thế đấy, e nghĩ bác nên HR, sau đó cấu hình lại phần Connection là có thể hết ngay. Đây là kn của e thôi.

ptg8011

phihung211

bác ancola cho em hỏi chút,em thấy bản v13.0 của bác có chế độ delivery report rất hay,nó chỉ là 1 dạng tin nhắn flash nằm báo trên thanks toolsbar,nếu thích mình có thể kick vào đó xem,không thích thì mình cứ để đó chứ nó không báo hẳn ra thành 1 tin nhắn như bình thường,em mong bác làm giúp em 1 file cab cái soft đó,em xin cảm ơn nhiều:D

bác ân ơi vấn đề này của em thì giải quyết sao ah:(

exec

Lần đầu Bác xài thì bị như thế đấy, e nghĩ bác nên HR, sau đó cấu hình lại phần Connection là có thể hết ngay. Đây là kn của e thôi.

Không cần hardreset đâu, chỉ cần soft reset là ok rùi. Đó là kinh nghiệm cuả mình.

ancola66

Super V.I.P
Bác Ân cho em hỏi tí ạ.

Em mún cài cái clock dạng này :D

File cab em đính kèm ở dưới, em cài vào ko hiển thị được.

Bác hứong dẫn em cài với ạ, em thích style này quá:p

Ko attach đựoc, bác bỏ đuôi rar đi giúp em với ạ.
Mình đã làm lại cho bạn rồi đây:D. Cài vào đảm bảo lên 100%:p

phihung211

Bạn vào chỉnh lại khóa sau (Đặt nó là O ):

[HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Jataayu\Messaging]
"DisableSMSSuccess"=dword:00000001

em cảm ơn bác nhưng chỉnh trong REG nó chỉ không gửi tin nhắn báo kết quả thôi chứ nó ko có tin nhắn dạng flash xuất hiện trên thanh toolsbar như ở bản V13.0 của bác,bác có thể cho làm cho em file cab soft đó được không,thanks bác nhiều:D

Rom bác em thấy có vài lỗi như sau :

Lockscreen nếu để weather animation thì hay bị treo, vào được menu mà ko làm được gì, ko hiện gì.
Music thì nhảy loạn xạ:(

Ko bít có ai giống mình ko:(

gap113

xài bản này mình thấy chưa tốt lắm đang có một số lỗi không biết là do mình hay do Rom.nhận xét bản 12.5 tốt hơn

thqt1b

xài bản này mình thấy chưa tốt lắm đang có một số lỗi không biết là do mình hay do Rom.nhận xét bản 12.5 tốt hơn

Bác giới thiệu cụ thể về lỗi mà bác gặp phải cho ACE nghe thử đi. Không chừng sẽ có KQ tốt đấy. E cũng xài bản V14 này và chưa gặp lỗi nào.

ancola66

Super V.I.P
Phiên bản mới v15_PV với Co0kie Home Tab 1.8.5 chạy hơi bị tít:p đã có trên bài 1:D

M

meocop

Guest
Phiên bản mới v15_PV với Co0kie Home Tab 1.8.5 chạy hơi bị tít:p đã có trên bài 1:D

bản v14 chạy chán lắm,không biết bản v15 này thế nào?đang down sẽ báo cáo kết quả sAU,DÙ SAO CŨNG CẢM ƠN BÁC,giao diện đẹp lắm bác ạ

thqt1b

bản v14 chạy chán lắm,không biết bản v15 này thế nào?đang down sẽ báo cáo kết quả sAU,DÙ SAO CŨNG CẢM ƠN BÁC,giao diện đẹp lắm bác ạ

Chán thế nào vậy bác? E đang xài bản này có gì đâu.??

vatdnvn

Nếu được thì bác test cái Manila 2.5.2015 trong rom 2.14 test xem thế nào bác nhé.
Tiện thể bác có thể cho em hỏi là , khi mình cook rom, làm thế nào để add thêm các phần mềm/ứng dụng (ví dụ CHT, CHTEditor) và change icon , theme hay manila phiên bản khác vào trong ROM, để khi người ta down về thì up rom thì nó được tự động cài luôn. Em mới tìm hiểu tới việc thay SYS, nhưng có lẽ vẫn chưa đầy đủ. Mong bác chỉ giáo cho em thêm. Ngoài ra Pagepool mà bác thường dùng HD2 là bao nhiêu ah