• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

thqt1b

Bác cho e hỏi là bản v13 này so với bản v12.5 có thêm bớt món gì ko ah? e giải nén ra thì thấy dung lượng v13 còn ít hơn v12.5 nữa. Cá nhân e thấy bản v12.5 đã khá đầy đủ những thứ cần thiết rồi. bác tư vấn thêm cho e nhá.

exec

Bản 12.5 đúng là tuyệt nhưng bây giờ lại có 13 thì tranh thủ vừa xem Nam Phi - Mexico vừa down luôn vậy. Ths anh Ân.

phihung211

bác ân ơi,em vừa up bản v13.0,bị cái lỗi là không import dc danh bạ sim sang máy,chết em rồi :(
mà cái khóa máy sao lúc em ấn mở màn hình phải đợi 2-3s mới trượt để mở khóa dc vậy,em trượt luôn toàn không dc

Chỉnh sửa cuối:

pandamiss

bác ân ơi,em vừa up bản v13.0,bị cái lỗi là không import dc danh bạ sim sang máy,chết em rồi :(
mà cái khóa máy sao lúc em ấn mở màn hình phải đợi 2-3s mới trượt để mở khóa dc vậy,em trượt luôn toàn không dc

Bạn hard reset lại lần nữa rồi thử lại xem sao ?

phihung211

Bạn hard reset lại lần nữa rồi thử lại xem sao ?
vẫn không được bác ah,cái import sim thì em đã khắc phục bằng cách copy từ sim vào máy rồi,nhưng còn cái khóa màn hình thì em vẫn chưa khắc phục được,cứ lâu lâu bật máy lên là phải đợi 2-3s mới trượt được :(,bác ân có thể làm cho em cái file cab s2u2 như bản 9.0 được không,nếu bác cho em thêm lựa chọn vài cái đồng hồ nữa thì tuyệ quá,em cảm ơn bác trước nhé:D

Chỉnh sửa cuối:

thqt1b

Bản 12.5 đúng là tuyệt nhưng bây giờ lại có 13 thì tranh thủ vừa xem Nam Phi - Mexico vừa down luôn vậy. Ths anh Ân.

E thấy bản v13 này chưa ổn lắm. Ko thể vuốt được Quicklink ở màn hình Home. Bác ancola66 xem lại nhé. E thấy bản này có cái Clock màn hình home đẹp quá.
Bác ancola66 có thể cho e xin file CAB của cái clock Longines ko ah? Thanks bác .

Chỉnh sửa cuối:

exec

E thấy bản v13 này chưa ổn lắm. Ko thể vuốt được Quicklink ở màn hình Home. Bác ancola66 xem lại nhé. E thấy bản này có cái Clock màn hình home đẹp quá.
Bác ancola66 có thể cho e xin file CAB của cái clock Longines ko ah? Thanks bác .

phihung211
bác ân ơi,em vừa up bản v13.0,bị cái lỗi là không import dc danh bạ sim sang máy,chết em rồi Click here to enlarge

Bản 13 mình dùng rất ok,skin quá đẹp các lỗi như các bạn nói không hề có, các bạn hard reset lại và xem lại radio xem sao.

phihung211

Bản 13 mình dùng rất ok,skin quá đẹp các lỗi như các bạn nói không hề có, các bạn hard reset lại và xem lại radio xem sao.

vẫn không được bạn ah,mình đã HR lại nhưng cái khoá nó vẫn vậy,khi có tin nhắn đến đèn màn hình nó không sáng,ấn phím cứng để màn hình sáng lên thì vẫn không thấy có biểu tượng tin nhắn hoặc cuộc gọi ở trong cái khóa,với lại để lâu lâu 1 tí phải mất 2-3s mới kéo được,mình đã up xuống bản 12.5 nhưng vẫn bị cái lỗi ấy:(,nó làm mình rất khó chịu:(,mình thử cài s2u2 thì nó vẫn báo tin nhắn và cuộc gọi lỡ bình thường nhưng không biết làm sao để cho cái khóa đó không hoạt động nữa==>khóa 2 cái khóa liền 1 lúc,tức quá lại HR bây giờ cứ dùng tạm cái khóa của nó đã:(,rất mong các bác giúp đỡ em vụ này:(

pandamiss

vẫn không được bạn ah,mình đã HR lại nhưng cái khoá nó vẫn vậy,khi có tin nhắn đến đèn màn hình nó không sáng,ấn phím cứng để màn hình sáng lên thì vẫn không thấy có biểu tượng tin nhắn hoặc cuộc gọi ở trong cái khóa,với lại để lâu lâu 1 tí phải mất 2-3s mới kéo được,mình đã up xuống bản 12.5 nhưng vẫn bị cái lỗi ấy:(,nó làm mình rất khó chịu:(,mình thử cài s2u2 thì nó vẫn báo tin nhắn và cuộc gọi lỡ bình thường nhưng không biết làm sao để cho cái khóa đó không hoạt động nữa==>khóa 2 cái khóa liền 1 lúc,tức quá lại HR bây giờ cứ dùng tạm cái khóa của nó đã:(,rất mong các bác giúp đỡ em vụ này:(

Bạn đã format lại bằng task9 chưa đã? Mình dùng bản 12.5 ko thấy có hiện tượng này. Ấn vào lên ngay. Còn tin nhắn và cuộc gọi nhỡ đến thì bác Ân đã bỏ hiển thị ở nút slide từ lâu rồi, nó chỉ hiện thị trên thanh tasbar thôi.

phihung211

Bạn đã format lại bằng task9 chưa đã? Mình dùng bản 12.5 ko thấy có hiện tượng này. Ấn vào lên ngay. Còn tin nhắn và cuộc gọi nhỡ đến thì bác Ân đã bỏ hiển thị ở nút slide từ lâu rồi, nó chỉ hiện thị trên thanh tasbar thôi.

ôi chúa ơi,vậy mà bác ấy không nói gì làm em khổ sở cả ngày hôm nay,cứ tưởng máy mình lỗi chứ,mà sao cái tiện lợi ấy lại bỏ nhỉ,bác thử nghĩ xem khi có tin nhắn đến mình để máy ngay đó mà không đọc dc,lại phải bật lên,slide rồi vào tab messenger đọc,như vậy có rườm rà bất tiện không?dù sao em cũng đã khắc phục được bằng cách cài s2u2 rồi:D,thanks bác đã giúp đỡ

vatdnvn

Bản Rom này khi mình vuốt cái đồng hồ thì nó ra cái lịch nhìn bị lỗi sao ấy, tự nhiên có cái Song Title gì đó . Bạn kiểm tra lại thử xem

ancola66

Super V.I.P
Bản Rom này khi mình vuốt cái đồng hồ thì nó ra cái lịch nhìn bị lỗi sao ấy, tự nhiên có cái Song Title gì đó . Bạn kiểm tra lại thử xem
Phiên bản Co0kie Home Tab 1.8.0.0 này tuy có nhiều cải tiến nhưng vẫn còn nhiều lỗi:(. Chứ không phải bản ROM bị lỗi:D. Hi vọng các phiên bản nâng cấp Co0kie home tab sẽ hoàn thiện hơn:D

vatdnvn

Bác cho em hỏi, là rom này nó tự bật 3G luôn ah. Tại em thấy tự nhiên tk của em nó bị trừ hết tiền :(

vatdnvn

Phiên bản Co0kie Home Tab 1.8.0.0 này tuy có nhiều cải tiến nhưng vẫn còn nhiều lỗi:(. Chứ không phải bản ROM bị lỗi:D. Hi vọng các phiên bản nâng cấp Co0kie home tab sẽ hoàn thiện hơn:D
Vâng, em cũng đang test...Bản rom nói chung là mượt, mặc dù có một số lỗi nhỏ, chắc do CHT mới....
Hi vọng bản tiếp theo sẽ hoàn chỉnh hơn.
Tiện thể cho em hỏi, bản rom này có phần nào để lấy các số di động trên sim không ah. Em kiếm hoài ko ra