• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

bomnhim1410

Tình hình là không ổn mình cũng bị tình trạng khi jaf xong máy cứ đến cái hình hoa văn là lại tắt máy khởi động lại ko hiểu sao nữa :(( Và đã thử cả 2 bản core rồi! nhưng ko được là sao?

mrben110

hehe cuối cùng cũng gỡ đc cái widget thông báo và thêm hiieeju ứng phượng hoàng.
PS mấy bố gà vl mỗi việc jaff cũng ko xong...... suốt ngày kêu

mrben110

chả có gì phải ức cả> hay bạn đang cay cú 1 điều gì đó?
jaf không đc thì jaf lại, kiểm tra xem mình có nhầm nhọt chỗ nào ko.
đọc 1 số bài trong topic này mình thấy buồn cười thật đấy?
1 số bạn có vẻ chưa jaf mà cũng đã kêu là jaf ko lên, 1 số bạn chỉnh sửa linh tinh rồi jaf ko lên.1 số bạn jaff ần đầu ko đc cái cũng kêu......
mình jaf từ fw 50 1 cái là lên ngay chả thấy lỗi gì?
chỉnh sửa oay hoay xóa cái widget thông báo và thêm cái hiệu ứng rồi jaf vẫn lên ầm ầm...
......Hazzz.....

bomnhim1410

Lần trước có xài 1 bản V51 rùi! vừa up lại bản V51 thì bị như thế? nghĩ lỗi thử bản V52 thì vẫn thế! cay cú gì? thử đi thử lại mấy lần rồi đều ko được đang tính cách khác đây :((

vutaikt

bản cook này mình test rất kĩ thấy ổn định lên mới post lên cho anh em sài......
ai jaf ko đc thì lên kt lại..
anh em trong diễn đàn lên giúp đỡ lẫn nhau thì tốt hơn.

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

Lần trước có xài 1 bản V51 rùi! vừa up lại bản V51 thì bị như thế? nghĩ lỗi thử bản V52 thì vẫn thế! cay cú gì? thử đi thử lại mấy lần rồi đều ko được đang tính cách khác đây :((

tui cuñg vậy nè j.a.f bản khác bình thường j.a.f bản này ko đc. Bó tay lun

bomdaica150693

jaf bản này lên hình hoa văn là tắt ngủm, jaf thử mấy lần cũng bị, đành quay lại bản trước đó thì bt, không hiểu nổi nữa????????

bomnhim1410

Bác nào cho em xin cái bản cũ mà bác jaf được cho em ngâm cứu xem lỗi kiểu gì? cả sáng điện thoại tắt ngúm rùi! điên lắm rồi, kiểu này phải phá tung cái máy thì cũng phải chơi vụ này >:)

kitafung

Mình không thích cái biểu tượng bàn phím số thành cái dấu chấm tròn này tẹo nào. Ý kiến cá nhân nên để hình bàn phím nhìn đẹp hơn.

Black_Cat999

Mình không thích cái biểu tượng bàn phím số thành cái dấu chấm tròn này tẹo nào. Ý kiến cá nhân nên để hình bàn phím nhìn đẹp hơn.

uhm dong^` y' voi pa'c , ba'c vutaikt cho file nao` de~ sua lai thanh` bieu^~ tuong ban` phi'm kia di , nhin the' nay` ky` ky` the' nao` ay' , sr vi` onl =dt nen hem co' zau^' , may' mod dung` che'm :D

chjpkute

Format thẻ nhớ trước khi jaf nhá!

đã 4mat nhé vẫn kô kết qủa...

uhm dong^` y' voi pa'c , ba'c vutaikt cho file nao` de~ sua lai thanh` bieu^~ tuong ban` phi'm kia di , nhin the' nay` ky` ky` the' nao` ay' , sr vi` onl =dt nen hem co' zau^' , may' mod dung` che'm :D

tui olnile bằbf điện thoại nè qua ôpêra mini (gprs) vân dấu như thường có aao đâu nhà kô có máy tính ra qúan thì xa nên tòan oline bằng đt đó...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

bản cũ file đính kèm.. ý

chủ thớt córất nhiều a.e kô jaf đưỡc bản 31-12 chủ thớt xem laị zùm cái kô phải a.e kô biết jaf nhé cung chẳng biết lội từ đâu cả...bác xem lai xem thế nào!!!!

Chỉnh sửa cuối:

trinhhoainhu

Làm sao cho lời bài hát nó chuyển động theo ca sĩ hát vậy bác, có phần mềm gì để làm không, em chỉ biết làm lyric tĩnh thôi

vutaikt

bác phải set time vào nó mới chạy đc chứ. giống như sub việt cho phim ý.

bạn bung file theme ra. thường là file themepackage.mif
dùng sicontens hoặc pm chuyên sử lý file mif như mifedit ... tìm đến entry bàn phím số ra thay thôi..
muốn biết rõ hơn thì pm anh Ntv_79

trinhhoainhu

bác phải set time vào nó mới chạy đc chứ. giống như sub việt cho phim ý.

bạn bung file theme ra. thường là file themepackage.mif
dùng sicontens hoặc pm chuyên sử lý file mif như mifedit ... tìm đến entry bàn phím số ra thay thôi..
muốn biết rõ hơn thì pm anh Ntv_79

Hì..ý em là dùng cái gì để set đó, sub thì em chỉ set bằng notebad thôi, còn cái này thì chưa hiểu lắm, set xong là bài hát nó tự có luôn hay là phải kèm file giống sub phim hả bác

vutaikt

bạn dùng minilyrric là tìm đc lời ngay ý mà.. links http://www.mediafire.com/?dzn8k2bq69yp9c2

bạn cài minlyric..
crack xong bật 1 bài mp3 = media pllayer..
nó sẽ tụe động tìm lời cho bài hát...
bạn chọn lời phù hợp cho đt là ok.
nếu bài hát ko có tư bạn tựu làm cũng đc cũng nhanh lắm.khi tìm xong lời bạn sava lại và nhớ đổi duôi giống bài nhạc là oke.
bạn cho mính xín bài hát mình demo cho