• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

vutaikt

tập tin đính kèm là bản cũ bạn a`.
mình xóa đi cho đỡ hiểu lầm.

chjpkute

có ở HP ko mình jaf hộ cho.

mình đã j.a.f rất nhiều máy rất nhiều bản thành công ....nhưng của vutaklt thì kô đc. Mình đao linh cả bộ được 6 file cho vào j.a.f như bình thường nhưng khi j.a.f xong thì máy chỉ lên được cái vòng tròn màu rồt tắt lịm ...mình tháo pin khởi động máy vẫn như vậy...kô lên được bản đầu của bạn mình j.a.f thành công chỉ bản fix mới bi. Kô riêng gì mình có rất nhiều bạn cũng gặp tương tự vutaklt cho hỏi khi jaf có phải thêm tệp đính kèm nữa kô...

vutaikt

với v51 bạn down cả bộ vào jaf thui
v52 bạn dơn thêm cỏev52 về chép đè vào v51, sau đó đổi tên roft2 thành 52.007

chjpkute

ôkê làm đúng như lời chủ thớt nhưg kô được đành chia tay bản của vutakl vậy chuyển sang dùng premium của bình 24 thấy rất ôkê..

duoc82

các bạn bung rost2 ra tim một cái theme mặc định chép vào là ok.minh làm rồi ok.
chúc thành công

vutaikt

ôkê làm đúng như lời chủ thớt nhưg kô được đành chia tay bản của vutakl vậy chuyển sang dùng premium của bình 24 thấy rất ôkê..

bác chém it thôi cho em nhờ.
lúc nào tui cũng thấy bác online= dt. jaf cái đầu bác đấy.
ai ko jaf đc thì lên học lại cái jaff dj nhé. mình ko nói nhiều nữa.

trong topic này có 1 số fan binh24 rất dông vào đây chém mình. nhưng ko sao. mình không muốn mất hòa khí anh em.
tui đã thử ra nét dơnload về jaf chạy ầm ầm đây mấy bạn,. cần xem clip ko.
tui cũng gửi link cho mấy bạn bên tinhte.vn ai cũng jaff dc hết (mình chỉ post bản cook này duy nhất trên pda) .
khôg hiểu bên này có vài bạn ko jaff dc.

duoc82

với rost2 v51 thì ok.còn v52 thì thiếu theme gốc
chủ thớ cai theme gốc ở pri.../...114 lại chưa mà nói ae vậy.mình kiểm tra thì thấy thiếu phần theme gốc ở đó.minh thêm vào jaf ok
thanhs
X_X X_X X_X

llTuyetTinhCocll

bác chém it thôi cho em nhờ.
lúc nào tui cũng thấy bác online= dt. jaf cái đầu bác đấy.
ai ko jaf đc thì lên học lại cái jaff dj nhé. mình ko nói nhiều nữa.

trong topic này có 1 số fan binh24 rất dông vào đây chém mình. nhưng ko sao. mình không muốn mất hòa khí anh em.
tui đã thử ra nét dơnload về jaf chạy ầm ầm đây mấy bạn,. cần xem clip ko.
tui cũng gửi link cho mấy bạn bên tinhte.vn ai cũng jaff dc hết (mình chỉ post bản cook này duy nhất trên pda) .
khôg hiểu bên này có vài bạn ko jaff dc.

cho mình hỏi tóm tắt như vầy....máy mình hiện giờ là đang xài cfw v51 của ng khác.....bây giờ muốn cook cái của bạn....nhưng chỉ cook cái v51 thôi....ko cho lên v52....thì down cái link cả bộ thôi đúng hem trong đó có sẵn 6file.....có thêm cái gì khác rồi đè lên ko???? vì hiện giờ mình xem comment thì có 2 ý kiến....nên hỏi bạn cho chắc....em mình nó thích cái này nên làm cho nó

vutaikt

mình đang up lên 1 bản cook cuối cùng cho 5800 cfw c6 v51 or 52
Nếu bạn dùng v51 thì download cả bộ về chép vào thư mục C/programe fiile/Nokia jaf lun ( phù hợp với ai đang dùng v51 của tất cả các bản n97 c6)
còn v52 thì phải thay core v52 vào.
bạn đợi tí chút sắp đc rồi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 31 minutes:

đã sửa lại links
download ở trên #1 nhé.

Chỉnh sửa cuối:

pokemon89

Máy e bị sao mah!
firmware cũ là v51. up firmware này xong(core 51)
Lên được màn hình khởi động. Xong khởi động lại. khởi đọng lại suôt thôi
Dùng core v52 cũng ko được lun??????/
H máy ko lên được nữa :((

z3r0

mình đang up lên 1 bản cook cuối cùng cho 5800 cfw c6 v51 or 52
Nếu bạn dùng v51 thì download cả bộ về chép vào thư mục C/programe fiile/Nokia jaf lun ( phù hợp với ai đang dùng v51 của tất cả các bản n97 c6)
còn v52 thì phải thay core v52 vào.
bạn đợi tí chút sắp đc rồi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 31 minutes:

đã sửa lại links
download ở trên #1 nhé.

hjhj, bữa trc' flash bản nì mờ hok đc. cứ bị reset lại phone hoài. giờ bác ấy fix lại đc rùi. v52 xài tuốt
Hòi riêng tí nhe: sao cáy lyric của bác giống kara zi? có phải dùng pM gì để giống zi5 hok

Chỉnh sửa cuối:

pokemon89

Bó tay rùi :(!
Thử mọi cách flash hơn 10 lần rùi mah vẫn reset đi reset lại hoài.
Trờ về N97-mini của a Mathanh vậy :((

thanhluan_phuyen

lâu qua bi giờ mới vào diễn đàn lại thì ra anh em nào mình thấy cũng bị như mình mà thôi,toàn jaf xong thì mở hông lên thôi,hjc

vnhuy09

cho em xin file khởi động máy của bản này dc không , mỗi lần lần tắt mở máy nghe khoái thiệt