• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

mrben110

sao mình không cài đặt đc cái phot0browse ở trên nhj?
nó bảo có sẵn. mà tim mãi ko thấy đâu...
mình jaf bản 31/12

vutaikt

cái đó là do bộ incon N8 Có chứa file phophotobrowse_...mif
mình đã sửa lại rồi
bạn download và jaf lại nhé.

concuarangme

cập nhật lại link có thay đổi j trong bản cook không bạn, hay vẫn là bản trước đó, để mình bít mà không cần down lại :D

blackandmina

không sao đâu bạn. Mình chỉ ghi lại thành v52 thui. Bạn jaf bằng corev51 thì vẫn là v51.
Bạn có hể jaf các bản v51 bất kì trong 4rum.
Còn về logo mạng.
Bạn vào cài đặt/hiển thị/ko hiển thị logo mạg là dc nha.

thế ah lam mình hết hồn.thanks bạn nha

vutaikt

mình sửa 1 số lỗi do bộ incon N8 gây ra
có 1 số ứng dụng không cài đc , nó cứ bảo có sẵn do có icon ***.mif trong mục resource/apps
lên mình fixx lại..

mrben110

vậy hả.
down về jaf lại vậy

à cho tớ xin cái hình nèn em xinh xinh trên cùng đc ko
thanks

chjpkute

trời ơi mình đao link cả bộ về J A F không nên nguồn nè híc đã xóa tất cả nhưng thứ trong thư mục có sẵn ặc không hiểu luôn....

mrben110

tui jaf thành công mà mà mấy bác.
thếm win7 nhìn trong suốt khó wa'
âm khởi động ổn.
nhưng ấn bào rompatcher thì đẩy ra ngoadi.
nhạc chuông ngắn quá.
,

cho e hỏi mún thay cái icon ứng dụng đang chạy thì sửa ntn? thay cái hình đỏ đỏ đó thành hình tròn lại thì làm như thế nào nhỉ:-?

vutaikt

bạn vào rressource/apps/gridroot.mif
nếu bạn thích cái icon ứng dụng nào đẹp thì trích nó từe bản đó chép đè vào đường dẫn kia là ok

mrben110

,ọm patch đc rồi.
đang dùng c2z maker tạo c2z apply cái hiệu ứng phượng hoàng ko thích sao bay lắm.
mà chủ thớt cho hỏi saoko thấy logo mạng đâu vậy

thanhluan_phuyen

bạn vào rressource/apps/gridroot.mif
nếu bạn thích cái icon ứng dụng nào đẹp thì trích nó từe bản đó chép đè vào đường dẫn kia là ok

phai bung file rofs2 ra hả bạn? và khi ta thay hình khác vào thì cũng để tên là gridroot.mif nén lại rùi jaf hả bạn?:-?vì cái hình đó mình thấy cũng hông đẹp lắm.

Chỉnh sửa cuối:
phai bung file rofs2 ra hả bạn? và khi ta thay hình khác vào thì cũng để tên là gridroot.mif nén lại rùi jaf hả bạn?:-?vì cái hình đó mình thấy cũng hông đẹp lắm.

chính xac nhug co điều thay hình khac thì chăc hơi rối thjc hìh của bản nào thì cho dzo. Hình như mjnh co làm cái này oy. Chỉ copy từ bản c6 vs nhau wa dc thui, copy từ bản n97 là sẽ jaf xog mở máy ko dc, fảj jaf lại

là màn hình nó đen thui bật ko lên. Hoặc bấm nút nguồn cái nó rung hoài lun nhưg máy ko mở, tháo pin lắp dzo jaf lại là dc.
Tiện thể aj có mod icon to 4x4 cho mình xin đc hum? Kiếm hoài ko thấy . Xin hoài ko aj cho lun :((

thanhluan_phuyen

là màn hình nó đen thui bật ko lên. Hoặc bấm nút nguồn cái nó rung hoài lun nhưg máy ko mở, tháo pin lắp dzo jaf lại là dc.
Tiện thể aj có mod icon to 4x4 cho mình xin đc hum? Kiếm hoài ko thấy . Xin hoài ko aj cho lun :((

còn nếu coppy từ bản c6 của mrquyen93 thì nó có bị như thế không bạn? và khi bị như thế nó có ảnh hưởng gì tới fw dùng sau này hông?

còn nếu coppy từ bản c6 của mrquyen93 thì nó có bị như thế không bạn? và khi bị như thế nó có ảnh hưởng gì tới fw dùng sau này hông?

ah ko bi jk hết ko ảnh hưởng jk lun.mình bị hoài mà, lấy từ bản c6 chung lun chắc đc ak, bạn thử đi

thanhluan_phuyen

ah ko bi jk hết ko ảnh hưởng jk lun.mình bị hoài mà, lấy từ bản c6 chung lun chắc đc ak, bạn thử đi

sao kì vậy ta, mình jaf xong nó lên màn hình khởi động có chữ nokia rùi tắt chứ nó hông lên nữa??????????????:O

đã jaf 3 lần nhưng vẫn không được, bó tay luôn, giờ quay về dùng bản của anh mathanh mới ra ngày 1/1 cho nó chắc.hjc
video của em nó bị hiện tượng này sau jaf: [video=youtube;7YNY1NIds2Y]http://www.youtube.com/watch?v=7YNY1NIds2Y[/video]

Chỉnh sửa cuối:

haunterno1

Hix! Nhiều link down quá
Chủ thread tổng hợp bạn update lại giùm thành 1 file duy nhất cho dễ down, mất công ra tiệm down về lại thiếu file nữa