• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

binbon185

cái này bạn đã fix rùi và có phải là dow tai dòng chữ "LINK CẢ BỘ" là đủ cho V51 luôn đúng không bạn? thế còn cái "tập tin đính kèm" nó có cần dow về không?

Không cần download tập tin đính kèm đâu bạn, LINK CẢ BỘ là đầy đủ luôn rồi.

yeah fix đc mi' lỗi đó oy đúng ươc nguyện >_<, nhưg mà fjx năm ngoái mà e ko bjt, :((, năm nay mới jaf.
Ps/ ah co' aj ko auto patch dc trong rompatcher giống mjnh ko , tăt máy mở lên toàn fải bật lại ko ah

thanhluan_phuyen

yeah fix đc mi' lỗi đó oy đúng ươc nguyện >_<, nhưg mà fjx năm ngoái mà e ko bjt, :((, năm nay mới jaf.
Ps/ ah co' aj ko auto patch dc trong rompatcher giống mjnh ko , tăt máy mở lên toàn fải bật lại ko ah

Chắc là bạn đó thức đón giao thừa rùi up cho anh em luôn mờ, hjhj.hù tối lo đón giao thừa quá nên cũng hông biết, bi jo vào mới thấy nè.:p

thanhluan_phuyen

ủa? cái bộ đầy đủ này mình dow về có thêm foder " RM356_0559676_51.0.006_001" là sao vậy? thế có cần chép cả foder đó vào không? hay chỉ cần chép 6 file kia là đủ vậy? vì mình thấy trong RM-356 của mình cũng có cái foder đó rùi.

thanhtam18

minh dung ban moi nhat cua ban!chep de corev52 vao roi jaf!ket qua len hinh khoi dong rui ngum!xanh mat lun!:(

binbon185

ủa? cái bộ đầy đủ này mình dow về có thêm foder " RM356_0559676_51.0.006_001" là sao vậy? thế có cần chép cả foder đó vào không? hay chỉ cần chép 6 file kia là đủ vậy? vì mình thấy trong RM-356 của mình cũng có cái foder đó rùi.

Cái Folder đó khi bạn JAF sẽ có thôi,bạn muốn để thì để,không để thì xóa cũng được.

minh dung ban moi nhat cua ban!chep de corev52 vao roi jaf!ket qua len hinh khoi dong rui ngum!xanh mat lun!:(

Tôi cũng giống bạn,đang tìm cách khắc phục đây,bạn JAF lại 1 lần nữa xem sao,không biết bản update làm sao,khi JAF xong lên cái màn hình khởi động xong die luôn,help me nè Vutaikt ơi.

Chỉnh sửa cuối:

thanhtam18

Cái Folder đó khi bạn JAF sẽ có thôi,bạn muốn để thì để,không để thì xóa cũng được.

Tôi cũng giống bạn,đang tìm cách khắc phục đây,bạn JAF lại 1 lần nữa xem sao,không biết bản update làm sao,khi JAF xong lên cái màn hình khởi động xong die luôn,help me nè Vutaikt ơi.
chu thot dau rui?giai quyet dum di!don nam moi bang dien thoai die!hic!

binbon185

Điện thoại die thì JAF lại đi bạn,hoặc bạn JAF đỡ bản khác xài tạm đi,bản 2011 của JackPham đó.

vutaikt

bác bạn thành viên cấp 1 chú ý.
các bạn hãy học cách jaff máy trước nhé.
bản cook của mình không bị lỗi gì hết. chứ đùng vào la om sòm lên.
thứ 2 về rompatcher mình thấy apply không caafn thiết lắmvif thỉnh thoảng ta mới dùng đến c2z và open4all thôy lên khi nào caafn thì ta vào bật cũng đc mà.
sory mình đang ở we^ online bằng đt

Chỉnh sửa cuối:

missofkiss

ý tớ muốn hỏi cậu là cái rompatcher nó dùng để làm gì? mà của tớ trống không thì phải làm sao?

vutaikt

a`
đơn giản mà
tuy máy đã hack rùi nhưng vẫn phải caafn rompathcer
ví dụ dùng c2z open4ll để xem file hệ thống ...v...
bạn down cả bộ này giải nén copy cả thư mục patches vào thư mục gốc thẻ nhớ là oke...

http://www.mediafire.com/?3d25ubuja1xdqwq

thanhtam18

minh doi ten rui nhung khi jaf xong no len hinh khoi dong rui tat!rui len!xong tat nua!cu nhu co gi bi loi vay!giup minh voi!

ban co the goi rieng cho minh mot fie rost thui duoc ko? de minh cook voi core cua ban xem sao?

mrben110

minh jaf lên mà chạy ngon nhưng ram hơi it
@vutaikt: dạy minh cách xoa cái widget thông báo đc ko.
mình bung file roft2 ra rồi nhưng xóa nó ntn???

vutaikt

cái đó từng máy có cái không dùng chung đc bạn a
cái c2z là apply ổ C thay vì mặc định là ổ z để các bạn có thể thay đổi font chữ hiệu ứng....
còn nếu ko dùng thì xóa đi