• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

kitafung

Chứ không phải "ăn cắp của người thành của ta" nên không biết ? =))

Vãi hà anh bạn trẽ, đừng "cay" như thế bạn à. Những mod trùng hợp thì ko thể tránh khỏi vì cũng từ một nguồn mà ra thôi.

thaingocduan1

mình ủng hộ vutaikt vì đã có lòng chia sẻ .còn binh24 (mod xóa hết các bài của bình 24 đi để đỡ phải cãi nhau nữa các topic mà binh24 lập ra là chủ yếu để quảng cáo sản phẩm ,cho đến thời điểm này mọi người đã nhận được gì từ những topic đó đâu, <chúng ta nên kết luận việc này ở đây cfw do ai post nên trước thì là của người đó> )muốn kinh doanh thi mời đi chỗ khác đây là nơi chia sẽ kiến thức không có bạn thì fw s60v5 vẫn có người cook tiếp vẫn rất tốt là khác .

binh24

Vãi hà anh bạn trẽ, đừng "cay" như thế bạn à. Những mod trùng hợp thì ko thể tránh khỏi vì cũng từ một nguồn mà ra thôi.

Thấy bức xúc quá nên nói tý thôi ! Thật lòng xin lỗi các bạn khác nhé !
Bình sinh mình ghét nhất người nào làm mà ko giám nhận, mồm toàn nói suông >:)
Thà rằng công nhận, ghi credit thì có phải hay hơn thế này ko ?

transanghp92

ông binh24 khiêu khích nhau ác quá , dù sao chủ topic cũng có ý chia sẻ , bởi vì đây ko phải topic dùng để donate cho nên cái gọi là ĂN CẮP , cũng chẳng hề hà gì

vutaikt

mjnh có chôm chja cua aj dau ma fai nhận.
Còn về bản của aj đối với mjnh ko wan trọng.quan trọng ở đây là bản cook đó có ra sao và có aj thích nó hay ko, và mọi người aj cũg có thể dùng nó ,aj ko thích thì thuj.
Mình có lẽ cũg tập binh là góp tiền mua dvd bản quyền về xem chứ ko xem online wa mạng nữa.
Đến billgate còn xem video lậu youtube nữa là....

Khoaaaa

Active Member
Thôi nào,tất cả đều là vì tinh thần yêu công nghệ và tìm tòi sự mới mẻ,có một vấn đề mà kéo ra đến mấy trang,ok chấm ở đây,a binh bức xúc,vutai xúc bức,bức hít nút áo rồi

còn có ai cho thêm ý kiến ko,vutai bạn có nói mượt như x6 là trượt cứng,ko vấp,chạy vèo vèo hay là chạm nhạy như x6 điện dung,nhạy mượt rỏ ràng nào

mrquyen1993

Thấy bức xúc quá nên nói tý thôi ! Thật lòng xin lỗi các bạn khác nhé !
Bình sinh mình ghét nhất người nào làm mà ko giám nhận, mồm toàn nói suông >:)
Thà rằng công nhận, ghi credit thì có phải hay hơn thế này ko ?

Oh yeah bạn hơn người rồi đó . thôi cứ dùng bản của bạn đi đừng coment chém gió nữa nếu bản của bạn tốt đến mức donate thì có lẽ bạn ko còn phù hợp với PDA Viet đâu có lẽ bạn nghĩ mình đuổi bạn nhưng nơi bạn cần nên là 4rum PNHT
P/s : Mình cần thành lập nhóm donate lấy bản của binh24 share cho anh em dùng , dù là tiểu nhân nhưng vì đại nghĩa diệt thân , nếu nản có lẽ Binh nên từ bỏ sự nghiệp, đừng có cậy thế ta đây giỏi bắt nạt , kích bác người khác .Chỉ vì bạn mà diễn đàn trở nên ko còn sự thuần khiết vốn có của nó
có lẽ bạn kiếm ăn chưa đủ nên từ chia sẻ --> tết dương lịch--> bây h là tết âm lịch hả thôi xin hồn~X(

Thôi nào,tất cả đều là vì tinh thần yêu công nghệ và tìm tòi sự mới mẻ,có một vấn đề mà kéo ra đến mấy trang,ok chấm ở đây,a binh bức xúc,vutai xúc bức,bức hít nút áo rồi

còn có ai cho thêm ý kiến ko,vutai bạn có nói mượt như x6 là trượt cứng,ko vấp,chạy vèo vèo hay là chạm nhạy như x6 điện dung,nhạy mượt rỏ ràng nào

Đây ko còn là sự bức xúc nữa mà là vì tiền mà cay cú bạn đừng nhầm lẫn nha ( mình xin nói thô thiển vì với những người như thế này ko còn cách nào khác, nếu mọi người cho mình đã nói sai xin cứ bảo thẳng mình xin tiếp thu)

Nếu em viết bài này vi phạm nội qui mong MOD thông cảm , em ko thể chấp nhận chỉ vì tiền bạc mà chia rẽ anh em

Chỉnh sửa cuối:

jackpham

a cũng đã yêu cầu MOD xóa hết bài của Binh24 và có thể cũng sẽ band nick. Anh e cứ tiếp tục cook nhé! Có gì vấn đề gì thì cứ học hỏi chia sẽ lẫn nhau nhé!

thaingocduan1

mình thấy bạn nói rất hay đây là link bản bản mà mình donte của bình được share cho mọi người dùng nè (dùng chằng ra cái gì mà cũng đòi donte mình chạy được nửa ngày lại flash lại bản n97 mini của anh mathanh ) http://www.mediafire.com/?7iifs1c9m5s4dma .nếu mình có vi phạm gì thì mod xóa dùm.

mrquyen1993

mình thấy bạn nói rất hay đây là link bản bản mà mình donte của bình được share cho mọi người dùng nè (dùng chằng ra cái gì mà cũng đòi donte mình chạy được nửa ngày lại flash lại bản n97 mini của anh mathanh ) http://www.mediafire.com/?7iifs1c9m5s4dma .nếu mình có vi phạm gì thì mod xóa dùm.

1 thành viên đã đc chấp thuận gia nhập nhóm lưu ý khi sha cần nói rõ đây là bản tên j`
và phải đầy đủ các yêu cầu sau
1. Bản CFW mà bạn chia sẻ là gì
2. Thời gian mà bạn donate tức lúc bạn có bản CFW này
3 Nói rõ ngồn gốc cũng như cảm ơn người đã tạo ra CFW này
4.Mục đích của bạn là gì khi share bản này (ko tư thù cá nhân vì sẽ làm bẩn diễn đàn , mục đìh của mình là học hỏi , sẻ chia , giúp đỡ lẫn nhau để hoàn thiện ,cũng như rèn luyện tính cộng đồng)
5. yêu cầu khi share phải kèm theo nội dung sau " Bản CFW này không vì DONATE mà mang tính chất CỘNG ĐỒNG và sự phát triển của PDA Việt '

=D>Mình xin chân thành cảm ơn bạn đã chia sẻ ! Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam

thui, cãi nhau hoài,aj hơn aj thì cứ cook típ đi, bản nào tốt sẽ dc nhìu ng dùng vậy thui, cãi nhau hoài. Thật ra mấy bạn cũng đã có bạn từg dùng bản của binh24 oy(các bản trc) . Minh cũng vậy .nên hem dám chê aj. Bạn kia nói bản của binh24 ko ra gj la sai oy. Còn binh24 thì kệ đi, ăn cắp hay ko nhưg share mọi ng xài là ok oy. A làm tiền vậy là hơi wa' :-B. Nhưg nói thiệt a làm các bản cook râ't tôt,nên fát huy. Chấm hết :"> cãi nhau chi trời.

jackpham

hy vọng ae pdaviet đừng bị binh24 lừa tiền donate nữa nhé! Fw Nokia viết ra còn liên tục phải cập nhật. Hiện tại bản N97mini là ổn nhất đấy! Đừng ham bàn phím S3 của C6v20 tốn Ram lắm!

hy vọng ae pdaviet đừng bị binh24 lừa tiền donate nữa nhé! Fw Nokia viết ra còn liên tục phải cập nhật. Hiện tại bản N97mini là ổn nhất đấy! Đừng ham bàn phím S3 của C6v20 tốn Ram lắm!
Bản n97 tốt nhất nhưng về tính trình diễn hem bằng c6 vì c6 chiếm ram hình như la do nó bật sắn các thư cần thiết nên khi bấm là no dzo, ko bj giựt.(thấy trong killme c6 tơi 100 fần chạy ẩn , n97 chi wa lăm la 70 chắc tốn it ram hơn. Nhưg jk chư bản n97 của mathanh siêu vip về chụp hình và nghe nhạc ko bản nào địch lại. Nhưg hơi giựt khj co hiệu ưng

thanhluan_phuyen

hi vọng PDA là nơi giao lưu chia sẽ và giúp mọi người gần nhau hơn chứ đùng chia rẽ nhau như thế nữa, anh Binh ơi anh là một người giỏi mà, nghe anh nói như thế e cũng buồn quá.:(

pvtien7

tình hình là bản này có lỗi với vấn đề chạm tay vào màn hình thì sáng lại. bình thường chạm 1 cái thì màn hình sáng lại, chạm 1 cái nữa là chạy, còn bản này chạm 1 cái vừa sáng vửa chạy lun, bác nào có mod chạm 1 lần sáng 1 lần nữa ới có tác dụng hem ??? mình nhớ ở đâu đó mà tìm quài hem thấy ???

binbon185

Chứ không phải "ăn cắp của người thành của ta" nên không biết ? =))

Mình có 1 đề nghị,nên delete nik này đi nhé,con người này ích kỉ quá rồi,mấy hôm trước theo dõi cải nhau còn thấy thông cảm được chút xíu,nhưng giờ thì không biết nói gì với cá nhân này...Ngưới xưa có câu đúng thật," Một con sâu làm rầu nồi canh".

kinhluanvan

1 thành viên đã đc chấp thuận gia nhập nhóm lưu ý khi sha cần nói rõ đây là bản tên j`
và phải đầy đủ các yêu cầu sau
1. Bản CFW mà bạn chia sẻ là gì
2. Thời gian mà bạn donate tức lúc bạn có bản CFW này
3 Nói rõ ngồn gốc cũng như cảm ơn người đã tạo ra CFW này
4.Mục đích của bạn là gì khi share bản này (ko tư thù cá nhân vì sẽ làm bẩn diễn đàn , mục đìh của mình là học hỏi , sẻ chia , giúp đỡ lẫn nhau để hoàn thiện ,cũng như rèn luyện tính cộng đồng)
5. yêu cầu khi share phải kèm theo nội dung sau " Bản CFW này không vì DONATE mà mang tính chất CỘNG ĐỒNG và sự phát triển của PDA Việt '

=D>Mình xin chân thành cảm ơn bạn đã chia sẻ ! Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam

MÌnh cám ơn bạn đã tạo ra nhóm Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam.

v2honline

Sao flash xong hok tự khởi động, em rút cáp, gỡ pin rùi lắp lại, bấm nút power thì máy chỉ rung liên tục không nghỉ mà ko lên j hết là sao zậy ta ?

caotuanan

Sao flash xong hok tự khởi động, em rút cáp, gỡ pin rùi lắp lại, bấm nút power thì máy chỉ rung liên tục không nghỉ mà ko lên j hết là sao zậy ta ?

flash lại đi bạn.vài lần sẽ hết ;;)