• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-06-2012]HD2 Pdaimatejam Rom WP7.5 Tango 7.10.8779.8 v8.1[FULLY UNLOCKED]

lyakhoi

bản 7.3 có gì mới không vậy các bác, ai cài rồi cho ý kiến với ạ

xtmg1

mình đang xài bản 7.1 nhưng có 2 lỗi nhỏ,
1 là k thể sạc đầy pin,cắm sạc suốt đêm mà chỉ được 85%,rút ra cắm lại thì đầy 100%
2 là loa ngoài bị rè.
cái multitouch cũng rất khó xài,nhất là khi lướt web

quangeuro

mình đang xài bản 7.1 nhưng có 2 lỗi nhỏ,
1 là k thể sạc đầy pin,cắm sạc suốt đêm mà chỉ được 85%,rút ra cắm lại thì đầy 100%
2 là loa ngoài bị rè.
cái multitouch cũng rất khó xài,nhất là khi lướt web
1 đã có hướng dẫn trên bài 2 và bài 3
2 đồng ý với bạn là loa hơi rè
3 Multitouch fix trên V7.3 đấy bạn

meo_long9x

mình đang ở v7.1, giờ muốn lên bản mới có cần task29 không, hay vào maglrd up wp7 luôn??\
tiện thể hỏi luôn, muốn cài file cad thì phải làm gì?

Chỉnh sửa cuối:
mình đang ở v7.1, giờ muốn lên bản mới có cần task29 không, hay vào maglrd up wp7 luôn??\
tiện thể hỏi luôn, muốn cài file cad thì phải làm gì?
Nếu bạn Task29 và cài lại từ đầu thì tốt hơn nhưng cũng không cần thiết lắm đâu vì WP7 không lỗi nhiều như Android, trước khi cài bạn chỉ cần vào menu MAGLDR, chọn 10 Services -> 4 UseLast24NAND -> 5 ClearSD MBR rồi sau đó mới vào 5 USB Flasher để cài WP7 nhé.

meo_long9x

Nếu bạn Task29 và cài lại từ đầu thì tốt hơn nhưng cũng không cần thiết lắm đâu vì WP7 không lỗi nhiều như Android, trước khi cài bạn chỉ cần vào menu MAGLDR, chọn 10 Services -> 4 UseLast24NAND -> 5 ClearSD MBR rồi sau đó mới vào 5 USB Flasher để cài WP7 nhé.
Thế muốn cài file cab thì cài kiểu gì?

vanthai1592

bản 1 bản 2 bản 3 là sao, 3 part ah, tải về giải nén hả các bác hay tải 1 trong 3 link thôi

myGenio

ba bản này chứa các gói ngôn ngữ cho từng nhu cầu người sử dụng, bản nào cho ng vn cũng dc hết vì bản nào cũng có english vs not vietnamese. chọn 1trong link trên mà tải, tất nhiên là tải về rồi giải nén để cài DWI.exe

meo_long9x

mọi người có biết bản android ice cream nào chạy dual boot với wp7 này không?