• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]Sensation XL Sense 3.5 2.3.5 v2.1 by NTN [Kernel Marc v1.9].

khang_bk

Bạn flash CWM cao hơn một chút nhé, tầm 330M..

Mình vừa flash lại với thông số 5/350/8 rồi mà vẫn không được. Đã format thẻ nhớ bằng SD Formater và full wipe sau đó cài thành công nhưng cũng chỉ dừng lại ở HTC màu xanh. Trước nay cài nhiều ROM mà chưa thấy bị. Thường có thông số CWR là cài phát ăn ngày.

khang_bk

Bác Nhân giúp với. Sao không cài được nhỉ ? Đã cài thử gần chục lần và format đủ kiểu mà vẫn bị dừng ở HTC xanh !

Bác Nhân giúp với. Sao không cài được nhỉ ? Đã cài thử gần chục lần và format đủ kiểu mà vẫn bị dừng ở HTC xanh !
Có chọn đúng kiểu cài cLK hay MAGLDR, TMOUS hay EU không bạn? Bạn Task29 rồi làm lại coi sao.

khang_bk

Có chọn đúng kiểu cài cLK hay MAGLDR, TMOUS hay EU không bạn? Bạn Task29 rồi làm lại coi sao.

Mình chọn đúng là TMOUS mà, và cũng chọn đúng MAGLRD luôn. Đọc kỹ Yes or No rồi mới chọn mà ^^... Buồn ghê. Chưa biết bản V1.4 thế nào !

Mình chọn đúng là TMOUS mà, và cũng chọn đúng MAGLRD luôn. Đọc kỹ Yes or No rồi mới chọn mà ^^... Buồn ghê. Chưa biết bản V1.4 thế nào !
Task29 rồi làm lại từ đầu đi bạn. Nếu vẫn treo thì tải lại bản rom đi vì rất có thể file rom có vấn đề đó.

gapda

mình cài cái đc ngay chưa đầy 10p nhưng bộ nhớ rất ít có 75mb ak ko hiểu sao bác nhân nói là 600mb lận mình cài mấy lần fotmat mấy lần mà cũng chỉ như vậy nản thôi rồi, kon` về hiệu ứng hay rom thì cảm nhảaatys mượt ngon free ram cao nhưg ko hài lòng về bộ nhớ

bugartiveron

Có link nào nhanh hơn link 4shared không nhỉ ? Download chậm quá !
theo mình nghĩ do bạn leech link nên khi dow bản rom bị lỗi.mình bị lỗi này nhiều lần rồi.nếu muốn leech link qua trang này k bị lỗi bao giờ này
http://10s.asia/ bạn đk lấy cái nik mà dùng

gapda

ko hiểu sao mình cài mấy lần mà bộ nhớ của máy chỉ có 75mb có bác nào bị như mình ko, máy của mình là EU chứ ko phải Tmobie,,, bác nào hiểu nguyên nhân cho mình xin ý kiến để khắc phục lỗi này với nhé...thank

nhan_bksg

vẫn cài bình thường cho cả EU lẫn Tmobile nhé...có thể trong quá trình down rom bị lỗi..

vẫn cài bình thường cho cả EU lẫn Tmobile nhé...có thể trong quá trình down rom bị lỗi..
ko biết đến khi nào bản 1.4 của bạn mới có vậy, mọi người chời từ trước tết đến giờ wa mùng đến mền mà vẫn ko thấy đâu, bạn ăn tết lớn wa ha nên biệt tăm cả gần nữa tháng luôn. Rất mong bản 1.4 của bạn nhé.

nhan_bksg

update v 2.0