• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

lequangtuan1710

Các Mod xem lại trang uploaded giúp em nhé!
Em đăng nhập 2 tiếng rồi mà vẫn không vào được. Load free thì toàn cái gì đâu không thôi.
ID: 1879696. Pass: pdaviet.
không down đc gì...
:((

lequangtuan1710

Em um bản 28 này mà khi khởi động cứ treo ở "stick together là sao nhỉ?
Lần trước dùng V27 ngon lành mà. Ai chỉ cho em với

nluan001

Mình bị lỗi FC camera bạn ơi. Ko vào camera được nữa. có cách nào khắc phục ko các bạn ?

lungtung

Trang uploaded.to thì bạn dùng Account 1879696 với Pass pdaviet nhé.
ai đó đổi mất pass rồi mod ơi. Nếu được mod cho lại acc đi
Mình vừa cài bản 28 xong thấy đồng chí ra bản 29 fix tốc độ và pin nên mê quá. Không biết ông nào đổi mất cái pass acc của mod đưa nhỉ, làm mình vất vả ghê

Chỉnh sửa cuối:

tuanhung0911

cách down ở host gốc của tác giả: thao tác như bình thường, đến mục gõ 2 chữ bảo mật, các bác ấn nút refresh 3 -4 lần cho nó ra chữ khác rồi điền vào là nó tự down bình thường bằng trình duyệt internet. (nên down bằng máy bàn - wifi hay lỗi, tắt IDM). Host đó chỉ cho down 1 lần/ngày

tuanhung0911

Các bác cho em hỏi chút: em cài bản 29, sau khi xong bước "Install zip file from SD", đến bước "Khởi động lại máy" màn hình hiện dòng chữ "NDT SERIES By Langthang" rồi đứng im luôn. Vậy là lỗi ở đâu nhỉ?

bonbonhuydao

Các bác cho em hỏi chút: em cài bản 29, sau khi xong bước "Install zip file from SD", đến bước "Khởi động lại máy" màn hình hiện dòng chữ "NDT SERIES By Langthang" rồi đứng im luôn. Vậy là lỗi ở đâu nhỉ?
Đứng im lâu kg bạn ? Nếu quá lâu thì tháo pin ra , up lại rom , nhớ là wipe hết tất cả đi rồi up .

tuanhung0911

máy bác "Khoaito" sao rồi? toi main chưa? em đang thử cài bản 28 xem. Nếu không được sẽ quay lại bản 2.3.4 trước kia đang dùng vậy