• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

nicky205

mấy bạn chi mình hỏi, mình chơi tankzor 1.44, lúc đầu thì ổn định, sau lên nhiệm vụ cao hơn thì xuất hiện dòng chữ trắng trong game, chơi rất khó chịu, ai biết cách khắc phục thì bày mình với :)

lephunghien

Cho mình hỏi lúc mới mua N95-2 về nó có mục N-GADE. Vậy tức là máy mình đã có Full N-gade rồi àh, hay đó chỉ là mục giới thjệu vậy???
Bạn cài thêm path 1.459 vào là chơi tốt bạn ạ hoạc 1.345 cũng được.biểu tượng n-gage trên N-95 chỉ là Icon thôi.không chơi được

r0nkut3

anh e oi , cho minh hoi mot chut nha , ban phim chinh nhac tuot xuong cua n96 co choi game n gay duoc o , neu choi duoc thi minh dung cach nao de xai no vay . anh e giup minh voi .:-/

Đề nghị viết tiếng việt có dấu
cái phím đó chơi đc. Bạn cop thêm phần mềm đổi phím Magic Key về cài rồi tự chỉnh nút thôi=))

giangvungtau

có ai có thể hướng dẫn thật rõ về cách đổi phím của Magic key ko??mình làm mà ko được,đọc các bài hướng dẫn mà vẫn chưa hiểu gì cả??xin cám ơn

kykiske79

minh dung con N95 8GB may bua truoc co cai may game cua thang My Nokia gui ve cho,. Choi ngon roi. co am thanh . the ma may bua nay tu nhien mat het tieng. gio cai them ung dung gi cung khong co tieng. khong biet bi loi gi nua. bac nao biet chi gium voi. Chu gio ma up lai fimware thi chet. mat het. Thank truoc nha:-/

Kô thjck up fjmware mớj thì fomart đi :))

giangvungtau

Đề nghị viết tiếng việt có dấu
cái phím đó chơi đc. Bạn cop thêm phần mềm đổi phím Magic Key về cài rồi tự chỉnh nút thôi=))

bạn ko phải Mod nên cũng đừng tô màu mực đỏ khi post bài nha bạn.cám ơn bạn đã chia sẽ

vandunga3

minh dung con N95 8GB may bua truoc co cai may game cua thang My Nokia gui ve cho,. Choi ngon roi. co am thanh . the ma may bua nay tu nhien mat het tieng. gio cai them ung dung gi cung khong co tieng. khong biet bi loi gi nua. bac nao biet chi gium voi. Chu gio ma up lai fimware thi chet. mat het. Thank truoc nha:-/

Kiểm tra xem Profile có để ở chế độ Silent hay ko?
Nếu để General mà vẫn ko có tiếng thì bạn thử 4mat máy xem

phuongco

Bạn nào cho mình xin soft giả lập sega(game 6 nút ngày xưa) - cho e71 nhé. Minh tìm trên dd có bản PICODRIVER nhưng ko dùng đc full màn hình, ngày xưa hay chơi 7 viên ngọc rồng, rồng đen, cảnh sát hoàng gia mà giờ tìm thằng giả lập cho e71 này khó quá

ngoctien275

Có ai có link của game Robo bản java ko ?:( em tìm cả tiếng đồng hồ mà ko ra cái trò đẩy gương chiếu máy cái tia laze để qua bàn ý :( Ai có link send em nha thanks :(

hhkkll

Bác nào giúp e bộ tools cài game ngage full trên n95_1 với. E down tùm lum nhưng cài chẳng đc j. Chán.

vandunga3

Bác nào giúp e bộ tools cài game ngage full trên n95_1 với. E down tùm lum nhưng cài chẳng đc j. Chán.

Tìm topic [Tổ game PDAViet]Game + patch N-gage của bác lephunghien nhé

ai giúp mình wa cái level 7 mission 4 của game assasin creed 3D di mình ko đi đc

Trò này em phá đảo rồi. Chỗ bác vướng là ntn vậy?

minhtien1810

cho mình xin game bad manga girl 2 , mình đã xem hết 20 mấy trang game rồi mà kiếm ko ra ,nên mới zô đây xin , tình hình ,minh xóa nhầm file của game trong X-plore , giờ bị kẹt cái icon nằm ngoài mà ko xóa được, hy vọng cài vô lại dể xóa nó đi. thx nhìu

lephunghien

cho mình xin game bad manga girl 2 , mình đã xem hết 20 mấy trang game rồi mà kiếm ko ra ,nên mới zô đây xin , tình hình ,minh xóa nhầm file của game trong X-plore , giờ bị kẹt cái icon nằm ngoài mà ko xóa được, hy vọng cài vô lại dể xóa nó đi. thx nhìu
hình như bài này là do mình post nhưng bị xóa rồi vì có nội dung không lành mạnh lắm :D

giacay

mình nghe nói có mạng 3G trên sài gòn rùi,nhưng mình muốn đăng ký 3G thì sao???có fải gọi lên tổng đai để đăng ký ko?có dùng phần mềm gì nữa ko???

bạn dùng mạng gì? nếu Vinaphone thì xem chi tiết trên Web của Vinaphone có nhiều gói dịch vụ, Mobifone thì cuối năm mới có 3G, Viettel thì giữa 2010 mới có

Status
Không mở trả lời sau này.