• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

phuong98a

các bác cho em hỏi là tại sao em chơi cái trò câu cá và trò đánh golf ( chơi trên n gage ) thì chỉ được 15p là bị văng xuất hiện lỗi kened excec 3 ( N82 đã hack )
làm thế nào để khắc phục được điều này vậy các bác

Chỉnh sửa cuối:

duclovely

ai hack được cho 5320 XM rồi giúp mình với, hack phone bằng chương trình gì và chỉ mình ver n-gage thích hợp với máy để cài luôn nha,
máy mình hack fone bằng helloOX 1.03,ver máy là 3.08
hack game n-gage bị báo lỗi unable to start game error 805306368

Mình hack n-gage theo bài của "hack ko cần pc" hix chẳng được gì cả...HELP ME PLZ!!!!

Chỉnh sửa cuối:

vuthuhh

các bạn giúp mình tìm game j mà xây từng nhà 1 như xếp hình ấy, mình ko biết tên của game đó, thấy chơi hay hay

leetran72

Các bác ơi ở đây có ai có tựa game điều khiển xe (Máy, đạp hoặc oto) địa hình vượt qua chướng ngại giống như tựa game gravity Deified trên các dòng blackberry ko cho em xin với ạ! Thank bác trước

balder

Cho minh hỏi là mình dùng 6120 bắn game qua máy 6300= x_ploer qua bt thì nó báo ứng dụng sai là sao vậy (game jar,máy mình chơi tôt)

giangvungtau

các bác cho em hỏi là tại sao em chơi cái trò câu cá và trò đánh golf ( chơi trên n gage ) thì chỉ được 15p là bị văng xuất hiện lỗi kened excec 3 ( N82 đã hack )
làm thế nào để khắc phục được điều này vậy các bác

mình nhớ là đã có bài khắc phục vấn đề này rùi mà,bạn cài vào nữa là chơi được game golf nhé.mình đã test rất oke trên n76

tien714

Mấy huynh cho e xin game đấu võ hoàng phi hồng,siêu cấp v.v mà là game gia lap gba hay nes gi cũng được,e xin chân thành thanks&hậu tạ

tien714

Bên đó toàn game pokemon ko hà bạn ơi!dù sao cũng thank bạn,vậy là khỏi hậu tạ rồi.hjhj

tien714

Wả thật là rất nhiều game nhung mh ko bt tên game mới khổ chứ,với lại mh hơi dốt anh văn nữa mới chết.thanks bạn thật thật nhiều

Raoul

Có bạn nào có game đánh bài Magic Yugi-Oh ko nhỉ? Cho mình xin với, file SIS 3D càng tốt, ko thì JAR java cũng dc. Phiên bản nào cũng dc hết, ghiền quá! Thanks a lot !

giangvungtau

Có bạn nào có game đánh bài Magic Yugi-Oh ko nhỉ? Cho mình xin với, file SIS 3D càng tốt, ko thì JAR java cũng dc. Phiên bản nào cũng dc hết, ghiền quá! Thanks a lot !

chỉ có game của vbag thôi bạn àh.rất hợp cho bạn đó.chứ mình chưa thấy game này đuôi sis hay jar đâu

elkun2610

Cho mình xin PM VSun (giả lập Super ninterdo).
Có topic của i_love_baby đã lập nhưng sài không được!

DAOANHNGOC

cho em bộ cài game n-gane n85 imei:356376025371364
tìm giúp em game ONE,ASPHALT4 giúp em với em cài ko cách nào được máy em đã hack phone

kauchunho

Cho em hỏi n6220c có cài đc game ngage ko? Và bộ cài cần nhửng file nào. Em dùng fw 5.15

Status
Không mở trả lời sau này.