• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

ngochung2009

Hình như đã có AssasinCreed II HD cho s60v5 rùj,ko biết khj nào có bản cho s60v3 nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

ducvan0212

anh chị nào có game cờ vua hình đẹp, máy đánh hay hay (thời gian chờ lúc máy nó nghĩ ngắn thì càng tốt ag) thì share em với. Em dùng N82. Em cám ơn anh chị.

kudo1995

Cho em xin game ninja school 1 đã full, bản trên diễn đàn không còn tác dụng nữa, nếu có bản 2 full thì cho em xin luôn

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho em xin game ninja school 1 đã full, bản trên diễn đàn không còn tác dụng nữa, nếu có bản 2 full thì cho em xin luôn

Hiện nay vẫn chưa có bản FULL đâu. Muốn chơi FULL thì bỏ ra chút xiền mua mà chơi cho nhanh nhé bạn:)

Auto

Làm ơn cho mình xin game Metal bluster 2 nhé!
Cám ơn rất nhiều!
Posted via Mobile Device

kodut

mọi ngừoi cho hỏi Ê63 cài game ngage vào thì cài bản nào là oke nhất ? FW mới nhất của Ê63 dùng dc bản ngage nào

giangvungtau

xin hướng dẫn mình cách cài n81 update ngage phiên bản mới với.mình cài vào toàn báo lỗi update error,fimware là v20.0.056.thanks

conquynau

Ai có game tương tự game Rapid Roll của Nokia 1200 ko?

Mình đang rất cần game đó để chơi. Nếu ai có thì chia sẻ mình với. thanks nhiều!

hung007008

xin hướng dẫn cài N-gage 2.0 trên E61

Máy đã hack phone, mình đã d¬nload bản Ngage 2.0 dành cho màn hình 320x240 và cài.Nhưng khi cài gần xong là máy báo lỗi "unable to intall". Xin anh em ai có kinh nghiệm hướng dẫn thêm dùm mình.

thograig

Mình muốn tìm game đua xe có sử dụng cảm biến chuyển động, dùng cho máy E52. Bạn nào biết chỉ giúp. Thank

KemDanhRang

cho em hỏi là game giả lập có hỗ trợ cho bàn phím của E72 hay kg,em có cài 1 số vào máy thì vẫn cài dc nhưng khi chơi thì bấm các phím đều kg có tác dụng,có ai biết là phải làm sao kg,xin cám ơn rất nhiều.

kykiske79

Ai dùng PC search cho mình Sodoku bản pro nhất trong diễn đàn với. Thanks!
Posted via Mobile Device

puppet0960

cho em hoi em moi mua n78 chua hack phone, zay giờ sao mới chơi game n gage dc. mong anh em chỉ giáo thêm

Status
Không mở trả lời sau này.