• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

tctung12

Thật sự là mình rất thích 2 game của GBA là Kirby - Nightmare in Dream Land và game Advance wars 2. Mình ko down được từ trang http://www.3roms.com/ nên mình down từ trang http://www.romulation.net/ . tình hình là khi mình bỏ vào máy mình ( n97) thì ko chơi được như những game Nouvo đã post. Game Kirby thì ko chạy được, treo máy màn hình trắng lun . Còn Advance wars 2 thì chạy được tới chỗ start game , bấm nút stars cái --> y chang game kirby luôn , trong khi những game khác như mộc đế hay tam quốc chí nouvo đã pót thì mình chơi rất mượt. Mình rất thix 2 game này . Mong anh em ai bít cách khắc phục thì chỉ mình. Hoặc ai có file 2 game này mà chơi được thì share mình với nhé. Thanks mọi người trước.
Tình hình là do máy mình là n97 nên đã hỏi bên s60 v5 mà anh minhthang kêu mình wa đây hỏi vậy ai bít giúp giúp giùm mình nhé.

kissandbye

ai có vnes bản crack không bắt code active cho em xin với ạ.Bản 1.70 crack đã thử nhiều cách nhưng không được.Hĩhix

vandunga3

cho minh hoi cach cai game cho n82.ban nao biet thi chi minh voi.thanks

Down game có kiểu file là .jar (java), .sis, .sisx phù hợp với hệ điều hành và cỡ màn hình của máy, cop vào thẻ. Vào quản lý tập tin trong máy rồi chạy file đó
Nếu muốn chơi N-gage thì search topic [Tổ game PDAViet]Patch + game N-gage của bác lephunghien

dungbuon

may cai game danh cho e 61 v e 71 co cai duoc cho n 82 ko ban?neu cai duoc thi cai lam sao ban nao biet chi minh voi.thank

cunho123

bạn ra quán up lên Fw 21.0.0.10 rồi cài path 1.461 là ok bạn ạ
Bạn quay lại http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=360&page=103 #1025 coi hướng dẩn nhé phán sai bệnh chỉ làm rối các thành viên mới !!! Xin cảm ơn !!!

ai có vnes bản crack không bắt code active cho em xin với ạ.Bản 1.70 crack đã thử nhiều cách nhưng không được.Hĩhix

bạn luôi về năm 2007 rồi cài nhé
Sau khi cài đặt hoàn tất, cho các game *.nes của bạn vào thư mục E/DATA/OTHERS/VNES
Trong bản Sis này có sẵn 2 trò là Mario Bros và Tank 1990

Ai có game mario(dung lượng lớn >400kb hay sisx game thì tốt) giống mario điện tử 4 nút càng hay.cho e xin.thanks nhiều
Posted via Mobile Device
bạn luôi về năm 2007 rồi cài nhé
Sau khi cài đặt hoàn tất, cho các game *.nes của bạn vào thư mục E/DATA/OTHERS/VNES
Trong bản Sis này có sẵn 2 trò là Mario Bros và Tank 1990
bạn củng làm như trên nhé !!
cái này trên diễn đàn có rồi thì phải nhưng mình k nhớ link ở đâu nên up cho 2 bạn luôn vì cùng sở thích
Không biết làm vậy có sai quy đinh không nửa nên các mod thông cảm

Chỉnh sửa cuối:

kykiske79

các anh kiếm giúp em game 7Days cho E61i với. hjnh như game đó cho E61i E62 N77.... thường có thêm chữ "h" VD như là "7days.320x240H". mong các Mod tìm rồi post lên giúp e với :( e cám ơn rất nhiều.

tux4892

anh em tìm hộ mình bản pes 2010 với. Đã phát hành ngày 23 tháng 10 nhưng mình tìm hôk thấy
Posted via Mobile Device

123456_123

cho mình hỏi là có game nào mà chơi bluetooth nhiều ng chơi mà hay hay dc k các bạn, tại vô lớp chán quá mà k có gì chơi nên anh em rủ chơi, hổm giờ chỉ đua dc Asphalt thôi, k bít còn game nào hay hay bắn súng bluetooth k, các bạn biết giúp mình với nha
Minh cảm ơn nhiều

trainhaque2

cài game n-gage cho n82 sao khó quá

Mình có 1 em n82 v31, đã hack phone ngon lành rồi (hack bằng JbakTasMan và MapDrives), nhưng ko thể nào cài game n-gage được. Làm theo mọi cách mà vẫn ko được, cài đến cái trk, máy chạy được nửa chừng thì báo ko thể cài đặt được mà chẳng biết làm sao nữa. ACE hãy giúp mình với, mình mê game n-gage lắm, ngày nào chưa cài được là ngày đó mất ăn mất ngủ... thanks !!! :( đợi tin của mọi người

MinhThang

Manager
Mình có 1 em n82 v31, đã hack phone ngon lành rồi (hack bằng JbakTasMan và MapDrives), nhưng ko thể nào cài game n-gage được. Làm theo mọi cách mà vẫn ko được, cài đến cái trk, máy chạy được nửa chừng thì báo ko thể cài đặt được mà chẳng biết làm sao nữa. ACE hãy giúp mình với, mình mê game n-gage lắm, ngày nào chưa cài được là ngày đó mất ăn mất ngủ... thanks !!! :( đợi tin của mọi người

Format máy và thẻ, tải 2 file này về cài vào sau đó restart phone và chép game vào là chơi tới già luôn.
http://www.mediafire.com/?ktznkm1ygji

tieupham263

Cho tui xin trò Mario bản cũ, kiếm hoài ko thấy.............
Thêm trò Dynomite đuôi .jar với....sis cài ko được
--------------
Thank

lephunghien

Cho tui xin trò Mario bản cũ, kiếm hoài ko thấy.............
Thêm trò Dynomite đuôi .jar với....sis cài ko được
--------------
Thank

bạn chưa hack phone hay thế nào mà không cài được? nếu không hack phone được thì lấy file cer và key sign là cài được mà

Status
Không mở trả lời sau này.