• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

nhok_dk

vietoanphudu này , thấy bạn nói mà bực quá , tôi từng xài c5-03 nên tôi hiểu rõ nó như thế nào , ko cần bạn đem c6 ra thế này thế kia , c5-03 có cấu hình hoàn toàn khác với dòng s60v5 còn lại của nokia nên có nhìu cái chúng ta ko hiểu được đâu , còn game sử dụng API thì c5-03 chưa chạy được game nào cả nên bạn đừng tinh tướng , phát bựa với bạn

wangsang1104

vietoanphudu này , thấy bạn nói mà bực quá , tôi từng xài c5-03 nên tôi hiểu rõ nó như thế nào , ko cần bạn đem c6 ra thế này thế kia , c5-03 có cấu hình hoàn toàn khác với dòng s60v5 còn lại của nokia nên có nhìu cái chúng ta ko hiểu được đâu , còn game sử dụng API thì c5-03 chưa chạy được game nào cả nên bạn đừng tinh tướng , phát bựa với bạn

bác ấy nguy hiểm lắm

d617470

mình nói nthế nhưg bạn ý có hiểu đâu :|

vietoanphudu

mình nói nthế nhưg bạn ý có hiểu đâu :|

Hiểu hay không là do tôi chứ không phải bạn nhận định.
Bạn nói như đây là vấn đề của tôi vậy.
Tôi cũng đề xuất phương án giải quyết cho bạn còn có được hay không tự bạn quan tâm mặc tình gì tôi phải hiểu.

Nói chuyện nhỏ nhẹ quá ha.
Có đọc rõ từng Coment của tôi không hay là mắt cận thị đọc qua loa để rồi phát biểu vậy ?
Tôi hỏi bạn có hiểu ý câu 600 mà thua 434 không ???
Chừng nào hiểu thì hãy vào Coment lại, ý tôi chẳng so sánh gì cả.

Đừng tự làm xấu mình với câu "phát bựa với bạn"
Hy vọng lần sau vào Topic này tôi sẽ không còn thấy câu nói này của bạn.

Last edited by a moderator:

Hchien2009

thông báo là c5-03 thưc tế CPU chỉ có 450 thôi, mình mới vừa đi kiện thằng noki chuông xong, nó thông báo là do sai sót kỹ thuật CPU thực tế chỉ có 450 thôi. không tin lên trang TGDD xem thì biết

wangsang1104

thông báo là c5-03 thưc tế CPU chỉ có 450 thôi, mình mới vừa đi kiện thằng noki chuông xong, nó thông báo là do sai sót kỹ thuật CPU thực tế chỉ có 450 thôi. không tin lên trang TGDD xem thì biết

đây là topic thảo luận về gameAPI bạn qua box kỹ thuật và sử dụng post bạn

d617470

link đâu bạn ơi.tks :D

Loveanhia

mở hàng nhé

- Game người nhện spider man HD
- Nợ nhé , sr chắc game này ai cũng biết
- Làm sao leo lên cái tòa nhà @@ csai chỗ mấy thằng quăng đá xuống đó

Bác cứ đi thẳng vào tường ý :(, nản quá. Trò này mình chơi phá đảo lâu rồi, mỗi con BOSS đều có cách giết khác nhau, kể cả BOSS con cũng phải tìm ra cách để hạ nhanh nhất :)).
Chỉ mỗi tội mình chưa có bộ đồ màu đen thôi

jack_hunter97

1.game hero of sprartar ( gameloft 2008 đó mình chơi 2 bản nhưng đều bị kẹt )
2.
link game http://www.ziddu.com/download/6618256/HeroOS_Nokia_S60v5_N97.rar.html
3. mình bị kẹt ở cái khúc mà muốn qua được thì phải qua cái tia điện có thằng người ngựa đó tìm cách hoài mà ko qua được

jack_hunter97

Kô ai giúp mình à mình đã chơi game này từ 2 năm rồi nên giờ lười chơi lại quá mà kô ai biết qua à

Loveanhia

:D :D Mình chơi game này một lúc thấy chán chán nên mình không giúp bạn được :D :D.

TruongHan

Super V.I.P
Nhắc nhở bạn là không lập topic để hỏi riêng lẻ nhé,đã có topic thắc mắc và thảo luận về game rồi mà?

Angiefung

bạn ơi cho mình hỏi cái tải game như thế nào vậy
mình clik vô đường link nhưng ko thấy hiện ra gì hết à?

B

bugboy09

Guest
ai cho mình xin game khủng long bắn trứng kéo bắn được không. thanks