• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

JohnyNguyen

CẦN PRO VIỆT HÓA GIÚP GAME Ninja Prophecy
Ninja Prophecy (by Gameloft)
http://www.mediafire.com/?16ox05wjr867z64
MÌNH CHƠI GAME NÀY BẢN TIẾNG ANH THẤY KHÓ QUÁ . PRO NÀO VIỆT HÒA ĐƯỢC THÌ VIỆT HÓA CHO ANH EM CÙNG CHƠI . THANK NHJU'
Bạn lưu ý ko nên lập topic tùy tiện nhá @@ Có gì bạn vào topic thắc mắc yêu cầu này nè ;)
Game này cũ quá,ace chơi hầu như cũng phá đảo hết rồi @@ Dùng Soccerer mà hack điểm kinh nghiệm lên level cho nhanh >"< Ko thì còn ____lâu____ mới đánh đc boss cuối +__+

cantnot

game hanh dong cai dat duoc cho c6 co bac nao gioi thieu em voi huhu tai ve nhieu ma choi hok duoc hixhix

pysga1996

Nokia C5-03 và Nokia 5250 không chơi được các game của porlapit,tại sao vậy???

Em xài 5250,làm đủ mọi cách ròy,hack phone,cài game API,thay fw khác mà vẫn ko chơi được các game của Porlapit,ấn vào icon là văng ra,nghe đâu máy C5-03 cũng bị tình trạng này.Pro nào am hiểu về cái này xin chỉ giáo giùm.Nếu quả thật do 5250 cùi mía quá,không có cách nào để chơi thì thông báo một tiếng,để em còn biết đường mà từ bỏ không lại phí công...~X(

Nếu ai biết cách thì pm giúp đỡ: myeverything_4you@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:

boxhillvn

Help!!!!! game Ngu De

Minh len web down game Ngu De nhung ko co' phien ban cho S60v5 full man hinh ngang,ai co link Ngu De cho S60v5 send minh voi :((

deconleonui

CẦN PRO VIÊT HÓA GIÚP GAME Transport Tycoon

Trò chơi này tuy miễn phí nhưng khá hay. Trong vai một ông chủ, bạn phải quản lý (điều hành) công việc vận chuyển để thông thương hàng hóa của mình.

Thật sự không dễ dàng gì, vì ngoài bạn ra thì còn có cả những đối thủ sừng sỏ trong giới vận chuyển nữa. Điều này bắt buộc bạn phải làm sao việc vận chuyển của mình tốn kém ít nhất, thời gian nhanh nhất và chất lượng cũng phải tốt nhất.

Nói nghe dễ chứ thực sự khi mà vào chơi thì ôi thôi, có mấy ai sẽ là người chiến thắng với một bộ óc kinh doanh và suy luận "tình hình kinh tế xã hội" hả

Vậy muốn thử tài của mình, sao lại không tải ngay về chơi nào? Miễn phí nhưng hấp dẫn, cuồn nhiệt.

http://www.mediafire.com/?jtgmzwmnmyn

AI VIỆT HÓA GIÚP MÌNH GAME NÀY VỚI . THANK NHÌUUUUU

Last edited by a moderator:

badboy251294

Iphone Keyboard S60V5

Với phần mềm Iphone keyboard việc soạn tin nhắn và gởi Email cho dòng máy S60V5 sẽ được dễ dàng hơn và nhanh hơn.

Sau khi download về bạn tiến hành cài đặc và chọn theo hướng dẫn trong hình do ngôn ngữ cài là tiếng trung, do đó nếu điện thoại của bạn không hỗ trợ tiếng trung thì các ký tự trong hình sẽ có dạng [].

Đề thiết lập chương trình bạn làm theo các bước trong hình minh họa sao đây.Trong mục đầu tiên, bạn chuyển từ AknFEP sang [][][][] (làm theo hình dưới).

Ở mục thứ sáu, bạn chuyển thành GBK[][][].

Sau đó, bạn đẩy qua bên phải. Ở hai mục đầu tiên, bạn chuyển từ 5800 sang IT Iphone keyboard by…

Khi đã điều chỉnh xong như hướng dẫn, bạn chọn Thoát.

Vậy là bây giờ, bạn đã có một bàn phím ảo giống iPhone rồi.

Dù phần thiết lập hơi rắc rối một chút, song chắc chắn bạn sẽ cảm thấy sự tiện lợi của bàn phím ảo này.

Lưu ý:
- Bạn cần hackphone trước khi cài đặt.
- Với ĐTDĐ có bàn phím QWERTY riêng, khi sử dụng bàn phím ảo này thì bàn phím QWERTY cứng sẽ không sử dụng được.
http://www.mediafire.com/?honmvdj2gt2

AyTeeZ

bạn chịu khó vào box úng dụng tìm phần mền WFvirtualKeyboard_0.9.4.mod.sis ,mình cũng dùng 5233,thấy dùng rất tốt,đang on bằng dt nên không gửi link cho bạn được.

deconleonui

cho mình xin key game HeroCraft Hexxagon Labs v1.21

ai có key game HeroCraft Hexxagon Labs v1.21 cho mình xin với . thank nhiuùu :((
35832103868283-5