• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

vuongngocdoan

Bounce Boing Battle

Link down tại đây

;;)

lastlov3

[Help] Ai biết chỉ mình code mặc định xoay ngang màn hình game java với

Xin lỗi làm phiền ae 1chút nhé.!!
Do hiện tại có 1số game mh ngang bắt ta phải xoay ngang màn hình ra mới full mh được nhưng mình ko muốn bật bộ cảm biến. Vì thế mình muốn chỉnh sửa file MANIFEST.MF cho nó thành mặc định full mh ngang, ko cần bật bộ cảm biến...mà ko biết code là j.
Ai biết code mặc định xoay ngang mh thì chỉ mình với nhé..
Thank trước.!!!

Bạn chú ý post bài dạng này vào chung với Topic "Yêu cầu-Thảo luận" bạn nhé!!!

--->
Đã di chuyển!

Last edited by a moderator:

caubabacki

các bác chỉ em xoa mấy cái game tren 5800 exp voi , em xoa het game trong ung dung ma van con 3 cai ko thay o dau het

tuan_manh_1986

chào các bạn mình tháy game inotia 3 chơi android và iphone hay quá mà mình tìm trên tất cả trên web mà k có phiên bản cho dòng s60v5,xin pro nào ra tay kiếm giúp game inotia 1,2,3 cho dòng s60v5 chơi nha.thanks

Có bác nào pro giúp em việt hoá giùm em cái game minh châu phiên bản 3.0 cua china cho n5800 , em cảm ơn nhiều ! Help me !:((

Chỉnh sửa cuối:

clay_276

Cần GameAIP chuẩn cho C5-03 để chơi game Porabit

hiện mình cần game AIP cho C5-03 chưa hack để choi game của porabit. Các bác po có giúp dùm em .
Thanks !

333Hayaku333

Aj đang ol gjup e vs.hiện tại bi h e đang kần game real football manager 2010 s60v5 full màn hjh.chắc trên 4rum có nhưng link mediafire,e đang ol =m0bile k down đc.đang kần gấp bj h k ra wán nét đc.nên bác nào đẹp zai đang ol up lên ziddu or b0x hộ e vs.thank verj muck!

vietoanphudu

ấn tks r, nhưg k chơi đc :|:|, gmae đó down về cũng k chơi đc

Game này do Nokia cùng Idream phát triển cho tất cả S60v5 đó bạn nên không có chuyện không chơi được ở đây. Tôi nghĩ máy của bạn lỗi gì khác rồi.

Máy tôi C6-00 không hack mà cài Game này với Racing Thunder, Wave Blaze chơi ào ào đấy thôi.

Game >20MB nên coi lại RAM trước khi chơi nhé, Game chạy rất mượt .

Chỉnh sửa cuối:

d617470

Game này do Nokia cùng Idream phát triển cho tất cả S60v5 đó bạn nên không có chuyện không chơi được ở đây. Tôi nghĩ máy của bạn lỗi gì khác rồi.

Máy tôi C6-00 không hack mà cài Game này với Racing Thunder, Wave Blaze chơi ào ào đấy thôi.

Game >20MB nên coi lại RAM trước khi chơi nhé, Game chạy rất mượt .

máy mình ram ~45mb cậu à

vietoanphudu

p.s cpu 600hz.. mình nghĩ k đến nỗi k bật đc game chứ.

600 Mhz mà thua 434 Mhz của C6-00 X_X
Đến game của chính Nokia mà bạn cũng không chơi được tôi nghĩ bạn nên đi bảo hành đổi máy đi là vừa.

p/s: Không tin game này chơi được thì lên Google mà Search từ " big roll in paradise s60v5 "

wangsang1104

600 Mhz mà thua 434 Mhz của C6-00 X_X
Đến game của chính Nokia mà bạn cũng không chơi được tôi nghĩ bạn nên đi bảo hành đổi máy đi là vừa.

p/s: Không tin game này chơi được thì lên Google mà Search từ " big roll in paradise s60v5 "

bạn trả lời khó nghe quá trò prince ò persia HD cài vào c5-03 chạy bt nhé. k con c6 của bạn Mhz chỉ có 434 thôi còn c5-03 thì 600 quá rõ ràng rồi nói gì cho đau lòng người ơi