• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

d617470

600 Mhz mà thua 434 Mhz của C6-00 X_X
Đến game của chính Nokia mà bạn cũng không chơi được tôi nghĩ bạn nên đi bảo hành đổi máy đi là vừa.

p/s: Không tin game này chơi được thì lên Google mà Search từ " big roll in paradise s60v5 "

nếu bạn bỏ ra 5p để search google thì bạn sẽ thấy
- con c6 của bạn cấu hình thua con c5
- chưa thấy ai chơi đc game Porabit bằng c5-03 bạn ạ. mình có bảo mấy con s60v5 # k chơi đc đâu :|

vietoanphudu

bạn trả lời khó nghe quá trò prince ò persia HD cài vào c5-03 chạy bt nhé. k con c6 của bạn Mhz chỉ có 434 thôi còn c5-03 thì 600 quá rõ ràng rồi nói gì cho đau lòng người ơi

Anh này nhậu xỉn trả lời chẳng liên quan gì đến ý người khác X_X
Ý mình là nếu C5-03 của bạn ấy CPU 600 , RAM 128 mà chơi không đc Game Bigg Roll (Do chính Nokia phát triển) thì chẳng phải là thua C6-00 434, RAM 128 sao.
Điều này hoàn toàn không bình thường nên mình khuyên ra NokiaCare là chẳng sai gì ,:-??

Hơn nữa ở đây đang bàn về Game API đa phần cho Polarbit,
Prince Of Persia Idou HD của Gameloft thì chẳng liên quan gì.

d617470

Anh này nhậu xỉn trả lời chẳng liên quan gì đến ý người khác X_X
Ý mình là nếu C5-03 của bạn ấy CPU 600 , RAM 128 mà chơi không đc Game Bigg Roll (Do chính Nokia phát triển) thì chẳng phải là thua C6-00 434, RAM 128 sao.
Điều này hoàn toàn không bình thường nên mình khuyên ra NokiaCare là chẳng sai gì ,:-??

Hơn nữa ở đây đang bàn về Game API đa phần cho Polarbit,
Prince Of Persia Idou HD của Gameloft thì chẳng liên quan gì.

nếu mình k nhầm thì con c5 có cái gì đó # mấy con v5 có cpu 434... k chơi đc game bolarbit...fw nó cũng #
còn đem ra nokiacare thì mình k đồng ý vì nó chả bị gì cả? mình đã nói:chưa thấy ai chơi đc game Porabit bằng c5-03 k tin bạn search gg đi
p.s nếu bạn nói là thua thì k đúng , vì chỉ k chưoi đc game đó chả lquan gì tới cái cpu, chạy mượt hơn ở cùng đk thì ms đúng chứ

Chỉnh sửa cuối:

vietoanphudu

nếu bạn bỏ ra 5p để search google thì bạn sẽ thấy
- con c6 của bạn cấu hình thua con c5
- chưa thấy ai chơi đc game Porabit bằng c5-03 bạn ạ. mình có bảo mấy con s60v5 # k chơi đc đâu :|

Trời ạ, chưa thấy ai khờ như bạn ???
Thì tôi có nói nó hơn C5-03 đâu.

600 mà thua 434 - đó là một câu hỏi , hiểu ko bạn ???

Chỉnh sửa cuối:

333Hayaku333

Ax.k aj gjup ak.bảo post bài trong phần yêu cầu game có aj júp đâu.bjết thế lập topjc ơ ngoai.

Jay_Chou

Active Member
Aj đang ol gjup e vs.hiện tại bi h e đang kần game real football manager 2010 s60v5 full màn hjh.chắc trên 4rum có nhưng link mediafire,e đang ol =m0bile k down đc.đang kần gấp bj h k ra wán nét đc.nên bác nào đẹp zai đang ol up lên ziddu or b0x hộ e vs.thank verj muck!

Link Box.net của bạn đây :)

Mã:
[URL="http://www.box.net/shared/4s3nkd6r7ql5ool5yzki"]http://www.box.net/shared/4s3nkd6r7ql5ool5yzki[/URL]

lastlov3

Mình xài 5230 v40 vẫn chơi ngon mấy game của Polarbit ko giật tẹo nào, Big roll cũng thế.
Kể cả Let's Golf >51mb cũng pem ok, mấy game HD vô tư đi.. Chỉ có Galaxy on Fire 2 là giật thui vì game này dành cho Omnia và Satio có chip đồ họa 3D

wangsang1104

Mình xài 5230 v40 vẫn chơi ngon mấy game của Polarbit ko giật tẹo nào, Big roll cũng thế.
Kể cả Let's Golf >51mb cũng pem ok, mấy game HD vô tư đi.. Chỉ có Galaxy on Fire 2 là giật thui vì game này dành cho Omnia và Satio có chip đồ họa 3D

mình dùng c5-03 nhưng hình nào game nào cần gameAPI thì k chơi đc còn lại thì bem thoải mái

wangsang1104

mình thì cũng chơi k đc những game nào yêu cầu gameAPI, vì gameAPI phải thích hợp với fw thì mới chơi đc chứ k liên quan gì đến vi xử lý, và nếu mình k hiểu đúng ý bác trên thì cho mình sr

lastlov3

mình thì cũng chơi k đc những game nào yêu cầu gameAPI, vì gameAPI phải thích hợp với fw thì mới chơi đc chứ k liên quan gì đến vi xử lý, và nếu mình k hiểu đúng ý bác trên thì cho mình sr

có lẽ vậy vì trog làng s60v5 thì 5230 có thể coi là cùi rùi, chỉ hơn mỗi 5233...
Đang chờ nokia nâng cấp fw lên sym5.0 mà lâu quá

d617470

Thế rắc rối này không phải bị gì à ???
Chắc sợ làm phiền mấy người đẹp của Care hả :p
Dại gì mà không đi.

ai dùng c5 cũng bị thế, ý mình nhữg game có game API như polarbit thì k chời đc. :))
p.s mình bảo hành 2 lần r,dính nc =))

vietoanphudu

có lẽ vậy vì trog làng s60v5 thì 5230 có thể coi là cùi rùi, chỉ hơn mỗi 5233...

X_X Ôi anh em 523x

ai dùng c5 cũng bị thế, ý mình nhữg game có game API như polarbit thì k chời đc. :))
p.s mình bảo hành 2 lần r,dính nc =))

Trong diễn đàn hình như không ai biết lỗi tại sao ???
Bạn ra Care mấy lần cũng được nhưng quan trọng là bạn có hỏi chuyện này ko? Sao C5-03 lại không chơi dc game cần có Game API.

p/s: Nè, bạn thử hỏi NokiaAsk của Nokia Euro xem chứ Nokia VN gà mái dầu lém.
Tại vì phải dùng Tiếng Anh nên bạn chịu khó suy nghĩ Tiếng Anh mà hỏi.
http://europe.nokia.com/support/ask-nokia

d617470

X_X Ôi anh em 523x

Trong diễn đàn hình như không ai biết lỗi tại sao ???
Bạn ra Care mấy lần cũng được nhưng quan trọng là bạn có hỏi chuyện này ko? Sao C5-03 lại không chơi dc game cần có Game API.

p/s: Nè, bạn thử hỏi NokiaAsk của Nokia Euro xem chứ Nokia VN gà mái dầu lém.
Tại vì phải dùng Tiếng Anh nên bạn chịu khó suy nghĩ Tiếng Anh mà hỏi.
http://europe.nokia.com/support/ask-nokia

rất nhiều ng đặt câu hỏi r bạn ạ :)