• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

boydeptrai

Cho mình hỏi có cách nào chỉnh cho những hình sau khi chụp vào chung 1 folder ko? Trên N96 cứ chụp đc vài tấm là nó lại tự tạo ra folder mới, thấy bất tiện quá. Thanks :)

ngovandang

bạn dùng chức năng search của Xplore xem,tìm hết các ổ xem,mình k bị như bạn
hỏi nhỏ cái ảnh j mà dấu ổ D vậy =)) maira ozawa hả

À tại vì lười cài advanlock pro nên đưa luôn vào máy,nói nhỏ nhé,hơn cả ozawa đấy=))

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi có cách nào chỉnh cho những hình sau khi chụp vào chung 1 folder ko? Trên N96 cứ chụp đc vài tấm là nó lại tự tạo ra folder mới, thấy bất tiện quá. Thanks :)

Hình như nó tạo folder theo tháng chụp đó bạn, ko chỉnh được đâu nhé!

vjetputjn

mình xài LCG jukebox 2.65 crack mtoi được 1 thời gian tự nhiên bây giờ vào 1 cái là bị out ra mình đã remove và cài rất nhiều bản khác trên diễn đàn như bản crack 2 icon gama bản 2.7... nhưng vẫn bị ai cho mình cách khắc phục với

MinhThang

Manager
mình xài LCG jukebox 2.65 crack mtoi được 1 thời gian tự nhiên bây giờ vào 1 cái là bị out ra mình đã remove và cài rất nhiều bản khác trên diễn đàn như bản crack 2 icon gama bản 2.7... nhưng vẫn bị ai cho mình cách khắc phục với

CR thì hên xuôi thôi bạn, muốn cài lại thì chờ khi nào Fomat.

datvietdatviet

vào chọn nhạc nó out ra hả y0u.nếu như vậy thì mình giúp đc.mình củng bị thế nhưng khắc phục đc rồi

Ae nào dùng n82 ma có từ điển A-V vaV-A cho mình xin với.có mấy bản đuôi jar mà máy báo là khôg hỗ trợ :((

dieuhau84

Mọi người cho mình hỏi,mình mới mua con E72,giờ muốn cài các ứng dụng.Vậy E72 thì tìm ở Box nào.Thank's ALL : !

Kojiro

Super V.I.P
vào chọn nhạc nó out ra hả y0u.nếu như vậy thì mình giúp đc.mình củng bị thế nhưng khắc phục đc rồi

Ae nào dùng n82 ma có từ điển A-V vaV-A cho mình xin với.có mấy bản đuôi jar mà máy báo là khôg hỗ trợ :((

Tìm MdictPro, Lạc Việt hoặc mobireader nhé, có hết trong diễn đàn rồi.

Mọi người cho mình hỏi,mình mới mua con E72,giờ muốn cài các ứng dụng.Vậy E72 thì tìm ở Box nào.Thank's ALL : !

Ở box này luôn đó bạn :)

vjetputjn

đúng rồi làm như thế nào vậy bạn giúp mình với

vjetputjn

ai giúp mình với không thì giới thiệu mình soft nào nghe nhạc hay như LCG cũng được

minju

Cho mình hỏi có phần mềm nào backup SMS ra file word hoặc các định dạng khác để đọc trên máy tính không, thanks

tidus38

Các bác cho em hỏi,muốn lấy lại những tin nhắn đã gửi và nhận trên máy bị xóa rồi thì có cách nào ko ạ với lại em chọn ghi âm cuộc gọi lưu trên máy nhưng giờ e muốn lấy file ghi âm đó copy ra máy tính thì chẳng bít nó nằm ở thư mục nào (em dùng soft :VoxTrack.Personal.v1.0.S60v3).Bác nào bít chỉ em với,thank ạ!!!

Kojiro

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi,muốn lấy lại những tin nhắn đã gửi và nhận trên máy bị xóa rồi thì có cách nào ko ạ với lại em chọn ghi âm cuộc gọi lưu trên máy nhưng giờ e muốn lấy file ghi âm đó copy ra máy tính thì chẳng bít nó nằm ở thư mục nào (em dùng soft :VoxTrack.Personal.v1.0.S60v3).Bác nào bít chỉ em với,thank ạ!!!

File ghi âm lưu tại: E:\Voxtrack\Recordings nhé!
Ko có cách nào lấy lại khi đã xóa cả.

vietquang90dn

các bác ơi,có PM nào mà tự động download các tin tức thời sự từ các trang như là bbc,cnn thông qua wifi không ạ

Status
Không mở trả lời sau này.