• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

banquadi

em đang dùng n95-2g FW 31.0.017 sau khi fomart lại máy em dùng hello ox 1.03 để hack lại nhưng nó cứ báo mãi la applying.... là sao ạ???

ngoctrien

Member
em đang dùng n95-2g FW 31.0.017 sau khi fomart lại máy em dùng hello ox 1.03 để hack lại nhưng nó cứ báo mãi la applying.... là sao ạ???

trước khi pomat bạn đã hack chưa vậy.bạn có thể cài helo ox 1.05 là sẽ hack được vì máy báo applying mà trước khi cài bạn hãy singing hello rùi cài bạn nhé. chúc bạn thành công.

kauchunho

Cho m hỏi 1 xíu. Máy đả hack với helox v2.0 dùi thì có rompatcher m ktra thì rompatcer v1.0 vậy có thể remove rompat 1.0 này rồi cài rompat bản mới hơn có ảnh hg jh k. Và nếu đc cho m xjn rompatch bản mới nhất vs. Thân

khanhdbp

Các bác cho mình hỏi chút.
Mình đang xài E63,mình muốn kiếm 1 soft, để giúp mình có thể chek mail, và đọc mail trên chính con E63 của mình, vì yếu tố công việc, nhiều lúc mình ko thể có PC hay laptop đẻ đọc thư điện tử đc. Mình đã tìm hiểu qua về promail , nhưng có vẻ cách F*ll bằng Socerer ko thể làm em nó f*ll dc. Mình muốn kiếm 1 pm nào đó, free và chạy ổn định. Mong các bác, ai biết, chỉ dẫn mình. Thank các bác rất nhiều !

StephenLuu

Bạn nào có pm Đồng hồ bấm giờ sài cho n93 thì share cho mình với. Thanks!
Tìm hoài ko thấy đâu.

hth2813

các bác cho hỏi làm thế nào để mấy phần mềm java không hỏi mình có cho nó truy cập hệ thống không nhỉ, ví dụ như dùng opera mini lúc download nó cứ hỏi mình ấy, làm thế nào để không hỏi nữa nhỉ

ansu16

Active Member
các bác cho hỏi làm thế nào để mấy phần mềm java không hỏi mình có cho nó truy cập hệ thống không nhỉ, ví dụ như dùng opera mini lúc download nó cứ hỏi mình ấy, làm thế nào để không hỏi nữa nhỉ

Bác vào phần "application manager" chọn phần mềm cần làm, chọn tiếp open rồi chọn "always allowed" với từng mục

banquadi

em đang dùng n95-2g FW 31.0.017 sau khi fomart lại máy em dùng hello ox 1.03 để hack lại nhưng nó cứ báo mãi la applying.... là sao ạ??? (trước em đã hack rồi,bây giờ muốn hack lại)

hurryghost

Em đã cài cái Magickey v1.0 vào máy và add được multimediakey sang thành các key khác, nhưng khi ra ngoài nhấn multikey nó vẫn vào mục music, dù đã làm nhiều lần nhưng vẫn ko được. Mong các pro chỉ giúp (em dùng N85)! Hay là Magickey ko hoạt động trên N85?

ngoctrien

Member
Cho m hỏi 1 xíu. Máy đả hack với helox v2.0 dùi thì có rompatcher m ktra thì rompatcer v1.0 vậy có thể remove rompat 1.0 này rồi cài rompat bản mới hơn có ảnh hg jh k. Và nếu đc cho m xjn rompatch bản mới nhất vs. Thân

máy bạn đã hack hellox v2.0bạn có thể cài rompatcher phiên bản cao hơn được nhưng phải cài đè lên bản cũ rùi xoá bản cũ đi sẽ ko ảnh hg gì đâu.còn bạn muốn doaw về thì vào (cách hack hellox)mà doaw về.chúc bạn thành công!

khanhdbp

Các bác cho mình hỏi chút.
Mình đang xài E63,mình muốn kiếm 1 soft, để giúp mình có thể chek mail, và đọc mail trên chính con E63 của mình, vì yếu tố công việc, nhiều lúc mình ko thể có PC hay laptop đẻ đọc thư điện tử đc. Mình đã tìm hiểu qua về promail , nhưng có vẻ cách F*ll bằng Socerer ko thể làm em nó f*ll dc. Mình muốn kiếm 1 pm nào đó, free và chạy ổn định. Mong các bác, ai biết, chỉ dẫn mình. Thank các bác rất nhiều !

coi bộ mấy bác cao thủ sym dạo này bận quá heng, em muốn hỏi tý, mà mãi ko có ai giúp đỡ :(
Có ai hay dùng pm xem thư mail trên E63,chỉ mình với :(

chimsedimua

cho mình hỏi mình cài font = font router. Mỗi khi rs lại máy .khi vào opera mini hay uc brower thì lại chờ nó chọn lại font ,mất hơn 20'... ai có cách khắc phục ko a?:(

newbie12345

các pác giúp em khẩn cấp!tình hình là máy n81 của em h mở lên đến màn hình trắng NOkia là đứng luôn reset 4 ngón cũng kô được luôn!giúp em với !!!

leekhanhs

Vì yêu cầu cua công việc, minh ít co điêu kiên để online trên máy tính.
Mong các bạn tim giúp pm giải nén file dạng file jad hoặc sis
Mình cảm ơn nhiều
Mình dung n81 2gb

ngoctrien

Member
Một ngày vào pv("!")học một sàng khôn...!

các pác giúp em khẩn cấp!tình hình là máy n81 của em h mở lên đến màn hình trắng NOkia là đứng luôn reset 4 ngón cũng kô được luôn!giúp em với !!!

màn hình máy bạn chỉ hiện thị nokia là đứng luôn àh.không vào bên trong máy được sao bạn.reset 4 ngón mà không được thì căng thật.thường thì máy đứng lúc rùi hiện thị bình thường mà vẫn không reset được thì vào quản lý feer bộ nhớ máy và thẻ nhớ ở dòng cuối có chữ (back up)nhấn vào đó là thay cho reset 4 ngón.hy vọg sẽ giúp được bạn.chúc bạn thành công.

ninhhot

B có test fonts k vậy.???b tháo thẻ nhớ ra khỏi máy xem sao?@ngoctrien...máy người ta đứng ở chữ Nokia k vào dc màn hình trong thì lấy gì mà "Back up"hả b:D

Status
Không mở trả lời sau này.