• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

dangtantien39

bác chiencoi hỉu nhầm ý em r` ,ý em là phần mềm cho phép ta cùng cài 2 ứng dụng java trên 1 máy mà không bị ghj đè

Nhầm r` bác , phần mềm cho phép cài ứng dụng java gjống nhau mà k bị ghi đè á , nếu mod biết thì chỉ em với ,gắp lắm ạ

MinhThang

Manager
bác chiencoi hỉu nhầm ý em r` ,ý em là phần mềm cho phép ta cùng cài 2 ứng dụng java trên 1 máy mà không bị ghj đè

Nhầm r` bác , phần mềm cho phép cài ứng dụng java gjống nhau mà k bị ghi đè á , nếu mod biết thì chỉ em với ,gắp lắm ạ

Bạn nói rõ là 2 phần mềm giống nhau của bạn là thế nào? khi nó ghi đè nghĩa là máy bạn đã được cài rồi, còn các pm khác nhau thì không sảy ra chuyện thông báo ghi đè.

dangtantien39

Hjx hjx

Cái này khó nói wá àk , ý em là :
ví dụ nếu bác cài cái opera 4.2 vào xong
r` bác cài lại 1 lần nữa ,nó sẽ thông báo là :đã thoát opera 4.2 thay phiên bản 4.2 bằng 4.2
em nhớ là có cái phần mềm giúp ta cài song song 2 cái phần mềm giống nhau mà k bị thay thế , bi giờ em hok bít ở đâu cả , bác biết thì chỉ dùm em

Chienkon88

r` bác cài lại 1 lần nữa ,nó sẽ thông báo là :đã thoát opera 4.2 thay phiên bản 4.2 bằng 4.2
em nhớ là có cái phần mềm giúp ta cài song song 2 cái phần mềm giống nhau mà k bị thay thế , bi giờ em hok bít ở đâu cả , bác biết thì chỉ dùm em

sặc , cướp đâu ra vậy bạn ơi ? :-?? :O :-?

1 phần mềm giống hệt nhau làm sao chạy trên cùng 1 máy được !

chúc vui !

MinhThang

Manager

Sang BOX Vh có cái pm nhân bản của Vothien post đó bạn, tha hồ mà nhân bản cài cho máy nặng rác chơi hé.
Cái máy cũng như bạn vậy, muốn mang đôi dép mới thì phải bỏ đôi dép cũ ra chứ, hay bạn chơi luôn 2 đôi.:))

dangtantien39

Hỳ hỳ

Bác nghĩ vậy là hok đúng ùi , em đang cần cái này để làm chuyện khác ạk , chứ không đơn thuần như bác nghĩ đâu ^.^

MinhThang

Manager
Bác nghĩ vậy là hok đúng ùi , em đang cần cái này để làm chuyện khác ạk , chứ không đơn thuần như bác nghĩ đâu ^.^

Không có Soft nào như vậy đâu bạn, nói cũng đùa với bạn tí thôi, chứ cài bản mới thì nó thay bản cũ, còn cùng phiên bản là nó sẽ tự đè lên hoặc báo lỗi cập nhật bạn à.:D

dangtantien39

Cho em nick yahoo đi , em add đễ dễ giải thích , em nhớ là có mà

Em tìm ra rùi , ứng dụng python java skiller , test thử mớj đc

ngovandang

Cho mình hỏi mình để cái ảnh vào ổ D,sau khi khởi đông lại máy thì mất luôn không biết ở chô nào nhỉ?mình dùng N78

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi mình để cái ảnh vào ổ D,sau khi khởi đông lại máy thì mất luôn không biết ở chô nào nhỉ?mình dùng N78

Hình gì mà bạn lại lưu vào ổ D, ổ D là bộ nhớ RAM bạn nên lưu vào ổ E hay C.

whatislove89

bạn dùng chức năng search của Xplore xem,tìm hết các ổ xem,mình k bị như bạn
hỏi nhỏ cái ảnh j mà dấu ổ D vậy =)) maira ozawa hả

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.