• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

Ruslana

cái quickoffice 6.2.217 của mình duyệt file rất chậm đặc biệt là file ppt.File có hơn 1mb mà mở mất tầm 3ph.Zoom cũng rất nặng nề.Trong khi cái bản mặc định trong máy là 3.8 thì mở rất nhanh(nhưng ko edit dc thoi).Ko biết đó có phải là cái giá của việc edit ko?~X(>Nhưng thực sự thì mình chưa thấy ai kêu ca mà toàn bảo up lên 6 thì rất good.Máy mình ssi450,chạy tốt chứ ko vius gì nhé:(

onelove27

các bác nào có cái rompatch để tắt tiếng camera của E71 ko ah.up lên cho ẽmin với

tiephien1

cho mình hỏi có pm nào có thể bít được thuê bao đi động có online hay ko (không cần phải nhá máy mà vẫn bít được không ấy) . mình đang cần pm này. thank all

AndyCuong

Supper Moderators
cho mình hỏi có pm nào có thể bít được thuê bao đi động có online hay ko (không cần phải nhá máy mà vẫn bít được không ấy) . mình đang cần pm này. thank all

không có bạn ơi .

number1hl

Cho mình hỏi là có phần mềm nào hạn chế thời gian của cuộc gọi không nhỉ? Vì hiện nay Mobifone đang có chương trình gọi 10 phút, tính tiền 1 phút. Nhưng mà đang nói chuyện cứ phải căn xem sắp hết 10 phút chưa, nên nói chuyện không được thoải mái lắm. Nếu có phần mềm hạn chế thời gian goị, mình đặt sau 9 phút 59 giây tự động ngắt cuộc gọi thì hay quá.

cuongquoc

Các anh ơi,cho em xin hỏi phần mềm để unzip file zip vơí. Em tìm hoài mà kg thấy nên e mới xin đấy. Chân thành cám ơn

datvietdatviet

Các bác ui, có bác nào có pm khóa truy cập ứng dụng không vd như photo,game ,music player...cho mình xin với.ở pm việt hóa có pm smart good bảo mật đa năng mà khôg bvệ đc nhửng vấn đề trên.vậy bác nào có up em xin nha

trinhthemanh

Xin lỗi anh Minh THắng,cho em hỏi chuyện ngoài lề 1 chút. Ở bên toppc của anh Kojiro có bài hackphone hình nhw đã chết mất link lấy cái NetworkFarm gì gì đấy. Bước trước khi để Sign HelloOX ấy. Anh có thể gửi lại để em hack lại máy đc ko ạ. Thanks anh Thắng nhiều:D

toan_829

Các anh ơi,cho em xin hỏi phần mềm để unzip file zip vơí. Em tìm hoài mà kg thấy nên e mới xin đấy. Chân thành cám ơn

Của bạn ĐÂY
Gồm có giải nén file rar,zip,7z trên điện thoại.Cài thử nhá..

Lam on cho minh xin key smatmovie4.15 voj,minh dung may ban crak nhug chj dc thoi gian ngan thuj.hjw. imei la 358240035716893.
Neu co the thj gui tin nhan toi so 01684581989 nhe.minh se hau ta.hj.minh rat rat cam on

Có 2 bản SM Việt Hóa và EN,mình cài dùng lâu vẫn ok,bạn thử xem SmartMovie 4.15

@saomamihl1629 : Lần sau gõ tiếng việt nhá,nếu onl = điện thoại thì ghi rõ không bài viết của bạn sẽ bị Mod xóa đó

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Các bác ui, có bác nào có pm khóa truy cập ứng dụng không vd như photo,game ,music player...cho mình xin với.ở pm việt hóa có pm smart good bảo mật đa năng mà khôg bvệ đc nhửng vấn đề trên.vậy bác nào có up em xin nha
Dùng pm Advanced.Device.Locks đã có nhiểu bản Vh chịu khó sang đo tìm nhé.

tifosi_milan86

Tớ hay online bằng đt nhưng gặp rắc rối với bộ gõ tiếng Việt. Máy tớ dùng code có TV nhưng khi viết thì ko phải là unicode. Giờ tớ toàn dung N Gage gõ unicode bằng TMA Dict rồi send bluetooth sang nên rất bất tiện. (Giá có TMA Dict cho S60 3rd thì tốt biết mấy ^^!) Vậy hiện tại đã có soft nào để viết văn bản bằng font unicode trên máy 3rd chưa vậy. (Mình dùng N82 hiển thị tốt font unicode). Rất mong mọi người chỉ dẫn. Cám ơn nhiều nhiều!!!!!!!!!!!!!

boytrunghoa

Cho mình xin soft backup tin nhắn hay lưu tin nhắn đc ko.Mỗi lần format thẻ là mất hết tin nhắn.mà cách copy từ file E:/private..... gì đó khi copy lại máy thì ko có tin nhắn nào hết!!!Thank so much

dangtantien39

Giúp em với mấy bác

1 lần em vào diễn đàn xem thấy có phần mềm cài đặt 2 ứng dụng java gjống nhau trên 1 máy s60v3( ví dụ như cài 2 cái opera mini 4.2 vào 1 máy ) lúc đó em không quan tâm lắm với káj phần mềm này , nhưng bây giờ thì em đang rất là cần nó mà search trên diễn đàng nguyên ngày chẳng thấy đâu hết , mong bác nào có thể chỉ cho em link tớj topic đó hay up lên đây cũng đc , thank mấy bác nhìu (em đang cần gắp lắm , gjúp dùm em nha ,em đang dùng 5320XM s60v3 rel 9.3)

Chienkon88

1 lần em vào diễn đàn xem thấy có phần mềm cài đặt 2 ứng dụng java gjống nhau trên 1 máy s60v3( ví dụ như cài 2 cái opera mini 4.2 vào 1 máy ) lúc đó em không quan tâm lắm với káj phần mềm này , nhưng bây giờ thì em đang rất là cần nó mà search trên diễn đàng nguyên ngày chẳng thấy đâu hết , mong bác nào có thể chỉ cho em link tớj topic đó hay up lên đây cũng đc , thank mấy bác nhìu (em đang cần gắp lắm , gjúp dùm em nha ,em đang dùng 5320XM s60v3 rel 9.3)

bạn down cái này xem dùng được không :

chúc vui !

Status
Không mở trả lời sau này.