• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

Mọi người ơi cho mình hỏi với, hôm nay mình mới mua key smartmovie.
Nhưng sao dùng smartmovie 4.15 trên E 63 không thể update được nhỉ?cứ vô phần kiểm tra bản cập nhật,chọn điểm truy cập là bị treo. Có ai bị lỗi này không và khắc phục thế nào chỉ mình với.

Các MOd ơi vào giúp mình với nhé.

Zậy k3y bạn nhập OK hết chưa? Xài có bt hok?

Nếu xài bt thì sau này có cập nhật bạn chịu khó cài lại bản mới là được ý mà.

pekuon

Zậy k3y bạn nhập OK hết chưa? Xài có bt hok?

Nếu xài bt thì sau này có cập nhật bạn chịu khó cài lại bản mới là được ý mà.

Mình nhập k@y ok rồi, nhưng chưa biết nó active chưa nữa. Vì lúc vô web để active thì nó đứng máy,đành phải tắt nóng,giờ mình vô lại thì nó không kêu kết nói internet để active nữa, nên cũng hơi phân vân.
MOD Caominh171 cho mình hỏi E 63 của mình free 63,3mb ram có ít quá không?Làm thế nào để tăng ram free lên được, vì mình đoán là mở smartmovie nặng rồi nên lúc active nó chạy không nổi.

tenchu_712

cho mình hỏi dùng x-plore copy file vào thư mục system của ổ C, sao nó toàn báo can't open file nhỉ ??

Chienkon88

cho mình hỏi dùng x-plore copy file vào thư mục system của ổ C, sao nó toàn báo can't open file nhỉ ??

bạn vào xplore ấn số 0 rồi tích vào 4 ô đầu tiên , vào cả rompatcher apply mấy file trong đó lên là okie !

chúc vui !

longntt105

ai cho em xin chuơng trình mà mình mở tin nhắn ra xem rồi mình là "unread" nó lại với . trứoc có sài mà quên tên mất rồi !

anhhung1702

cho tui hỏi lúc trước tui cài cái coreplayer thì khi xài x-plore xem hình rồi open by system thì ko có vấn đề j nhưng bây h thì ko hiểu do bản core hay do tui chỉnh j nữa mà mỗi lần open by sys thì nó cứ mở bằng core chứ ko mở bằng dt nếu có ai gặp rồi thi xin chỉ giáo

phongluuhocsinh

Xin phan mem ho tro nhan tin cho s60v3

Ai co phan mem ho tro nhan tin cho s60v3 co the chen them cac ki tu dac biet nhu ♥ ™...va nhung dang ki tu dac biet kieu nhu the ay. Thanks trc nha

datvietdatviet

Bạn ơi vào ovi nokia có mà.hình như tên là full sms hổ trợ smile và link nửa.mình dùng rồi nhưng nhửng máy nào hổ trợ smile mình gửi nta mới thấy thôi.nếu không toàn kí tự

pekuon

Phần mềm thì nhiều lắm,nhưng nếu bạn có ý định gửi các tin nhắn có kí tự này thì phải xem máy bên kia có hỗ trợ không.
Nếu không thì bên kia cũng chỉ hiện ra toàn ô vuông thôi.

Trungls

Mấy phần mềm gửi tin nhắn có smiley thì cả 2 máy phải cùng cài thì mới nhận nhìn thấy được chứ. Vì pm dùng kí hiệu để hiểu và hiển thị sang mặt cười. Vd ": D" thì pm hiển thị :D.
SMS là gửi text mà.

datvietdatviet

Cần tìm pm đưa pass về 12345 cho n78

Em bị wên pass giờ muốn khoá máy hoặc 4mat máy mà đành chiụ :(( help me

datvietdatviet

Caominh171...mình tòan on bằng đt đâu biết gì.mình đâu hiểu gì.thông cảm nhá:p .không có pass thì 4mat bằng niềm tin hả auto

Auto

Tắt máy!
Bấm đồng thời 3 nút :*+3+Call(nút gọi ) sau đó bấm nút nguồn!
Nhớ giữ 4nút 4ever :))

MinhThang

Manager
Caominh171...mình tòan on bằng đt đâu biết gì.mình đâu hiểu gì.thông cảm nhá:p .không có pass thì 4mat bằng niềm tin hả auto

Format bằng lệnh 4 ngón thì cái gì cũng sạch, không biết hỏiì anh em chia sẻ cho mà còn nói ngược.~X(

tiephien1

các bạn cho mình hỏi có pm mào dùng để ghỡ pm tốt như pyUninstaller không. mình không thích cài python nên cũng không muốn cài pyUninstaller :D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.