• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

mafi1988

Đã có anh em nào test dc phần mềm dọn rác trên N79 chưa chứ mình đã cài thử mấy phần mềm dọn rác rồi mà ko dc.nản quá(cài đủ python 1.45,2.0 cũng có).Mong anh em giúp đỡ nhiệt tình!!!!!!!!

dongdieu

Đã có anh em nào test dc phần mềm dọn rác trên N79 chưa chứ mình đã cài thử mấy phần mềm dọn rác rồi mà ko dc.nản quá(cài đủ python 1.45,2.0 cũng có).Mong anh em giúp đỡ nhiệt tình!!!!!!!!
N79 thì cũng như các máy S60v3 khác thôi bạn ạ cứ dùng SymCleanup hoặc eCleaner v4.00 là ok đó;;)

vietnam0

Banj nào có themes DESIGSN cho Gdesk WM7 Đối với E61i E62 E61 E71 E63 như hình sau hoặc giúp tớ download được no' với ! hic 1 Mò cả buổi chiều ma' ko download nổi ! Cám ơn nhiều !

Chỉnh sửa cuối:

9dragon

Em đang dùng cái PM WorldMate cho E71; nhưng ko biết up lên bản Pro như thế nào các bác nhỉ; nó đòi mã kích hoạt ah
Mong các bác chri báo cách up len bản Pro với ah

Trungls

Bản pro phải mua bản quyền. Bạn sang box trung tâm thương mại xem. Hình như có người bán đấy.

kissandbye

Cho em hỏi em co lyric của một số bài hát.e dùng pm 360Ting Mobile Music Player có hỗ trợ xem lyric nhưng e ko biết cop lyric vào đau vì vào thư mục 360ting ko có mục lyric vậy phải làm thế nào dể xem đc lyric bằng pm 360ting vậy.thanks

MinhThang

Manager
Cho em hỏi em co lyric của một số bài hát.e dùng pm 360Ting Mobile Music Player có hỗ trợ xem lyric nhưng e ko biết cop lyric vào đau vì vào thư mục 360ting ko có mục lyric vậy phải làm thế nào dể xem đc lyric bằng pm 360ting vậy.thanks

Có hỗ trợ thì phải có thư mục chưa Lyic chứ bạn, bạn kiểm tra kỹ lại nhé.

khongtubeobeo

cho ew hỏi phần mềm từ điển cho E63 ....con của ew hồi trước có sản nhưng bjo bôc hơi rồi....
:|

giap1984

Các bác cho em hỏi? Muốn tải nhạc cho Omaikaraoke thì làm cách nào ? Em mới tải về phần mềm Omaikaraoke -2.01 vào tải bài hát nó đòi mã số có bác nào bít giúp em nha (nhạc trẻ ý) em cám ơn nha

banquadi

anh ơi cho em hỏi tý ạ.em đang dung n95-2g.ko hiểu cài phầm mềm gì mà bây giờ mỗi khi khởi động lại máy nó lại báo là:đang cài đặt sau đó là:ko thể hoàn thành cài đặt ứng dụng từ thẻ nhớ.thế bây giờ khắc phục thế nào hả anh?

duonglepro

mấy bro cho t xin soft BT-Horror với,dạo trc dơn trong pdaviet mà giờ tìm mãi ko ra

MinhThang

Manager
anh ơi cho em hỏi tý ạ.em đang dung n95-2g.ko hiểu cài phầm mềm gì mà bây giờ mỗi khi khởi động lại máy nó lại báo là:đang cài đặt sau đó là:ko thể hoàn thành cài đặt ứng dụng từ thẻ nhớ.thế bây giờ khắc phục thế nào hả anh?

Bạn vào E/ Private/10202dce xóa hết mấy file sis trong đi là OK.

huynhminhhung

bác MinhThang thân , cho em hỏi chút ...máy em N95 8G không cài thêm theme vào bộ nhớ thứ cấp được , khi cài nó vẫn báo thành công bình thường. nhưng vào chủ đề thì không có theme vừa cài ? cài vào bộ nhớ trong máy thì được.
hay là em cài nhiều quá (15 theme) giờ nó không cho cài nữa ?
hay có lỗi gì nhờ các bác chỉ giúp cảm ơn

MinhThang

Manager
bác MinhThang thân , cho em hỏi chút ...máy em N95 8G không cài thêm theme vào bộ nhớ thứ cấp được , khi cài nó vẫn báo thành công bình thường. nhưng vào chủ đề thì không có theme vừa cài ? cài vào bộ nhớ trong máy thì được.
hay là em cài nhiều quá (15 theme) giờ nó không cho cài nữa ?
hay có lỗi gì nhờ các bác chỉ giúp cảm ơn

Bạn xóa bớt Theme cũ đi để khoảng vài cái sau đó cài vào xem có thấy không nha, đúng là có một số máy cài nhiều quá nó không hiển thị lên được.

pekuon

Mọi người ơi cho mình hỏi với, hôm nay mình mới mua key smartmovie.
Nhưng sao dùng smartmovie 4.15 trên E 63 không thể update được nhỉ?cứ vô phần kiểm tra bản cập nhật,chọn điểm truy cập là bị treo. Có ai bị lỗi này không và khắc phục thế nào chỉ mình với.

Các MOd ơi vào giúp mình với nhé.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.