• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Có bác nào có phần mềm khóa thư mục tin nhắn hay gì gì đó ko? Hoặc để ẩn cũng đc? Nhưng mà là thư mục trong menu của máy ý nhé!
Thử PM này nhé bạn: http://www.pdaviet.net/showthread.php?85330-AppLocker-Khóa-truy-cập-ứng-dụng_SymPViet
Tình hình là lúc trước em có cài 1 phần mềm dùng đèn flash làm đèn pin và xài rất là good. Sau này em 4mat máy và bị mất pm này. Em đã cài rất nhìu pm làm đèn pin khác mà ko có tác dụng đối với máy của em (N79). Bác nào đã và đang sài pm này hay biết về phần mềm này share cho em với .... :( pm này em ko nhớ tên mà chỉ nhớ mang máng biểu tượng của nó. Biểu tượng nền màu đen và có hình bóng đèn bên trong màu trắng, có thể là màu nó ngược lại, em k nhớ rõ lắm Xin chân thành cảm ơn mấy bác giúp đỡ :|
Bạn search với từ khóa Lightctrl hoặc backlight nhé!

songtoan93

Phần mềm bạn cần tên là Brightlight. Bạn tự search trên dđ đi nhé, mình onl bằng đt nên ko post link đc

nguyenmap

Máy mình là Nokia E63 có hỗ trợ nhưng không định vị GPS được,mong bạn hướng cụ thể dùm.

toan_829

A MInh nói thiếu,có hộ trợ nhưng mà dùng GPS gắn ngoài qua giao tiếp bluetooth ^^,chắc bác ấy vào máy thấy có tính năng GPS đấy mà:(
Hướng dẫn mình cách cài GPS định vị trên con E71 của mình với các anh, cảm ơn nhiều.
Bạn tham khảo thêm tại ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

vananh188

mình đang dùng PM Best Answering Machine, mình muốn chèn những bản nhạc có sẵn khi trả lời nhưng PM chỉ cho phép ghi âm thôi
Ai có cách nào giúp mình với

duong_toko

Cho em hỏi có cái soft nào làm cái chữ kí lúc gửi tin nhắn cho s60 v3 như các máy 1100,1200 không nhỉ ?

Trungls

Trong khi chờ tìm phần mềm đó bạn thử thêm chữ kí bằng cách Insert > Template xem :D.
Trước đó tạo một Template trong My Folder > Template với nội dung là chữ kí của bạn.

Cũng tiện lợi hơn đôi chút và đỡ phải cài thêm pm.

0938399557

MOD cho mình hỏi PM xem fim rmvb và wmv (run wmv+run rmvb)sao ko nằm độc lập với nhau được,cài cái này thì nó thay thế cái kia.Mod có PM nào để xem 2 định dạng fim trên mà nằm tách rời nhau xin up lên cho mìn xin với.Thank trước nha

trantai008

Các bạn cho mình hỏi, minh dùng máy N78, cài mobipocket v5.3 build 576 thì máy báo thành công, chep file vào thẻ và mở 1-2 lần đầu thì mở được nhưng những lần sau thì không mở được nữa. Mình tưởng file hư nên chép đè file đó từ máy tính vào nhưng tình hình vẫn như cũ. Bạn nào có mobipocket dùng ổn định cho N78 thì cho mình xin link luôn nha.

boydeptrai

Mình dùng cái ovi store để down phần mềm và game về nhưng nó toàn cài vào bộ nhớ máy, có cách nào chỉnh cho nó cài vào thẻ nhớ và ko xóa file sau khi cài ko? Thanks :)

hieumom

Cho em hỏi bác nào có từ điển Anh Việt (hoặc cả Việt Anh nửa thì càng tốt) mà có phiên âm cho n78 thì cho em với

Status
Không mở trả lời sau này.