• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

Trungls

Ủa phải pm Nokia Messaging ko?
Nếu phải bạn có thể vào email.nokia.com

condandatcang

Mình chỉ font bên Box việt hóa bạn cũng hông sang đó tìm, thui tìm luôn giúp bạn vậy.
http://www.mediafire.com/?dmofytzzym2
http://www.4shared.com/file/173188898/1721759f/YaHeiHandelGotD.html
http://www.mediafire.com/file/clmmlzjjmvc/CN-VN
3 font này xài cái nào cũng đc cả.

dạ vâng lần sau mình rút kinh nghiệm không phải là mình không tìm đâu mà mình tìm toàn mấy cái font chữ nghiên nghiêng mình không thích còn bạn biết cách nào fix lỗi SMS khi chạy G force không ?

boydeptrai

dạ vâng lần sau mình rút kinh nghiệm không phải là mình không tìm đâu mà mình tìm toàn mấy cái font chữ nghiên nghiêng mình không thích còn bạn biết cách nào fix lỗi SMS khi chạy G force không ?

Mình ko dùng G force nên ko biết, mình dùng Smart Cleaner v1.11 ko mạnh lắm nhưng rất ổn định ko hề bị lỗi gì :)

kissandbye

cho em hỏi em cài ttpod 3.70 chẳng thấy thư mục ttpod=>lyric ở cả trog máy lẫn thể đâu để em cóp mấy cái lyric vào.Vậy là sao

MinhThang

Manager
cho em hỏi em cài ttpod 3.70 chẳng thấy thư mục ttpod=>lyric ở cả trog máy lẫn thể đâu để em cóp mấy cái lyric vào.Vậy là sao

Kiểm tra lại đi bạn sao lại không có, nếu không có là chưa cài thôi.

kissandbye

em cài được rồi còn nghe được cơ.Nhưng không thấy thư mục đấy đâu để cóp lyric vào.Cả mobipocket reader em cài cũng không tìm thấythuw mục ebooks đâu để cóp ebooks vào.Máy em n73 chưa hackphone

songtoan93

Em cài pm c2zmaker để tạo file c2z.rmp nhưng nó ko chạy, nghe nói là thiếu pips gì đó, ai có cho em đc ko ạ?

nokia6288

Có bác nào có phần mềm khóa thư mục tin nhắn hay gì gì đó ko? Hoặc để ẩn cũng đc? Nhưng mà là thư mục trong menu của máy ý nhé!

Trungls

Bạn thử cách này xem.

Hoặc tham khảo thêm ở topic Thủ thuật dành cho máy đã hack đc treo ở box này.

kissandbye

em cài ttpod v3.3 ok nhưng khi vào icon lại bị sistem err, xong em sign Patch4run TTPod và cài thì không được và báo required application access not granted.Cho em hỏi có cách nào cài được Patch4run TTPod mà không bị báo lỗi không.Thanks

Trungls

Mình thấy nhiều người bảo máy đã hack mới cài được TTPod bạn ạ.

mafi1988

Đã có anh em nào test dc phần mềm dọn rác trên N79 chưa chứ mình đã cài thử mấy phần mềm dọn rác rồi mà ko dc.nản quá(cài đủ python 1.45,2.0 cũng có).Mong anh em giúp đỡ nhiệt tình

kissandbye

cho em hướng dẫn cách hack n73 với filmware v4.0839.42.2.1.Cách nào nhanh mà chắc chắn 100% thì tốt nhé.Chứ em ngại test nhiều phải fomat máy lắm,máy em fomat nóng 4 phím không được

MinhThang

Manager
cho em hướng dẫn cách hack n73 với filmware v4.0839.42.2.1.Cách nào nhanh mà chắc chắn 100% thì tốt nhé.Chứ em ngại test nhiều phải fomat máy lắm,máy em fomat nóng 4 phím không được
Hack bằng file HelloOX 1.03 đấy bạn, fw 4.0 dùng 1.03 rất nhanh.
Bạn nào có font TV cho N81-8G cho mình xin với mình cám ơn nha.
Dùng font này bạn nhé: http://www.mediafire.com/?ozmndywnjzj
em cài ttpod v3.3 ok nhưng khi vào icon lại bị sistem err, xong em sign Patch4run TTPod và cài thì không được và báo required application access not granted.Cho em hỏi có cách nào cài được Patch4run TTPod mà không bị báo lỗi không.Thanks
Phải Hack mới cài được file Patch4run nha bạn.

Chienkon88

bạn chỉ cần sign cái ttopd thôi , còn cái patch 4run thì không cần nữa vì đã có bản cho máy không hack rồi : :D

chúc vui !

daoduytuan

Tình hình là lúc trước em có cài 1 phần mềm dùng đèn flash làm đèn pin và xài rất là good. Sau này em 4mat máy và bị mất pm này. Em đã cài rất nhìu pm làm đèn pin khác mà ko có tác dụng đối với máy của em (N79). Bác nào đã và đang sài pm này hay biết về phần mềm này share cho em với .... :(
pm này em ko nhớ tên mà chỉ nhớ mang máng biểu tượng của nó. Biểu tượng nền màu đen và có hình bóng đèn bên trong màu trắng, có thể là màu nó ngược lại, em k nhớ rõ lắm
Xin chân thành cảm ơn mấy bác giúp đỡ :|

Status
Không mở trả lời sau này.