• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

baophuong90

trung huy oi minh dang xai may n73 minh muon tim bo go tieng viet co dau o dau ah!:(

trunghuy con o online nua ko ah!

giup minh voi :(

Windowslovely

mình có vài ứng dụng Java dùng font của nó, mà ko cho chỉnh font của máy (hệ thống), cho mình hỏi cách edit Java để hiển thị font của máy ?
ThankS!!!!

hoang79

Các bạn cho mình hỏi,mình xài E71 hay đăng nhập yahoo bằng đt.Mình cài chế độ đăng nhập tự động giờ lại k nhớ pass để đăng nhập vào máy tính.dòng pass chỉ là những dấu *****,có cách nào lấy lại pass đc k các bạn?

thanhcongmn1981

:-?:-?:-?
Các bạn cho mình hỏi,mình xài E71 hay đăng nhập yahoo bằng đt.Mình cài chế độ đăng nhập tự động giờ lại k nhớ pass để đăng nhập vào máy tính.dòng pass chỉ là những dấu *****,có cách nào lấy lại pass đc k các bạn?
chắc là phải vào yahoo lấy lại pass thôi chứ đâu phải như game online đâu mà gửi tin nhắn cho tổng đài để lấy lại pass :-?:-?:-?:-?:-?

tolun2

Các pro cho mình hỏi. Mình có cài smart setting trên e63 (ver 3.03) Ngày trc mình dùng bản 3.02 xài ngon lắm. Nhấn phím chọn là hiện lên bảng ứng dụng liền. Nhưng trưa hnay, mình lọ mọ cài cái Netqin Mobile Assistant rùi tháo ra, lúc nhấn fjm chọn mở bảng ứng dụng của smart settin' thì thấy nó đơ 1 giây hoặc hơn 1 tẹo rùi mới chịu hiện lên.
Zj các bác, có ai có thể giúp dc mình hok :(

Các pro cho mình hỏi. Mình có cài smart setting trên e63 (ver 3.03) Ngày trc mình dùng bản 3.02 xài ngon lắm. Nhấn phím chọn là hiện lên bảng ứng dụng liền. Nhưng trưa hnay, mình lọ mọ cài cái Netqin Mobile Assistant rùi tháo ra, lúc nhấn fjm chọn mở bảng ứng dụng của smart settin' thì thấy nó đơ 1 giây hoặc hơn 1 tẹo rùi mới chịu hiện lên.
Zj các bác, có ai có thể giúp dc mình hok :(
có thể máy bạn cài nhiều wa nó vô chậm hay là bạn gở bỏ pm đó rồi thử xem có bị nữa ko?

bl4ck_njght

Các bạn cho mình hỏi ! mình tạo thư mục sys ổ Y ! nó báo can't not make dir ! tạo hoài cũng không được. Mục đích of mình là h@ck fone mấy N81-8gb ! giúp mình với.

MinhThang

Manager
Các bạn cho mình hỏi ! mình tạo thư mục sys ổ Y ! nó báo can't not make dir ! tạo hoài cũng không được. Mục đích of mình là h@ck fone mấy N81-8gb ! giúp mình với.

Bạn vào Rompatcher chọn Open4All cho nó thành màu xanh lá cây đã nhé.

Windowslovely

dạo này máy mình mở ứng dụng java hơn bị lâu, khoảng 10s mới lên, bác nào có cách khắc phục xin chỉ giáo :)
ThankS!!!

TruongHan

Super V.I.P
dạo này máy mình mở ứng dụng java hơn bị lâu, khoảng 10s mới lên, bác nào có cách khắc phục xin chỉ giáo :)
ThankS!!!
Chủ yếu do bộ nhớ máy,kiểm tra còn trống bao nhiêu,cài thêm phần mềm dọn dẹp file rác nữa,hoặc chịu khó format lại thẻ nhớ và cài lại cho trơn tru :)

tmx666999

Mọi ng giúp e pm hiển thị % pin thât của máy với. Nếu hiển thị luôn trên màn hình, e xin thanks nhiệt tình ^^

TruongHan

Super V.I.P
Mọi ng giúp e pm hiển thị % pin thât của máy với. Nếu hiển thị luôn trên màn hình, e xin thanks nhiệt tình ^^
Bạn tìm ứng dụng iON BatteryTimer xài,có thể hiện thị % pin ra ngoài màn hình.Hình như trong Box ứng dụng Việt Hóa cũng đã có

tmx666999

cho e hỏi. Có thể cài 2 smartsetting kô
e muốn có 2 task ở 2 bên
hoặc có pm nào tương tự zậy cũng dc
nhưng chỉ là task thôi đừng lằng nhằng như vhome
tks ạ :D

Windowslovely

Cho mình hỏi, hiện tại máy mình tự dưng không cài được apps nữa, khi cài apps thì nó vào dc 2, 3 bước, gần tới bước chọn ổ đĩa thì nó out ra
Mong được sự giúp đỡ từ mọi người, ThankS!!!

binladen1206

Active Member
Cho mình hỏi, hiện tại máy mình tự dưng không cài được apps nữa, khi cài apps thì nó vào dc 2, 3 bước, gần tới bước chọn ổ đĩa thì nó out ra
Mong được sự giúp đỡ từ mọi người, ThankS!!!

Có thể là máy bị lỗi rồi - bạn format thử xem sao ( h@ck máy giờ có đủ các kiểu dễ làm :D )

Windowslovely

Có thể là máy bị lỗi rồi - bạn format thử xem sao ( h@ck máy giờ có đủ các kiểu dễ làm :D )

máy mình format hơn nhìu ròi, mình cũng định lắm, nhưng apps nhìu, mình edit cũng nhìu, cài lại thì cực kỳ mệt đấy, mình cũng đã backup ovi, nhưng restore cũng bị error luôn

mafiavn

máy mình format hơn nhìu ròi, mình cũng định lắm, nhưng apps nhìu, mình edit cũng nhìu, cài lại thì cực kỳ mệt đấy, mình cũng đã backup ovi, nhưng restore cũng bị error luôn
phải chịu format thôi! chắc là quá trình dùng lâu và cài nhìu PM nên gây lổi gì đó rồi (Chú thik chỉ có chúa mới bik) hihi! phần mềm nào nghi nghi gây hại thì bạn gở nó ra! ví dụ như một số phần mềm đặt pass mới cho settup soft ... Bảo vệ soft ... ! thử thôi chứ mình o chắc là hết lổi

mafiavn

Các bạn ơi! Sao cái PM Jbak TaskMan , Cute Keys, mình ko thể làm cách nào cho nó chạy ẩn mà nó ko còn cái vòng tròn báo ứng dụng đang mở ở icon phần mềm đó hả các bạn? ví dụ như I.SMS khi mình chọn chế độ chạy ẩn thì ko còn cái vòng tròn báo ứng dụng đang hoạt động nữa! có soft nào hoặc thủ thuạt nào giúp đc ko các bạn? mình có xem kỷ trong phần mềm Jbak TaskMan và Cute Keys là ko có mục chạy ẩn ở khay hệ thống hay tương tự ! híc híc! giúp nha

AlyCuong

Active Member
Các bạn ơi! Sao cái PM Jbak TaskMan , Cute Keys, mình ko thể làm cách nào cho nó chạy ẩn mà nó ko còn cái vòng tròn báo ứng dụng đang mở ở icon phần mềm đó hả các bạn? ví dụ như I.SMS khi mình chọn chế độ chạy ẩn thì ko còn cái vòng tròn báo ứng dụng đang hoạt động nữa! có soft nào hoặc thủ thuạt nào giúp đc ko các bạn? mình có xem kỷ trong phần mềm Jbak TaskMan và Cute Keys là ko có mục chạy ẩn ở khay hệ thống hay tương tự ! híc híc! giúp nha

Dùng RomPatcher apply cái này thì sẽ mất.