• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

AlyCuong

Active Member
cho mình hõi có soft nào quay video ra đuôi Avi hoặc MP4 ko
và xem video nhiều định dạng luôn
dùng cho 5700

Trình quay mặc định cho ra đuôi MP4 rồi mà, còn xem video nhiều định dạng thì SmartMovie.

Chỉnh sửa cuối:

skimshushu

hihi

Trình quay mặc định chó ra đuôi MP4 rồi mà, còn xem video nhiều định dạng thì SmartMovie.

ý nói đúng rùi
mặc định quay là MP4 mà cứ tưỡng 3GP
mới vừa kiễm tra lại đúng là MP4 hihi
pro nói có khác hihi cám ơn nhìu nhìu

mafiavn

các bác ơi. Phần mềm lắc tay đổi menu ... Tên j nhi? Cho em link đi. có việt hoá thì cho em xin lun nhé. Dùng cảm biến để điêu khiển ý. Thank nhé.

gai

Well-Known Member
Bác nào cho mình xin cái key. smartmovie 4.10 , số serial: 351851019199455, mình thanks nhiều nha.

w0nderb0y

Ai giúp em xem tại sao sau lần 4mat máy cuốj cùng 1 thág trước, máy em ko xàj gps trên nokia map đc, dò bằng trình mặc định thì vẫn ra...
Dùng google map hay vietmap cũn đều không tìm thấy vệ tinh.. Hjxhjx.. Hiếp mi...

hungc2hv

bro trong diễn đàn cho e hỏi. có font nào hỗ trợ đa ngôn ngữ cho s60v3 ko ạk? font như mặc định càng tốt. e sài e63. seach mãi mà chỉ tìm thấy pm đổi font thôi, ko tìm thấy font

AlyCuong

Active Member
bro trong diễn đàn cho e hỏi. có font nào hỗ trợ đa ngôn ngữ cho s60v3 ko ạk? font như mặc định càng tốt. e sài e63. seach mãi mà chỉ tìm thấy pm đổi font thôi, ko tìm thấy font

Cho cái font ngay! Ở đây nhé.

BIGLOVEKUTE

ban nao cho mjnh xjn pm go tieng viet cho n73 voj.hum tru0c m down duoc tren mang pm java ma caj vao may k thay icon dau ca.
Chú ý: viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:

hackboy062

Mấy anh cho em hỏi. cái Musicplayer của máy em nó bị jì ấy, cái nền nó ko khớp với thanh ở dưới, nó bị đứt 1 khoảng nhìn ở dưới sẽ thấy. Em đã thử đổi themes máy nhưng cũng zậy àh. Anh nào bik cách cho nó khớp lại thì chỉ em với. Máy em là N81 8g đã hackphone

Chỉnh sửa cuối:

manhthang599gtb

các bác ơi cho em hỏi cái operamini của em sao mà dùng nếu khi vào web mà không làm j thì tầm 1p là nó bị ngắt kết nối mạng nếu muốn tiếp tục duyệt tiếo thì phải thoát ra và khởi động lại opera thì mới được, không biết lỗi gì bác nào biết cách khắc phục chỉ em với

kakaman

Cho mình xin phần mềm Smart Setting cho E72 với , mình cài bản 3.03 bị nháy icon hem sài được

w0nderb0y

Anh nào cho em xin pm nokia map v3.04 cho n95
Kèm theo 22mb dữ liệu bản đồ vn
4mb hướng dẫn chỉ đường bằng giọng nói(nữ)
,
Link mediafire nha.. Thanks..
.
Thanks