• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

Whinny

mổi người chỉ được đi đánh boss 1lần/ ngày
Nếu mún đánh nữa thì phải pt người nào chưa đi và chuyển trường nhóm cho người đó rùi vào là có boss
Cũng có thể không có vì đã có người dọn sạch từ trước rùi:D

damvan1q

chao ae hom nay don phuong doc ma vao danh boss con co 7 con cuoi ma ko choj laj dc hi hi dang ket zen mai 9h ai di cho vay cai danh lot vu boss nay ah ma sao tui cha gap dk WHINNY the nhi mai 9h vao giup toi lam may nv voi cha hieu phai lam gi nua ? mai anh em nao choi vao phong 6 nho pm nha chu ko bit dau ma lan dau ?

anhluandeptrai

ai pro giúp mình cộng điểm thiếu lâm vơí nào?ai vô server hình người pm mình nhé.nv inthe.phòng 6.

Whinny

0k liền, mà hum qua mình gặp anhluandeptrai thì phải, và một người nữa, và MR Sulla nữa,
Hix,.. Hum qua 2 người vào đánh boss 1lv19 , 1lv20 mà không đánh nổi :((
Các bạn làm ơn viết tiếng việt có dấu với:(

Whinny

ax... Đi đánh boss từ sáng tới h được 2 lần, chả được đồ gì, nản :D
Việt Nam mình chưa bít cách ép đồ :p,
mua ngựa thì chắc lv30 mới có, mình chưa đến đó nên chưa bít na :D

quangninhcp

Thiếu lâm bạn + vào sức mạnh là đánh khoẻ nhất ,ngoài ra + 1 ít vào trí tuệ
SM: (sức mạnh): + lực tay & nội lực,TL (gân cốt): + phòng thủ & sinh lực,NT (thân pháp): + né tránh & chính xác,ST (linh hoạt): + né tránh & sinh lực,TT (thông minh): + chính xác & nội lực

Hackimtinh

Em mới chơi hôm nay thấy game rất hấp dẩn nhưng toàn tiếng trung nên chẳng biết nhiệm vụ j để làm! Hic

bennychen

Có bản Việt hoá rồi mà bạn, bạn tìm ở trang 36-38 ấy, cũng được khoảng 70-80% rồi đấy
Chúc bạn chơi vui :)

Hackimtinh

Thank các anh rất nhiều chiều jò cứ tưởng bản vh ko hổ trợ E63.ai ngờ tải về cài vô chơi tốt mà lại chạy song song 2 bản nửa

kykiske79

Cho mình hỏi muốn đăng nhập game thì làm thế nào? Tức là đăng nhập nick của mình khi dùng máy khác kô phải máy lúc đầu dùng để đăng kí y. Mình điền ID và pass để đăng nhập ở máy khác mà kô đc. :(

kinken

Làm cái nv đánh boss ở lina cổ khó hiểu qúa. Đi xafu đến, trong đó có wái 14 và 15. Đi lại tọa độ boss ko thấy con boss đâu, toàn wái 15. Đi cả tuần nay lần nào cũng vậy. Đánh hết quái boss cũng ko ra? Vậy là sao :((
ps: đã vậy lên cấp 23 nhận 1 cái nv y chang vậy mà chưa tìm ra nơi đến. Hic, chơi kiểu này chắc mua thuốc bổ về uống lia lịa quá..