• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

anhluandeptrai

Bạn ơi!mình dánh lên lever 10 rồi mà ko biết cộng skill sao cả .giúp mình với! Thanks bạn nhiều!

bennychen

Bạn phải nhập phái mới cộng điểm tiềm năng và skill đc, mình nhớ là ở các trang trước Whinny đã có hướng dẫn bằng hình ảnh rất chi tiết rồi, bạn chịu khó tìm lại đi nhé :)

anhluandeptrai

Mình cộng dược rồi .nhưng kái điểm tiềm năng cộng sao bạn nhỉ.mình đánh kon cầm thương.

kinken

@whiny: có bản fix mới à, whiny tranh thủ up nhanh cho anh em xài nha. Mình thấy có nhiều chỗ rất dễ dịch sao bạn ko dịch nhỉ?
quên nữa làm sao để mình thấy đc các người chơi khác đc vậy? Tự nhiên đang chơi bị người ta đsát mà chết rồi mơi thấy nó hiện ra... Hic
P/s: à bạn LV nhiu rùi, mình mới lên 16. Cày lâu qúa, tốn pin kinh dị.

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

Uhm. Để tranh thủ fix nốt rùi ra net up. Mobile không cho up nữa:(
Mấy thằng tàu xấu tính cứ đứng cạnh mình là phải tránh xa. Bọn họ toàn lv trên 20 quay 2phát là mình ngỏm chưa cả kịp nhìn, mình về Lâm An lần nào là bị giết lần đó:p
Mình mới lv17, ít có time cày qúa

kinken

Uhm. Để tranh thủ fix nốt rùi ra net up. Mobile không cho up nữa:(
Mấy thằng tàu xấu tính cứ đứng cạnh mình là phải tránh xa. Bọn họ toàn lv trên 20 quay 2phát là mình ngỏm chưa cả kịp nhìn, mình về Lâm An lần nào là bị giết lần đó:p
Mình mới lv17, ít có time cày qúa
hic...Mình ko thấy đc ai cả làm sao mà tránh(chỉ thấy đc khi nó pt mình hay nó đ. sát mình thôi), chỉnh ở đâu để hiện mấy người chơi khác đc.?

bennychen

Cái vụ này ko phải chỉnh j đâu, là do mạg chậm đấy, mình xài 3G của viettel cũng hay gặp, thấy quái sụt máu nhưng đứng một lúc mới thấy người chơi hiện ra
Mình gần lên LV 20 rùi :D, bao giờ mới đc cưỡi ngựa nhỉ??

rockcaonguyen

hic sao em đăng kí mãi mà nó toàn báo là sai số điện thoại ko hà.... hu hu... giúp em với. tiện thể ai đăng kí được thì đăng kí giúp em vơi. tài khoản thì tùy sao cũng dc. gửi qua yahoo em nhá: bodeptraikt2006@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:

bennychen

Muốn đăng kí được thì sdt của bạn phải bắt đầu bằng 1234 còn sau đó là j cũng đc, sao cho đủ 12 số bạn nhé

Whinny

11 số chứ beny
Đang chăn heo, chắc xíu nữa ra net được:D
Ps. Lv20 lập bang phái được rùi đấy;;)

rockcaonguyen

mình cũng bắt đầu bằng 1234 rùi dãy số sau cũng điền đủ những vẫn báo là sai sđt. các bác đang chơi bản nào thía úp lên cho em thử dc hem...

bennychen

Mình cũng ko nhớ rõ lắm, mà sao kỳ vậy nhỉ, lúc mình lập acc cũng bắt đầu bằng 1234, lập cái đc luôn mà
Cái chuyện lập bang phải nhường các bác đi trước thui, cho mình chân trưởng lão là đc ùi ;;)

Whinny

Hix.. Không ra net được, mò mãi mới up được cái file bằng đt.. ~X(
Bác nào trên pc down về rùi up dùm mình lên dđ và lên 4shared lun nha, thanks nhìu nhìu\-/
index.php
index.php
index.php
index.php

Download here
Have fun !

anhluandeptrai

Bạn ơi.sao mình vào game nó bắt nhập mã,mà mình nhập hoài ko đựơc vậy bạn nhỉ?kái bản võ lâm 3 đấy bạn.ở bản cũ mình nhập vẫn đựơc mà bản này không đựơc là sao hả bạn?

bennychen

Mình thì vẫn nhập đc bình thường nhưng không biết mật mã đó là j, tác dụng ra sao?? Nhiều khi thấy cũng hơi phiền

Whinny

@vẫn nhập ok mà bạn.
Từ lv10trở lên là nó bắt nhập mã xác nhận.
Tác dụng: gây phiền >:)

kinken

Hix.. Không ra net được, mò mãi mới up được cái file bằng đt.. ~X(
Bác nào trên pc down về rùi up dùm mình lên dđ và lên 4shared lun nha, thanks nhìu nhìu\-/
index.php
index.php
index.php
index.php

Download here
Have fun !

Down về sao ko thấy đuôi. jar mở trên đt nó bắt vào cái web để down but ko đc? ko hỉu?