• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

Whinny

Hix. Map nó có kích thước 677x880pixel mà up lên upanh khi save về lại không phóng lên để xem đc chắc mai lên pc up vậy.:(

kinken

Ko đọc trang trước à, sms bị xóa rùi.
@whiny: mai lên = pc thanks cậu nhá. Đã học được 2 skill, dòm thấy skill màu xanh giống mấy skill của nga mi qúa( 1 chiu đánh, 1 skill có vòng tròn màu vàng quay quanh người, sẳn cho mình hỏi đó là fái gì thế, và tăng điểm tiềm năng và skill thế nào?).
À, sao skill mình chỉ tăng đc mỗi cái có 1 điểm vậy kà? Còn mấy skill khác sao hiện lên đc, nó ẩn ko à.
Mới bị thêm lỗi mới nữa, tự dưng bấm cái gì mà ko thấy hiện lên bản đồ mình đi... Rồi ko thấy tên NPC với mấy ng chơi khác.. Làm sao đây whiny?

Chỉnh sửa cuối:

binhtl93

Xong nv của thằng xa phu,đến lv16 rồi,làm xong các nhiệm vụ thì không nhìn thấy chỗ nào giao nhiệm vụ nữa.Chưa biết sẽ nhận nv thế nào đây.Vừa chơi vừa tìm hiểu mệt quá :-?.Giá mà có bác nào cao thủ đi trước chia sẻ cho anh em thì tốt,đến lv16 thì đi nhận nv ở chỗ nào để làm nhỉ.Bạn nào biết thì chỉ dùm với :((.

Whinny

@kinken: đúng là phái ngami dùng đao đó bạn:D
Cộng pont chủ yếu vào sức mạnh và phòng thủ
Skill thì Lên lv cao hơn nữa mới học được tiếp
@Binh: cày em nó lên lv17 chắc sẽ có nv đó;;)

huuthuong

Nhiệm vụ ko đủ để lên leve đâu? Mình leve 27 lên 28 làm song nhiệm vụ vẫn thiếu gần 60000điểm kinh nghiệm,

huuthuong

Cày cố lên các anh ơi? Lên càng cao càng thấy hăng và khó chụi thỉnh thoảng có thằng leve cao hơn khieu chiến bưc lắm

kinken

ủa, sao đồ mới vô game nó cho mình sửa đc, còn đồ lượm lên mặc sao ko sửa đc ta. Còn mua mấy cuốn sách dùng để ép bánh(hay gì đó).. Mà sao vào phần thủ công ko ép đc ta?
làm xong đc 2nv rồi mà mình chưa trả, lúc đó đi làm nv khác của thằng xafu, đang làm thì bị chết, cái mất tiêu 2 cái nv kia lun...hic làm sao h whiny?

Chỉnh sửa cuối:

bennychen

Game này đánh quái ko rớt tiền nhỉ, mình làm hết nv rồi đi cày lv mà ko đủ tiền mua máu với mana :((, gần lên 17 rồi :(

Whinny

@kinken.Đồ phải tìm thợ để sửa bạn ạh.
Nv thì chắc phải đi tìm lại làm qúa. :D
@Bennychen.hix bạn sài gì mà dzữ vậy. Làm xong nv nó cho tiền mà. mình vẩn còn hơn 2k:p

hinnja222

Mới chơi, nhưng mà quest toàn tiếng trung, chẳng hiểu nó mún nói gì.
Cái nhiệm vụ mà từ cái nơi đầu tiên, rồi đi xuống gặp cái bà gì đó, đưa cái quest toàn hiện ra ô vuông rồi 0/1 gì đó, không bít làm làm sao. :9

Whinny

Chắc đó là cái nv npc bảo bạn mua 1 cái gì đó ở cửa hàng rùi về đưa cho nó:D

hinnja222

Khổ nỗi cái điện thoại ko hiễn thị được tiếng Trung Quốc.
Hồi trước cài font vào không hiểu là sao máy bị reset liên tục, nên giờ cũng ngại.

Whinny

@Bạn tìm gặp em này nhé

rùi mua 1món nhé(cái xanh xanh đầu tiên ý)

giờ thì bạn xem nv đã hoàn thành chưa:D
Và đây là Bản đồ toàn cảnh VõLâm ;;)
click here
Còn cái volamfix bản mới nhất nữa nhưng host 4shared không cho up bằng mobile nữa, đành đề hum nào lên pc vậy
Have fun !

anhluandeptrai

pạn ơi!cho mình hỏi làm sao để lập nick vậy bạn.bạn pm vô yahoo cho mình với nhé.thanks bạn nhiều!boy_haohoa_phongluu_08@yahoo.com

bennychen

Winny ơi, cái bản đồ mình down về bằng UC ko thể xem được, lúc mình zoom lên nó bị nhoè hình :(, đến giờ cái nv đi giết 5 thằg j đấy vẫn chưa làm đc :((.
Mình đánh anh hùng đao cái chiêu 14 đánh lốc lan tốn mana kinh khủng, lúc nào cày về bán hết đồ lượm đc mà ko đủ tiền mua mana và máu :(
À, cái bản volam fix mới nhất sao bạn ko up trực tiếp lên diễn đàn luôn cho ae dễ download nhỉ?

Whinny

@Oạch...Up trực tiếp tức là phải lên pc, mà mình đã bảo là không lên pc được mà:Dnhà mình ở mãi vùng nông thôn cơ đi 5km mới có net:p
Nhà nông lại nhìu việc nên.. :(
Ảnh thì bạn lưu như thế này; (với ucweb)mở link ảnh ra rùi di chuyền xuống ảnh ấn phím 1(cửa sổ nhanh), ấn phím3(zoom ảnh), chọn view original(kích thước ảnh gốc. Đợi nó load xong rùi mới lưu ảnh nhé.
Have fun !

bennychen

Vậy lúc nào lên dc pc bạn up thẳng lên diễn đàn luôn nhé, mình ko có pc nên ko down trên 4 share dc :p
Cái bản đồ mình đã xem đc rồi, cám ơn Whinny nhiều :)