• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

bennychen

@kinken: bạn dùng trình duyệt mặc định của máy sẽ down đc ngay
Game này ko có thổ địa phù nhi? Đi làm nv o những bản đồ xa chạy đi chạy ve mua máu, mana và sửa đồ mệt qúa :(

Whinny

@beny:uh không có thổ địa nhưng có xaphu bạn àh. Thích đi đâu anh ý chở đi, không cần phải độn thổ>:)

anhthanh19

whinny ơi bản này có lỗi nha, mình cứ nhận 2 nhiệm vụ mà cùng đánh một con quái khi đi đánh quái cứ đánh xong 1 con quái là no lại hiện ra 1 bảng thông báo gì đó mà mình dùng bản china lại ko có thông báo đó

kinken

@whiny: ok bản này down tốt, xài tốt. Ko thấy lỗi như anthanh19 nói, cái đó bản cũ mình cũng hay gặp, lúc đầu mới vô game thui, 1 tí nó sẽ hết à.
Sẵn cho mình hỏi cái vụ mặc đồ. 1 số món đồ đúng Lv của mình nhưng chỉ số cao hơn đồ mình đang dùng, cái thì xài đc, cái ko đc. Nó báo cái gì gì đó, ko lẽ liên quan đến điểm tiềm năng mình tăng. Vd như là ko đủ sức mạnh để mặc...
Ps: mình lên 19 rùi, cày lâu qúa. Chiều h cho đc 2 em Hồ cẩm đào về thành rùi :))

anhthanh19

thông báo đó ko phải là ko đủ sm đâu mà là đồ đó ko phải đồ của phái mình mà là dùng cho các phái khác chẳng hạn

Whinny

@cũng có thể mạng lag nên nó báo tín hiệu đường truyền yếu ý mà.
@Uh. Mình cũng gặp vài cái đồ như vậy rùi, cũng không hiểu nữa,những cái đó mình phi shop hết:))
. Bạn làm qua cái nv ở lv18 mà về ninan cổ đánh 1đống boss ý. Mình đánh hoài mà không sao đánh nổi h đang cày lên lv19 để cộng điểm công lên xem thế nào. Bạn chia sẻ kinh nghiệm đánh lũ boss đó đi.
Ps. Mình toàn bị về làng thui, chưa bắt nạt đc ai :D

kinken

@ nv đó hình như mình chưa làm thì fải, nó kêu đi đâu đó làm nv mà bấm vào thì:'khoảng cách wá xa''. Để h vô về thành ninan cổ xem thế nào.
Còn những nv nó tự đưa mình tới thì wái íu mà.

anhluandeptrai

bạn nào chỉ dùm cộng điểm con nga my voi.ah mà sao ở bản võ lâm này mì nhập mã bảo vệ ko được nhỉ.vào bản china vẫn nhập bình thường.vậy là bị sao nhỉ các bạn?

bennychen

Mình lv 22 mà đánh còn ko nổi lũ quái ở nina cổ nè, nv lv 18 là giết con trùm lv 16 ở nina cổ, mình làm mãi vẫn chưa xog :((

Whinny

@mình nhập vẩn ok mà.
Ngamy đao thường tăng điểm công và dame(2 cái nè gần tương đương nhau) và thêm vào thủ nữa. Vd 5điềm thì 2công2dame1thủ.
@Úi..thế thì mình bao h mới đánh nổi:(:)((

anhluandeptrai

bạn nói rõ hơn về cộng nga my được ko?toàn ô vuông mình chả bít kái nào là công ,thủ kả.hix?

huuthuong

Mình tận leve 25 mới đánh đc đó, giờ thêm 2 thành nữa bó tay luôn, khi đánh thành nhớ mua 99 Mp, 99Hp nhé, theo mình thì đánh thành thì phải lập đội đánh mới đc nhưng nghe như vô lý quá xa phu chở ko thấy có mục đó, mình cũng tìm tòi chế dc 1 số đồ nhưng chua đủ để nâng cấp

huuthuong

Thông báo nhé những vũ khí ko dùng đc thì bán nhé! Còn thứ khác gửi vào chỗ ông áo màu vàng nhé để sau mà nâng cấp

huuthuong

Mình thấy bọn TQ leve 25 mà vẫn đánh leve 15 hóa ra là để lấy đồ, rồi chế đồ, nâng cấp trang bị, anh em cố lên nhé mình dùng mobile toàn tập nên ko up hình dc

huuthuong

À whindy trả lời mình về vụ phép thuật đi, whindy à mình thấy tự dưng đánh chúng no là bi trừ điểm kinh nghiệm dó bạn kiểm tra chưa

Whinny

@bạn àh bản update fix mới nhất đã có tiếng việt hết trong phần cộng điểm và phần nói chuyện với Npc rùi mà.;;)
Đánh bọn nào bị trừ điểm vậy bạn. Mình thì bị 1lần mất 10k chả pít tại sao :-?
Ps. Bạn cày khủng thật đấy. Cho đc mấy em về làng rùi,:)) Lập guild đê

binhtl93

Không có thời gian chơi nhiều,mới cày lên lv18,làm nv ở nini cổ,đã lập đội 2 người 17 và 18 mà ko đánh nổi.Chắc phải lập đội 5-6 người,lv cỡ tầm 20 trở lên quá :(
@Whinny:Bản update fix mới nhất ở đâu thế,lâu ko để ý nên ko biết,cho tớ cái đường link nào whinny,chơi bản tiếng trung chẳng biết mày mò thế nào cả,vẫn đang mù tịt.

Whinny

Here you are !
Whinny nói:
Hix.. Không ra net được, mò mãi mới up được cái file bằng đt.. ~X(
Bác nào trên pc down về rùi up dùm mình lên dđ và lên 4shared lun nha, thanks nhìu nhìu\-/
index.php
index.php
index.php
index.php

Download link 1
link 2:D!
Have fun !

Chỉnh sửa cuối:

bennychen

Hic, chơi mãi mà ko gặp đc ôg VN nào, máy ko có hỗ trợ tiếng tàu nên chả biết đang chơi sv j nữa, chỉ biết nó có 4 ô vuông và trong () là dấu * nằm giữa hai ô vuông

huuthuong

Mình cũng seve đó phòng 8 bạnleve bao nhiêu rồi nếu găp mình mìng giúp lên leve nhanh hơn minh lv28 rôì