• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

binhtl93

Bạn chọn đúng sever đăng nhập lại coi sao nhé.
Nick Binvn
Pass 1234

Bạn nhiệt tình quá.Nhưng mà sao mình vẫn ko đăng nhập được nhỉ ~X(?
Mình vào game,nhấn sang phải một cái thì gặp 2 dòng,vào dòng đầu tiên thì có 2 ô,một là ID,hai là Pass,ở dưới có 2 chữ cạnh nhau nữa nhưng mình ko hiểu.Nhấn ok thì vẫn thấy báo lỗi 1#.Đã thử với cấu hình NET hoặc Wap tốc độ cao.Test thử lại mình với.Vào game mà ko đăng nhập được,nói gì là chọn sv hay tạo nhân vật để chơi nữa :((

Whinny

Tèn tén ten. Mình vào ok nè.
Nhập xong id+ pass bạn chọn đăng nhập(phím chọn trái) (2nút tiếng tàu mất tác dụng rùi:D)
index.php

Của bạn nè ;;)
index.php

binhtl93

Thanks bạn,chiều nay test bằng wifi,cũng đã ok rồi.Sao GPRS của mobi lại không được nhỉ.Chắc phải dùng sim Viettel thôi.Mà máy mình ko có font TQ,nó cứ ra mấy cái hình như ô vuông, nhìn ghét quá.Chẳng biết nhận nhiệm vụ và làm nhiệm vụ thế nào cả,chắc lại phải mò mẫm rồi đây :(

binhtl93

Đến lv9 rồi mà vẫn chưa cộng điểm tiềm năng,mình cầm đao thì là chơi thiếu lâm đao à các bạn.Cộng điểm như thế nào được đây.Mà sao mình mới học được có 2 skill ở hàng giữa,mỗi skill học được có 1 điểm,trong khi mình còn 30 điểm nữa mà ko biết học như thế nào.Bạn nào chỉ dùm mình với!

Whinny

@hangdung.dả pm vào mail cho bạn.
@Hix. Mì kủng chả pít điểm tiềm năng thế nào đây. Trong skill thì lên 45pont mới bắt đầu cộng. Lên lv 12 có thêm 2skill nữa

binhtl93

Vừa test thử cách tăng point cho chart cầm đao,chắc là thiếu lâm đao,chia sẻ cho mọi người chút đây!

Dòng 1 tăng điểm đánh (chỉ số thứ 3 từ trên xuống) đồng thời tăng luôn điểm của chỉ số dòng thứ 4
Dòng 2 tăng điểm máu
Dòng 3 có lẽ là tăng điểm thủ (chỉ số đầu tiên ở hàng bên phải)
Dòng tiếp theo là tăng điểm cho 2 chỉ số còn lại (2 chỉ số cuối cùng hàng bên phải)
Dòng cuối chưa test,có lẽ là tăng mana :-?
Mới tìm hiểu được có đến thế,mọi người check thử và cho ý kiến nhé.
Cho mình hỏi chút là đến lv 14 rồi ko thấy báo có nhiệm vụ nữa,lúc đó mình đi đâu để nhận nhiệm vụ,hay là chỉ train lên lv thôi.
Lv 14 thì sẽ có skill đánh lan dành cho thiếu lâm đao.
Có một số điểm thắc mắc nữa là,vẫn chưa tìm hiểu được cách ép đồ,ko hiểu ép loại gì với nhau để được đồ mình cần.Tại vì là tiếng TQ nên ko dịch được.Máy mình N95 8Gb ko có font TQ nên toàn ra hình ô vuông.Không có điều kiện dịch trên google.Mọi người cùng tìm hiểu vấn đề này nhé!

Whinny

@bin.chuẩn lun. Nhiệm vụ thì lv nào kũng có. Game này chủ yếu đi làm nv mà. Mix đồ thì không pít mix kỉu gì.:-? . Những chỗ có thể dịch được thì mình đã dịch hít rùi. Vì là game online nên ngôn ngữ nó cũng ở trên sever nữa. H0k làm gì được:( @hanhdung.có gì sms cho mình nhé. Dt. 01687749021:D

Whinny

Các bác đâu gòy. Mải cày game qúa...:-?
Cho mình hỏi cái nè với. Mình lv16 làm xong cái nhiệm vụ của anh saphu ở Lâm An rùi sang YeZhulin giao nv. Xong rùi không thấy nv tiếp theo nửa. Bạn nào đánh qua đó rùi chỉ mình zới :-??

bennychen

Đánh đến LV13 thì hết nv để làm, cày lv chậm kinh khủng, từ ngày chơi đến giờ chưa gặp đc ông nào ng VN :(

khanhdbp

Sao mà bít tg nào ở Lâm An,hay Tương Dương? Tôi thấy có bản việt hoá đâu. Các bác xài bản vh. Thì up e với

kinken

Sao mình LV 6 rồi mà ko tăng điểm tiềm năng đc nè, ko có skill luôn. khi lên lv thì thấy ống máu và mana tăng lên, lv 6 máu 3000 mấy rồi. Help mình với, hd cụ thể chút nha

Whinny

@Bạn Nhập môn chưa. Nhập môn rùi mới cộng pont và có skill.
@Khanh.cái bản đồ thì dịch ra nhưng không pít mình ở đâu, nên mình tự làm 1 cái offline, nếu các bạn có nhu cầu mình up chứ không mình sợ up lên bị chửi lém:D

binhtl93

Mình lv15,hình như cũng nhận nv ở thằng xa phu,trả nhiệm vụ là thằng cầm đao ở map khác,cũng chẳng biết nv là giết hay nhặt cái gì đó,có 5 cái.Mà mình tìm mãi ko thấy làm ở đâu.Ai qua rồi chỉ hộ mình với :((
@Whinny: Nhập môn thế nào nhỉ bạn,mình ko để ý.Chỉ biết là học được skill thôi(trả nv nó cho mình 1 quyển sách,thế là học phát được skill); sách thì nhiều, nhưng mà ko biết mua quyển gì để học tiếp,nản quá.Mà mình tạo acc khác rồi,tên game là Bivn1.Chưa biết cách hảo hữu luôn!

kinken

Đã nói hd cụ thể dùm mình lun rùi mà, có bít nhập môn j đâu, máy ko co font TQ nên hiện toàn ô vuông ko à. Bạn rành thì post lên giúp anh em + điểm tiềm năng và học skill đi.
p/s: mình là nữ cầm đao(anh hùng) vậy thì theo fái nào thì được và nên theo fái nào? Hd cách nhập fái = hình luôn nha:

Whinny

@binh: bạn đến xaphu của thành lâmAn thuê nó chở tới nina cổ, giết 5thằnglv14 trong đó rùi về trả nv.
@Kinken:bạn về thành chính này nhé
index.php

Xem có nv ở đây không nhé
index.php

Rùi đến map bên cạnh gặp ông này nhé
index.php

Bạn giao nv cho ông đó(sư phụ đó:D) rùi vào skill xem có cái gì để học chưa nhé.
Rùi vào cộng điểm xem nhé. Đao bạn cộng chủ yếu vào sức mạnh(dòng 1) và 1ít vào phòng thủ(dòng3)
Have fun!
Ps:nếu bạn nào vừa gừi sms cho mình thì bạn chịu khó gửi lại nhé. Đứa cháu cầm máy xóa mất tiêu ùi:D

Chỉnh sửa cuối:

bennychen

Winny post dùm cái bản đồ đi, mình cũng làm đến nv giết 5 thằg j j đó mà ko biết map nina nằm ở đâu cả, lv 16 rùi :p